ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงตัวนี้ชื่อ RED BARBELL
  • หมาแดงอายุครบ 4 เดือน วันที่ 12 นี้
    หมาน่อยธรรมดาๆ เล่นกล้ามทุกวัน(สูตรบ๊องๆของผมเอง อิอิ) เสริมโปรตีนด้วยสันในไก่สดๆ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    red1.jpg 14K
    red2.jpg 18K
    red3.jpg 19K
  • เวลาเจอหมาตัวเล็กจะเล่นด้วย แต่ถ้าเห็นหมาโตกว่ามันจะเป็นแบบนี้image
    ไฟล์แนบ
    red4.jpg 18K
  • ถ้าตัดหูนะ แหล่มเลย
  • อย่างแรงเลยครับ สวยมากๆ ดุดี ต่างจากของผม ชิสุห์เห่าใส่หางก็ตกแล้ว
  • ยังมีอีกตัว(เคยอยู่บ้านนี้) แต่เป็น บูลลี่ เดอะ ดัมเบล
    เจ้าของใหม่บอกว่าตอนนี้อย่างหนามากๆเลย
    (คุณไผ่ยังไงอัพรูปให้ผมดูด้วยนะครับ แฟนผมเค้าก็อยากเห็น)
  • ซ่าข้ามรุ่นนะเนี่ยไอ้ตัวเล็ก เด๋วปั๊ด......หอมเลยนิ :031:
  • รุ่นๆกะ เรด หอมแดง ผมเลยครับ
  • ไม่ตัดหูก็ดูดีไปอีกแบบครับ
  • หมามันส่องกระจกไม่เป็นครับ เลยไม่ตัด 555+
    (จริงๆ แล้วคลีนิคหมดไกลครับ ไปมาลำบาก แล้วก็ไม่อยากให้มันเจ็บ และก็เสียดายตังค์ เอามาซื้ออย่างอื่นให้มันดีกว่า)
  • ตัดหูแหลม สวยแน่คัฟ
  • ตัวนี้ปลายปีคงโดนจัดหนักสร้างกล้ามได้ลุ้นลงปฏิทิน
  • พี่เก่งครับ ฟิตให้กล้ามเหมือนพี่ไปเลย ;-)