ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

meeting d1 วันที่อาทิตย์ที่13 นี้
  • meeting d1 วันที่อาทิตย์ที่13 นี้ ขอเชิญพี่ๆทุกคน มาร่วมสังสรรค์ปาร์ตี้ จับเข่าคุยกัน และทำกิจกรรมร่วมกัน พี่ๆคนไหนอยากกินอาไรก็หิ้วกันมาเลย มาช่วยกันเหมือนอย่างเคย ทางd1จัดเตรียม อาหารและเครื่องดื่มไว้คอยบริการ รวมพลกันเวลาบ่าย2โมงนะคับ
  • งานนี้ผมทุ่มเทมาก อยากจาให้งานออกมาดี มีกิจกรรมดีดีให้คนรักพิทบูล ส่วนเรื่องกิจกรรมนั้นผมจามาอัพเดท เตรียมหมาและร่างกายของพี่ๆไว้ให้พร้อม แล้วเจอกัน
  • เยี่ยมมากน้องชาย วงการพิตบูลต้องการคนรุ่นใหม่มาสานต่อครับ อาทิตย์นี้มันแน่
  • ฮ่าๆๆๆขอบคุณคับพี่่
  • จัดแบบมันๆกันเลย เอาแบบคัยไม่มาต้องเสียดายและเสียใจไปตลอด ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • โทษนะครับพี่ สถานที่อยู่ที่ไหนหรอครับ สนใจอยากไปนะครับ
  • ผมไปด้วยคนนึงคับ บา่่่ย 2 โมง วันที่ 13 เจอกันคับ ผมจะไป ! เมาาาาาาาาาาาา
    5555 ผมกลับเช้าเลยนะพี่
  • อยู่หมู่บ้านนักกีฬาคับ ซอยกรุงเทพกรีฑา33 แล้วเจอกันคับ
  • ขอบคุณพี่Brunoมากนะคับ แล้วเจอกัน
  • พี่maitho วันนั้นเอาหมามาทำกิจกรรมด้วยนะคับพี่ มีกิจกรรมดีดีเยอะคับ แล้วเจอกัน
  • อยากไปแต่สงสัยไม่อยู่อีกแล้ว :-((
  • ฮ่าๆๆๆ ไม่เป็นไรคับ แต่ใจผมก็อยากให้มา ตัดใจเลยพี่ โดดงานเลย ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • แบบนี้ก็ได้เมาอีกแล้วซิ ใครว่างเจอกันนะครับ ไปแน่ๆ
  • งานนี้มีของเล่นใหม่มาแนะนำ เชื่อว่าหลายท่านต้องชอบแน่ๆ
    ของเล่นนี้จะมีวางอยู่สองที่ คือที่ดีวัน และที่ดอกฟันพาร์ค

เราจะจัดแข่งกันที่เขาใหญ่ครับ เดี๋ยวชื่อเครื่องเล่นนี้จะเฉลยวันงานครับ
  • ไปตอนเช้าลงเล่นน้ำกับหมาก่อนได้ป่าวบ่ายๆ จะได้นั่งกินสบายตัว :-D แบบว่าอยากใช้จุดจั้มของดีวัน
  • มาได้เลยคับพี่ มาลองก่อนเลย ตกบ่ายก็จัดยาว อย่าเล่นซะแรงหมดละ เพราะว่าอาจจามีแข่งกันหนุกๆ