ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

D-1 Training อยากจาจัดงานลากน้ำหนัก
  • D-1 Training อยากจาจัดงานลากน้ำหนัก พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยค๊าบ ผมไม่อยากให้กิจกรรมนี้เลือนหายไป ผมอยากจาให้คงอยู่กะพวกเรา คนรักพิทบูล
  • จัดติ้ ถ้าว่างรับรองไปแน่นๆๆ
  • เห็นด้วยอย่างแรงครับ
  • จัดเลยคับพี่น้อง
  • มีประกวดหมาแดงล้วนๆด้วยดิ ที่รัก :m17: :m17: :m17: เอาไอสีฟ้านี้ออกยังไงใครบอกที
  • จัดเลย สนับสนุนเต็มที่ แรกเริ่มลองทำในรูปแบบงานมีทติ้งเล็กๆ ก่อนดีไหมครับ
  • แล้วผมต้องเตรียมอาไรบ้างคับพี่ ในการจัดงาน ต้องทำยังไงเพราะผมยังใหม่อยู่ไม่ค่อยรู้เรื่อง
  • พี่markยังไงอย่าให้กระทู้นี้ตกหน้านะ ช่วยผมหน่อย
  • พร้อมก็จัดเลยครับ จะไปด้วย =D>
  • เอาเลยครั้งแรก มีวันให้เลือกอยู่สองวัน 13 หรือ 27 มีนาคม สะดวกวันไหนว่ามาเลย เรานัดกันเอาหมามาประลองกำลังกันเล่นๆก่อน ไม่ทราบว่าใครสนใจจะมาร่วมบ้างครับ
  • งานลากเพิ่งจัดที่ขอนแก่นครับ ไปมามันมากๆ สิงษ์นักลากทุกท่านเป็นกันเองมากๆครับ มากันทั่วทุกภาคเลยครับ เชียงใหม่คงจะจัดปลายปีแน่นอนครับถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับ
  • จัดเลยสนใจอย่างแรง รอบนี้จัดแบบมิตติ้งก่อนก็ดี เพื่อปูพื้นฐาน แล้วรอบหน้าจัดแบบมาตราฐานเลย
  • เพื่อให้คนจัดอุ่นใจ ใครจะมาร่วมบ้างครับ ช่วยส่งเสียงเป็นกำลังใจกันหน่อย
    มีโปรโมเตอร์ออกหน้าแบบนี้สนับสนุนเต็มที่ครับ ว่างไปร่วมด้วยแน่นอน
  • ขอบคุณคับพี่ๆทุกคน
  • เอาด้วยครับแต่ขอ 27 มีนาครับ
  • ถ้ามี ผมไปแน่นอน . . .
  • 1 เสียง ถ้ามีการรวมตัวอย่างนี้ก็น่าสนครับ วันไหนดีครับครูอู๊ด พี่มาร์ค
    ไปชัวร์ครับ
  • T_T อดแน่ๆดูวันแล้ว
  • ไปแน่นอน แต่ถ้าจะกรุณาลงชื่อให้น้องเขาทราบ มันลำบากมากนักหรือครับ

น่าเบื่อ
  • ผมกำลังสนวันที่ 13 อยู่นะคับ
  • จุดเริ่มต้นอาจจะมีนักกีฬาไม่มากนัก แต่จะไปให้ถึงจุดหมายต้องใช้เวลา.

ผมไปครับ.
  • เดือนนี้เสาร์อาทิตย์ที่ว่างมีแค่19-20เองอะ ไว้โอกาศหน้านะคะ
  • เห็นการตอบรับแล้วหนักใจแทน :022:
  • :022: ร้องด้วย
  • อยากรู้จังคนสนใจนำพิตบูลมาทำกิจกรรมลากน้ำหนักในประเทศไทยยังเหลืออยู่กี่คน ???
  • อยากไปจัง
  • เห็นอย่างนี้แล้ว น้องหนักใจเลย ฮือๆๆๆๆๆๆ
  • จัดกันเอง ขำๆ เดือนละครั้ง แค่ห้าหกคนก็พอแล้ว เน้นคุณภาพอย่าเน้นปริมาณ
  • เอาเป็นว่า วันที่ 13 หรือเปล่าครับ หรือว่าวันอื่นก็ได้นะครับ
    แล้วเดือนหน้าค่อยว่ากันนะครับว่าเป็นอาทิตย์แรกของเดือนก็ได้ครับ
  • ก็มีแต่พี่ๆนี่แหละที่ให้กำลังใจผม
  • แต่ผมไม่สนใจหรอกคับ ว่าจามาเยอะหรือน้อย แต่ยังไงงานก็ต้องมีต่อไปคับ ก็ยังไงก็ฝากด้วยนะคับ งานดีดีแบบนี้ไม่อยากให้พลาด
  • หากเราทำเป็นประจำ คนก็จะรู้และมาเอง เชื่อพี่เถอะ
    หากเราทำให้สนุก อีกหน่อยคนก็จะเยอะเองครับ

เดินหน้าเต็มสตีม พี่เอาด้วยครับ
  • เอาดิ แองจี้ว่างมะไหร่ แองจี้จะตามไปเชียร์ไม่พลาดเหมือนกัน คิดถึงใจแอ้นท์ :024:
  • ขอ 27 มีนาครับพี่จะได้ฟิตๆ อีกหน่อยครับ
  • สรุปวันไหนครับ จัดบ่อยๆเดี๋ยวก็เยอะเองแหละ
  • ถ้าไม่จัดจะไม่ไปแล้ว D1 555 ล่อเล่นไปเป็นที่เดียว
    เอาน้องเอาด้วย คับ
  • เอากันหน่อย คับงานดีๆจะได้ไม่หมดไป คับ
    รอมานานงานลาก น้องสู้ๆ
  • เมื่อมิตติ้งวันที่ 13 มีค ไม่ได้ไป ถ้าจัดอีกเดือนหน้า ระบุวันด้วยนะ จะได้ไปด้วยคนจริงๆ
  • ต้องการเลือดสุนัข ด่วนค่ะ น้องหมาไม่บายมาก กรุณาติดต่อ 081-9948101 ขอบคุณค่ะ
  • เมื่อไหล่จะจัดงานลากที่ กทม บ้างครับ