ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาคับ UKC
  • ราคาหมา 35,000-25,000.....ถ้าคิดว่าสวยก็โทรมาคุยกันคับ....ต่อลองได้ทุกตัวคับ....บอย 085-5934744,055-252475
    image
    images by free.in.th

images by free.in.th
    ไฟล์แนบ
    พอ่หมา2.jpg 115K
    พอ่หมา2.jpg 58K
    10.jpg 104K
  • แม่หมาสวยครับ หัวสวยจัง แต่ว่าลูกตัวไหนตัวผู้ตัวไหนตัวเมียอ่ะครับพี่ดูไม่ออก
  • >>>> เด็กๆน่ารักมาก ชอบตัวที่ 5 คราบ ผู้หรือเมียอะพี่........
  • ช่วยดันครับ
    จ่ายลูกได้ดีมาก บล็อกเดียวกันทั้งหัว ทั้งลายเลยครับ 555
  • ขอราคา+รูป ตัวเมียหน่อยครับ komin999@hotmail.co.th
  • ตัวเมียราคาเท่าไหรบ้างครับ eak_chumneansart@yahoo.com ขอบคุณครับ
  • สวย ๆ ทุกตัวเลยนะพี่ ชอบเหมือนกันเลย ตัวที่ 5 อะคับ
  • ถ้าสนใจโทรหาได้ทุกเวลาค่ะ0855934744
  • ราคาผมเองบอกไม่ได้คับอยู่ที่เจ้าของหมาคัเพราะไม่ใช่หมาผม
  • ขอรูปราคาด้วยคัฟbbomboyza@hotmail.com
  • อัปเดช 45 วันพึ้งฉีดยา เดียวจะทะยอยถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ

ไฟล์แนบ
    1.jpg 86K
    09.jpg 239K
    1.jpg 204K
  • ขอดูรูปกับราคาตัวที่2ครับ tpcitd@hotmail.com
  • ตัวที 2 จองแล้วคับเป็นตัวเมียคับ ต้องขอโทษด้วยนะคับ
    ลูกหมาอาจจะดูมอมแมมหน่อยคับ พึ้งฉีดยาเลยอาบน้ำไม่ได้แล้วช่วงนี้ฝนตกไม่หยุดเลยคับ อีกสัก 2-3 วันจะอัปเดชให้ดูใหม่นะคับ ขนยังขึ้นไม่เต็มดีเลยคับ
  • เจ๋งๆทั้งนั้นเลยครับ
  • สวัสดีครับ..เจ้าตัวแรกสายตาคงจ้องอะไรอยู่แบบไม่กระพริบเลย...จะตามชมพัฒนาการเด็กๆนะครับ
  • ขอบคุณคับ
    Kriangsak
    kaday
  • อีก 1 ผลงาน

ไฟล์แนบ
    001.jpg 187K
    000000.jpg 171K
    1.jpg 63K
    2.jpg 74K
    3.jpg 77K
    4.jpg 108K
    5.jpg 118K
    6.jpg 67K
    8.jpg 71K
    7.jpg 98K
  • อีกหนึ่งตัว ที่เรานำเสนอ

image
    ไฟล์แนบ
    4111.jpg 146K
  • image

ตัวนี้หน้ามันโดนจริง ๆ ตัวผู้ ตัวเมีย เนี้ย
  • ตัวผู้คับพี่ มาดีสุดๆๆ

image

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 68K
    2.jpg 78K
  • อัปมาดูเล่นๆคับ ตัวบนตัวเดียวกัน

แม่
    image by free.in.th
    ฝากรูป

พ่อ
    image
    imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 84K
    1.jpg 111K
    2.jpg 85K
    3.jpg 71K
    4.jpg 85K
    5.jpg 106K
    6.jpg 86K
  • ขำๆกันลืมคับ อีก 1 อาทิศจะอัปเดชมาให้ชมผลงานชุดแลกคับ
  • ติชมกันได้คับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 103K
  • แม่สวยมากครับ
  • เห็นด้วยคัฟ
  • ลูกหมาของคุณ bad191 สายตาดุแทบทุกตัวเลยนะผมว่าเท่ห์ดีครับ ผมคนนึงดูลูกหมาไม่ค่อยเป็นอ่ะครับ ผมพึ่งเข้ามาวงการนี้ได้ไม่กี่เดือนเองครับ ผมเป็นคนประเภทถ้าชอบหรือถูกชะตาปุ๊บ ผมซื้อเลย แต่ผมก็ดูพ่อแม่น้องหมาครับก่อนที่จะตัดสินใจซื้อ นอกนั้นผมไม่ค่อยได้ศึกษาเท่าไหร่ครับ ผมพูดตรงๆนะครับคุณ bad191ถ้าผมยังไม่ได้น้องหมา ผมอุดหนุนลูกหมาชุดนี้ของคุณแน่ครับ ไม่ได้ยอนะครับ ผมชอบทุกตัว ยิ่งลูกหมาตัวล่างสุดผมว่ามันเท่ห์ดีครับ
  • ขอบคุณคับ
    Kriangsak
    dogfunpark
    iron_pit
  • หมาสวยเราช่วยอัฟ
  • มาเชียร์ครับ...
  • ช่วยเชียร์อีกคนครับ
  • 18000-20000 สวย
  • ได้เลยคับแต่ไม่มีในนะคับ
  • นีไสของพิทมันแปนยังไงหรอครับขืออยากจะเอาไปดูแลสักตัวแต่พมมีgoldenอยู่ที่บ้านแล้ว2ตัวอะครับ
    อยากจะหาหมาที่นั่งไปกับเราไนรถได้นะ(goldenตัวมันไหญ่ไปนะครับ)พอดีเหนหมาของคุนbad191สวยดีนะครับ
    ปร.มี chi-wawaขอวแม่อีก2นะครับ
  • รู้สึกจะหนักกว่าพี่อีกนะการพิมนะ 5555 แต่จะพยามอ่านให้ออกโดนกูเองบ้างระเข้าใจความรู้สึกของคนอ่านเลยคับบบบ 555555555อย่าคิดมากนะคับน้อง
  • how is the additude of the pitbull i want to pet it but i allready have 2 goldenretriver both cant fit in my front seat will the bull bit the 2 golden or is it suitable to have 1

your dogs look very great
    sorry never study Thai b4 หัดอยู่ครับ
  • หมาสวยๆแบบนี้ ชอบครับ เชียร์ให้ปล่อยหมดเร็วๆ
  • ขายได้บ้างรึยังเนีย
  • สวยมากคับพี่ เข้ามาเชียร์อีกคนคับ
  • หน้าตาหล่อๆ ทุกตัว เลย ราคาก้อ ง้ามงาม