ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมโวทกันครับพี่น้อง เย้!
  • คืองี้ครับ นี่ก็จะสิ้นปีละ เราน่าจะมาจัดอันดับเรื่องหรือบุคคลยอดเยี่ยมหรือยอดแย่อะไรประมาณเนี่ยกันดีมั้ยครับ ขำขำน่านะ เย้!

1.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าฮอทที่สุดในปีนี้ครับ

2.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าเลวที่สุดแห่งปีครับ

3.ปีนี้เรามีนางฟ้าPITBULLZONEรึเปล่าครับ เธอคือใคร?

4.คอกสุนัขที่เป็นมือทองแห่งปี

5.คอกสุนัขที่ยอดแย่แห่งปี

6.ปีนี้เราพี่น้องชาวPITBULLZONE จะโวทให้ใครเป็นน้องใหม่ยอดเยี่ยมแห่งปีมิทราบ

7.แล้วก็น้องใหม่ที่ยอดแย่แห่งปีคือใคร?

ปล.ขอเหตุผลประกอบความคิดเห็นด้วยจะดีมากนะครับ เย้!

***โวทกันเข้ามาเยอะๆนะครับ รางวัลคืออาหารสุนัขเอฟวันกินฟรีตลอดทั้งปีครับพี่น้อง เย้!
    ไฟล์แนบ
    a102709.jpg 71K
  • 1.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าฮอทที่สุดในปีนี้ครับ ----ผมว่ายังคนเป็นเฮียมาร์คยังฮอทเหมือนเดิม ยังมีโดนสอยบ้างอะไรบ้าง แต่ยังเยิ้มได้ เอ๊ยยิ้มได้

2.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าเลวที่สุดแห่งปีครับ --- ผมว่าคำถามนี่ไม่กล้าตอบ มันล่อเป้าเกินไป

3.ปีนี้เรามีนางฟ้าPITBULLZONEรึเปล่าครับ เธอคือใคร?---ลูกสาวอาหนุ่มพิทเดียร์ ผมว่าน่ารักจับจิต จบ ป.โทแล้วจะไปสู่ขอนะครับคุณพ่อ

4.คอกสุนัขที่เป็นมือทองแห่งปี----อันนี้ไม่รู้ แต่ผมคิดว่าทางด้าน chonburi coolcamp ยังแหล่มอยู่

5.คอกสุนัขที่ยอดแย่แห่งปี----ไม่กล้าตอบ อิอิ กลัวโดนไล่เตะ
    6.ปีนี้เราพี่น้องชาวPITBULLZONE จะโวทให้ใครเป็นน้องใหม่ยอดเยี่ยมแห่งปีมิทราบ ----น้องใหม่ยอดเยี่ยมอันนี้มิทราบ แต่ผมว่าไอ้ ปู_Big_Man มันหล่อสุดละ อิอิ

7.แล้วก็น้องใหม่ที่ยอดแย่แห่งปีคือใคร?-----มิทราบ เพราะว่าไม่เคยเห็น
    ปล.ขอเหตุผลประกอบความคิดเห็นด้วยจะดีมากนะครับ เย้!
  • ฮ๊อทสุด คือเหลียงวังเวง ปีนี้ถือเป็นปีทอง หมาขึ้นอันดับหนึ่ง เจ้าตัวก็เป็นขวัญใจแม่ยก

เลวสุด คือ ???? ไม่อาว ไม่พูดดดดดดดด

นางฟ้าประจำบอร์ดปีนี้มอบให้ น้อง .... ไปดูเอาเอง อยู่ในทำเนียบสมาชิกว่ะ

คอกมือทอง ตัวพ่อพันธ์มอบให้คาลีโต้ ของชลบุรี ถ่ายลูกเจ๋ง ตัวแม่พันธ์ ไม่ค่อยได้ติดตามจึงจำชื่อไม่ได้ครับ

คอกยอดแย่ ไม่ทราบครับ ใครขายหมาไม่มีจรรยาบรรณก็คอกนั้นนั่นละ

น้องใหม่แห่งปี มอบให้ หยกCom เด็กสร้างมาเฟีย ตอบกระทู้คม กล้าพูกล้าแสดงความเห็น ใจใช้ได้

น้องใหม่ยอดแย่ ไม่มีครับ เราต้องให้โอกาสเขาปรับตัวสักพัก ใครเล่นในบอร์ดนี้ได้ เจ๋งทุกคนครับ
  • โอ้ววว ป๋า เดี๋ยวงานเข้า หรอก โฮะๆๆๆ

:o043::o043::o043:
  • วางตัวให้เป็นทายาทแล้ว รับผิดชอบตัวเองนะเว๊ยยยยยยยยยยย ฮ่าๆๆๆๆ
  • อ้าวลุง...มีผู้รับช่วงต่อแล้วหรอครับ 555+ :006::006:
  • เห็นด้วยหยกสุดยอดเลย
    เป็นคนมีน้ำใจด้วยเหมาะสมดี
  • แฟนสวยอีกตะหาก
  • 1.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าฮอทที่สุดในปีนี้ครับ เฮียเหลียง อย่าถามเพราะเหตุใด กรูชอบ คนนี้บ้าดี

2.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าเลวที่สุดแห่งปีครับ คนไหนก็คนนั้น แล้ว แต่คนจะคิดโว้ย

3.ปีนี้เรามีนางฟ้าPITBULLZONEรึเปล่าครับ เธอคือใคร? นั่นนะซิ เธออยู่ไหน

4.คอกสุนัขที่เป็นมือทองแห่งปี ไม่บอก เดี๋ยวเหลิง รักษาความดีเป็นมือทองเอาไว้

5.คอกสุนัขที่ยอดแย่แห่งปี แบบนี้ก็บอกไม่ได้ เดี๋ยวโดนอีก

6.ปีนี้เราพี่น้องชาวPITBULLZONE จะโวทให้ใครเป็นน้องใหม่ยอดเยี่ยมแห่งปีมิทราบ นี่ก็มิทราบจริงจริง มาเฟียมาใครก็คนนั้นแหละ

7.แล้วก็น้องใหม่ที่ยอดแย่แห่งปีคือใคร? แล้วใครหละ

มันน่าจะมีใครตั้งกระทู้กวนตีนที่สุด pitdeer ไง

ใครที่เป็นเป้ามากที่สุด มาเฟีย ไง
  • :062:กระทู้ที่สุดแห่งปี +++
  • โอ้....ปลาบปลื้ม ที่พี่ชายคนนี้คิดตั้งกระทู้ดีๆแบบนี้ออกมาได้
    ขอตอบหน่อยนะ

1.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าฮอทที่สุดในปีนี้ครับ ขอบอกเฮียเหลียง สะ กู บ้า ปิ ทั้งลูกล่อ ลูกชน ชั้นเชิงมุดมัด ครบเครื่อง นี่ไม่ได้เชียร์เพื่อนนะ เรื่องจริง:006:

2 คนไหนที่พี่น้องคิดว่าเลวที่สุดแห่งปีครับ ผมว่าคนถามมีอยูในใจนะ ก็ตอบไปดิพี่ มาล่อทำไม

3.ปีนี้เรามีนางฟ้าPITBULLZONEรึเปล่าครับ เธอคือใคร?---Angel bu พี่ผึ้ง หอมไปทั่วห้องแชท ไม่เชื่อท้าพิสูจน์ที่ห้องแชทรูม รับรองงอมแงมทุกราย

4.คอกสุนัขที่เป็นมือทองแห่งปี----หากหมาแดงผมให้ รามาสามครับ 454 x chelsea รออยู่นะนี่เฮีย ตามเชียร์:063:

5.คอกสุนัขที่ยอดแย่แห่งปี---ผมว่าสังคมพิทบูลของเรา น่าจะแข็งแกร่งพอที่จะบอกได้ว่าคอกยอดแย่ไม่น่าจะมีนะ

6.ปีนี้เราพี่น้องชาวPITBULLZONE จะโวทให้ใครเป็นน้องใหม่ยอดเยี่ยมแห่งปีมิทราบ--- หยกCom เด็กสร้างมาเฟีย เช่นกัน อนาคตดี งานจะชุก 555 เด็กสร้างมาเฟียร่วงมาหลายรายละ หยกดูลายมือด้วยนะ ว่าปีหน้ามีราหูอมป่าว มาเฟียกระซิบ555

7.แล้วก็น้องใหม่ที่ยอดแย่แห่งปีคือใคร?---ไม่มีนะ น้องๆน่ารักทุกคน

ส่วนเรื่องที่พี่ๆเพื่อนๆโหวตให้ทางChonburi cool camp ก็ขอเป็นตัวแทนขอบคุณทุกๆท่านที่รักและเอ็นดู ชื่นชอบผลงานของเรานะครับ จะรักษามาตรฐานไว้ครับ

ละไอ่ตรงปล.นี่รางวัลอาหารใครเป็นโปรโมเตอร์อะ น้าหนุ่ม แจ้งที่มาด้วย:020: ตั้งใจตอบเต็มที่ พักหลังๆมาไม่ค่อยมีงานลากน้ำหนักเลยต้องควักกระเป๋า ซื้ออาหารหมาเองนี่ ไม่งั้นแต่ก่อนนี่แข่งลากบ่อยๆหาเลี้ยงตัวเองได้หมาผม:030:
  • 1.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าฮอทที่สุดในปีนี้ครับ เล่นชมแบบนี้ก็เขินแย่สิพี่น้อง ขอยกเครดิตให้ เรด ไบเล่ย์ โซลิคเรด สุดคลาสสิค ละกัน

2.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าเลวที่สุดแห่งปีครับ มรึงล่ะไอ้คนตั้งกระทู้ ล่อเป้าจังทำเป็นนักมวยไปได้

3.ปีนี้เรามีนางฟ้าPITBULLZONEรึเปล่าครับ เธอคือใคร? มีครับ เธอ คือใครไปดูกันเอาเองแต่จำไว้ นางฟ้า ย่อม คู่กับเทพเสมอ 555

4.คอกสุนัขที่เป็นมือทองแห่งปี ใครไม่ได้นอกจาก คาริโต้ สุดยอด บูลลี่ จากสำนักดินแดน ปลาเค็ม ตากแห้ง ชลบุรี

5.คอกสุนัขที่ยอดแย่แห่งปี อ่ะน่ะ ขี้เกียจหางาน กรูรู้ ไอ้คนตั้งกระทู้ มรึงลิงค์หาใคร

6.ปีนี้เราพี่น้องชาวPITBULLZONE จะโวทให้ใครเป็นน้องใหม่ยอดเยี่ยมแห่งปีมิทราบ ผมให้น้อง จอม สุดสวยมีปากเป็นอาวุธ คมยิ่งกว่ามีดโกน ทำคลอดหมอ จัดจ้าน ดั่ง พริกกะเหรี่ยงเมืองกาญจน์

7.แล้วก็น้องใหม่ที่ยอดแย่แห่งปีคือใคร? ไม่รู้ว่ะ
  • ยังดูหมอไม่ได้ หมอกฤษณ์ เค้ายังพักเลียแผลใจอยู่ครับพี่ท่าน เหอๆ
  • 1. คนไหนที่พี่น้องคิดว่าฮอทที่สุดในปีนี้ ใครไม่รู้แต่กรูชอบเฮียเหลียง(เหตุผลแค่นี้มีไรป่าว):o028:
    2.คนไหนที่พี่น้องคิดว่าเลวที่สุดแห่งปี อันนี้ไม่รู้เพราะผมไม่ยุ่งกะคนเลวๆ(ดีต่อหน้าเลวลับหลัง)แต่ผมชอบเลวต่อหน้าดีลับหลังนะ(แล้วอย่าคิดจะเอาข้างหลังนะกรูไม่ให้:m001:
    3.ปีนี้เรามีนางฟ้าPITBULLZONEรึเปล่าครับ ไม่มีเพราะนางฟ้าคือเมียผมเอง:o023::o023:
    4.คอกสุนัขที่เป็นมือทองแห่งปี ผมให้พี่กอล์ฟชัยภูมิ คอกหมา(แดง)บิน:m110:
    5.คอกสุนัขที่ยอดแย่แห่งปี อยากมีงานแต่ไม่รู้ใครรู้ฝากผมบอกให้ตอนนี้ไม่มีงานอยากได้งานโว้ย:m068:
    6.ปีนี้เราพี่น้องชาวPITBULLZONE จะโวทให้ใครเป็นน้องใหม่ยอดเยี่ยมแห่งปีมิทราบ ผมให้เจ้า(น้อง) บาบูน เหตุผมเธอบ้ากล้า(กล้าจนแฟนกลัว):m025:
    7.แล้วก็น้องใหม่ที่ยอดแย่แห่งปีคือใคร? ไม่รู้สั้นๆ(แต่บอกก่อนนะของกรูไม่ได้สั้น):m003:
    ปล.ที่ตอบผมไม่ได้หวังอะไรนะขอบอกแต่ให้เก็บผมไว้พิจารณาด้วยแล้วกัน:m028:
  • 1. ขอร่วมโหวตให้พี่เหลียงวิเวกด้วยคนค่ะ ดูจากท่าประกอบการร้องเพลง และการแสดงความรักที่เพื่อนๆ ของพี่มอบให้
    นู๋ขอโหวตให้พี่เป็นที่สุดของ โหด มันส์ ฮา บุคคลที่ฮอตที่สุดแห่งปีค่ะ

**** อีก 6 ข้อ ติดไว้โหวตปีหน้านะคะ ขอทำความคุ้นเคยสักปีก่อนค่ะ ****
  • เนื่องด้วยคณะกรรมการได้มีการตัดสินแล้วนะครับ...

*สมาชิกที่ฮอทที่สุด ส่วนใหญ่จากที่เมลเข้ามาและจากไปรษณีย์ทั่วประเทศโวทให้ "เดอะเหลียงวังเวงนักเลงปากซอย" แต่ แต่ แต่ ในที่ประชุมซื่งมีคณะกรรมการทั้งหมด 4 คือ ผมนายpitdeer น้องSARA และน้องTANGKO และก็น้องNOBRAกะน้องจีสตริง ลงมติเป็นเอกฉันท์ครับ คือเรารับไม่ได้ เป็นไปไม่ได้ คนที่ไปเที่ยวไหนไม่เคยพาเมียไปด้วย คนที่พูดจาไม่มีภาษาดอกไม้ คนที่หน้าตาเหมือนตี๋โรงน้ำแข็ง คนแบบนี้เรารับไม่ได้ หัวข้อนี้จึงเป็นอันยกเลิก เย้!

ส่วนหัวข้ออื่นไม่มีผู้ร่วมโวท ปิดประชุม เย้!
    ไฟล์แนบ
    a120030.jpg 53K
    a176316.jpg 76K
  • 555+ ชอบกระทู้นี้จิง ขอปรบมือใ้ห้ :006: