ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ
  • :013::062:สวัสดีครับ ผมขอรายงานตัวครับเพิ่งหัดเล่น pitbull ครับ พอดีที่บ้านพ่อผมเขาเลี้ยงไว้หนึ่งตัวครับ ตอนนี้ออกลูกแล้วด้วย ออกมาตั้ง 9 ตัวโน้น น่ารักทั้งนั้นเลยครับ ยังไม่ได้ตั้งชื่อสักตัวเลยครับ แม่ชื่อแตงกวา พ่อชื่อโคแนนครับ เลยขออนุญาตเอามาโชว์ซะหน่อยนะครับ ตอนนี้น้องๆของผมก็อายุแค่ 5 วันเองครับยังไม่ลืมตาเลย:013::m000::m066:
    ไฟล์แนบ
    SNV33067.jpg 96K
    SNV33061.jpg 93K
  • ติชมด้วยนะครับ
  • 12345:

เค้าแป๋ปปปปปปป แปะเท้าหมกเลย ชู้บี่ หายากมากมาก
  • jj m...:

เอ ของปีไหนว่ฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯ
  • :030::o028:ถ่ายรูปเมื่อเช้าเองครับแต่กล้องสงสัยไม่ได้ตั้งวันที่นะครับขออภัยด้วย แฮะๆๆๆ:o065::o008::o008:
  • ซกฮั้ว:

น่ารักมากกกกกก ให้ฟรีเป่า
  • 12345:

ขอแจมด้วยคน น่ะ
  • JJ m....:

เงียบเลยยยยยยยยยย
  • น่ารักจังเลยครับ

ออกเยอะขนาดนี้เลยหรอครับ หัวขาวทุกตัวเลย

เลี้ยงหรือจำหน่ายครับพี่ แต่ผมว่าถ้าจำหน่ายคงแพงน่าดู

น่าจะเอาพ่อเด็กๆมาให้ดูด้วยนะ ขนาดเด็กๆก็ยังน่ารักเลย แล้วพ่อจะขนาดไหน :o023::o023:
  • :020:คือพ่อผมให้ที่ฟาร์มเขามาผสมให้นะครับ เจ้าตัวพ่อพันธุ์ชื่อโคแนนครับ ผมก็ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ด้วยซิครับ แต่ไปหารูปใน google.com มาก็เจอครับสงสัยพี่ที่ฟาร์มไป post ไว้ เห็นพ่อผมว่าเพื่อนๆ เขาขอไปเลี้ยงกันเกือบหมดแล้ว ก็เหลือผู้ 1 ตัว เมีย 2 ครับ ไม่รู้ว่าพ่อจะขายเท่าไหร่ครับเพราะน้องๆๆ ของผมยังไม่ลืมตาเลยครับ :065::065::005::013: ถ้าขายก็ราวๆ 7000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    32-2.jpg 14K
    SNV33062.jpg 68K
  • หัวขาวได้พ่อมาหมดทุกตัวน่ารักมากครับ
  • :o001:สนใจเหรอครับคุณวีโก้...ไม่เอาสักตัวเหรอครับ..:o028:
  • สนหน่ะสนครับแต่ก็ยังไม่พร้มอยากได้ตัวเมียเหมือนกันแต่ก็ต้องลำบากคอยแยกเวลาเค้าฮีทขึ้นมา
    ฮีททีนึงก็หลายวัน เลยชลอไว้ก่อนหน่ะครับ คุณช๊อบเปอร์อยากได้อยู่หนิคับ
    อิอิอิ
  • ขอบายน์ครับ...
  • ทำมัยออกเยอะจัง ของเราออก 3 ตัว เอง :m020::m020:
  • โห...ผมว่าแล้ว เด็กๆของพี่ต้องได้แม่แบบจากพ่อแน่ๆเลย

ดูดิพ่อก็หัวขาวมาเลย ฮาฮาๆๆๆๆ เด็กๆพวกนี้โตมาต้องเหมือนพ่อแน่ๆเลย

จับจองซักตัวดีไหมนี้... ฮาฮาๆๆๆ แต่ 7000 แหนะ ทำใจรำบากจัง หุหุ :o008::o008:
  • รอโตอีกหน่อยมาอัพรูปให้ดูด้วยนะครับ
  • ซกฮั้ว:

ช่วยจัดตัวที่จะขายให้หน่อยและราคาควรจะเบากว่านี้หน่อย ขอบคุณค่ะ
  • หัวขาวน่ารักทุกตัวเลย
  • ตอนวันที่คลอดออกมา 10 ตัวครับ แต่น่าเสียดาย สิ้นบุญไปก่อน ถ้าน้องๆของผมลืมตาเดี๋ยวจะอัพรูปมาอวดให้พี่ๆ ดูกันเรื่อยๆ นะครับ ส่วนเรื่องราคาผมก็ตั้งไปงั้นๆแหละครับ :o004::o018: ตอนนี้ก็เหลือแต่ตัวเมีย 2 ตัวเองครับ ถ้าขาย 3500 แพงไหมครับพี่:o018::o008:ผมอยู่ นครศรีฯ ครับ
  • สวยทุกตัวเลยครับ :006::006: