ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การจากไปอย่างไม่มีวันกลับของ C9
  • ถึงการจากไปของมันจะเป็นเรื่องที่รวดเร็วจนเราตั้งตัวไม่ทัน แต่ผมก็ยังคงจะเก็บความรู้สึกดีๆ และสิ่งดีๆที่ได้ทำร่วมกับเจ้า C9 ไว้และจะจดจำมันไว้ในใจตลอกไป
    ไฟล์แนบ
    Picture 007.jpg 74K
    Picture 008.jpg 66K
  • ไม่ได้ไปร่วมช่วยให้กำลังใจที่ร้านหมอเลยพี่เจี๊ยบ R.I.P.C9 Yamato
  • เสียใจด้วยครับพี่ เพิ่งเห็นตัวเป็นๆเมื่อตอนงานพันธุ์ทิพย์ :039:
  • เสียใจด้วยครับ R.I.P. C9 พยายามเต็มที่แล้วครับ...imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-8593.jpg 11K
    IMG-8594.jpg 7K
  • เจ้าคือหนึ่งขุนพล ที่ขับเคลื่อนมาพร้อมกับตะพานหิน ตอนนี้หมดวาระหน้าที่ของเจ้าแล้ว หลับให้สบายลูกรัก C9 เราจะจำเจ้าไว้ตลอดไปลูกชาย
    image
    image
    ขอร่วมแสดงความเสียใจกับพี่ชายและน้องชาย ที่สูญเสียเจ้าลูกรักไป พี่ทำดีที่สุดแล้วครับ พวกเรารักและจะจดจำเจ้าตลอดไป C9
  • เกิดอะไรขึ้น ช่วงนี้มีหลายท่านสูญเสียหลายคนจัง เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ เป็นกำลังใจให้เด้อ
  • เสียใจด้วยครับ
  • >>>> เสียใจด้วยนะคราบป๋า มันอยู่ในใจผมเสมอคราบ..
  • เสียใจด้วยครับผม ทำไม่ช่วงนี้หมาตายกันหลายตัวเลย ใจแป้วๆ ยังไงไม่รู้ เกิดจากสาเหตุอะไรครับเนี้ย
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยพี่
  • เสียใจด้วยครับ :039:
  • เสียใจด้วยครับป๋า
    R.I.P.C9 หลับให้สบายเถิดลูกรักimage
    ไฟล์แนบ
    RIP-1311083248.jpg 11K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • เสียใจด้วยครับ ผมก็พึ่งเสียเพื่อนตัวนึงไปเหมือนกัน
  • ตัวมันจากไป แต่มันยังอยู่ในใจเราเสมอ ครับป๋าเจี๊ยบ
    หลับให้สบาย ลูกรัก
  • เสียใจด้วยครับ สาเหตุจากอะไรหรือครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วย กับอดีตแชมป์เชียงใหม่ครับ...
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ