ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อนุญาติขาย ลายเสือ 7เดือน!!!!
  • ลายเสือ 7เดือน!!!! พร้อมกรง 10,000
    ไฟล์แนบ
    IMAG0030.jpg 94K
  • พอดีจะไปเรียนต่อครับ!!!
    ไฟล์แนบ
    IMAG0027.jpg 66K
  • กรงอย่างเดียวขายไหมครับคือผมมีหมาอยู่แล้วครับ ทิ้งเบอร์โทรให้ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    betty2002.jpg 41K
  • กรงสวยจริงๆครับดูแข็งแรงดี
  • เพิ่มเงินอีกนิด...ได้ทั้งหมาทั้งกรงเลยนะครับคุณ nisan คุณวีโก้ คิดเสียว่าผลพลอยได้งัยครับ:o028: ถ้าเอากรงอย่างเดียวแล้วหมามันจะไปอยู่ที่ไหนล่ะครับ :o005:ที่เห็นอยู่มันไม่ใช่กรงนะครับเขาเรียกว่าตะแกรงไวท์เมท หรือเปล่าไม่รู้จำไม่ได้เมื่อก่อนเคยใช้ที่บริษัทเก่าครับใช้ใส่ของตามโรงงานน่ะครับสังเกตว่าจะไม่มีประตูเปิดด้านหน้า และด้านบนจะโล่ง ถ้าซือก็ประมาณ 4000-5000 บาทครับ:o008: แข็งแรงมาก แค่นี้แหละ...ไปดีกว่าเดี๋ยวโดนผีหลอกอีก:o019::o019:
  • ใช่ครับผมมาดัดแปลงใส่อ่ะครับ จะไปเรียนต่อต่างประเทศ ที่บ้านเลี้ยงไม่ไหว แรงมันเยอะ ที่บ้านมีแต่ผู้หญิงครับ!!! tel.086-3892930
    ไฟล์แนบ
    IMAG0029.jpg 64K
  • Love:

ดูท่าทางแข็งแรงมากจริงๆครับ ขนาดก็กำลังดีเลย หาซื้อได้ที่ไหนอีกครับ กรงแบบนี้อ่ะ