ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่ คิม
  • พี่ คิม ครับ สายรัดออก ยัง งี้ สั่ง ทำได้ ป่าวคับ

ของ หมาอายุ 3 เดือน -5 เดือน อ่าคับ

หรือ ว่าเอา แปป ธรรมดาก็ได้ แต่ที่เป็นสายรัดอกนะคับ

ขอดูรูปหน่อยและกัลนะคับ
    ไฟล์แนบ
    123432.jpg 99K
  • เอา แปป นี้ นะคับ แต่ ไม่ เอา เปง หนัง แบบ เค้า นะคับ 555+

เงินไม่ถึง 55 5 5

ที่เค้า ไว้ รัด อกพวกสายกัด

อ่าคับ

ขอเปง ผ้า อะไรก็ได้ แต่ ขอเปง ทรงรูปร่างแบบนี้ อ่าคับ

ราคาเท่าไหร่ ขอ ราคาด้วยนะคับ
  • :m102:เดี๊ยวว่างๆจะลองทำดูครับ
    แต่หมา 3-5 เดือน ไม่เล็กไปหน่อยเหรอครับ ใช้แบบธรรมดาไปก่อนก้อได้
    สาย 3/4 นิ้ว ราคา รวมสาย ด้วยก้อ 120 บาทเอง พอโตหน่อยค่อยใช้แบบนี้
    จะคุ้มกว่า เพราะหมา 3 - 5 เดือนเป็นช่วงกำลังโตเลย
    ไฟล์แนบ
    รัดอกหนังกลับ01.jpg 80K
  • พี่คิมคับรอบอกขนาดเท่าไรคับ และราคาดว้ย
  • ของเค้าดีจริงๆราคาก็o.k.สมนำสมเนื้อคับพี่น้อง
  • ทรงนี้ ชอบมานานแล้ว แต่หาไม่ได้ซักทีครับ
  • ขอบคุณคับ พี่ คิม

ครับ ผม จะ หา ซื่อ แบบ ธรรมดา ไป ก่อน ก็ ได้ คับ แล้ว มัน จะ ใช้ ได้ตอนหมา กี่ เดือน ล่ะคับ

ขอบคุณครับ
  • ชุดรัดอกมีขายตามร้านขายของใช้สัตว์เลี้ยงทั่วไป
    ใช้ได้ตั้งแต่อายุ 1 เดือนเลยครับ.
    ลองหาที่ใกล้ๆดูก่อนครับ หมาคุณตอนนี้ใช้ขนาด หนึ่งนิ้วได้ครับ