ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Noni -- Buffalobone secret-- Malo x shorty girl ( เพศเมีย )
  • Malo x Shorty girl

female 5 and half months old

stacking by GOF_BB .

ฝากให้บิกชิวและเพื่อนๆทุกท่าน

• ทำไมต้องคอยจับขาให้วางตรงนั้นตรงนี้ให้มันถ่างๆ แสดงว่าจริงๆแล้วหมาไม่ดีจริงต้องคอยจับเมคให้ดูสวย
    แบบนี้ จะเอามาโชว์ทำไม
    หมาดีสวยจริงงามด้วยตัวมันเองวางตรงไหนท่าไหนท่านั้นไม่ต้องมาคอยจับแบบนี้หรอก
  • น้าผี อย่างนี้ไม่สวย แล้วแบบไหนสวย...ชอบแท้ ๆ ดิสเครดิต เพื่อน..อยู่ด้วยกันเสียป่าว คนที่จะซื้อ เขาดูเป็น ไม่ต้องคิดแทน...
  • ไอผีควาย เค้าก็บอกอยู่ว่า stacking แสต๊คคือการจับโพสในแบบประกวด มึงจะโง่ไปไหนเนี่ย..!!
    ทีหลังไม่รู้ก็อย่ามาอวดเซียน เกรียนเอ๊ยยยย...image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4709.jpg 105K
  • ฟิตไว้ไอ้น้องชาย ทำดีแล้วครับ การโพ๊สหมาบ้านเราเป็นของใหม่ ไม่ค่อยมีใครยอมสอน คนก็เลยไม่เห็นความสำคัญ และคงมีหมาสายพันธ์เดียวนี้ละครับที่ในประเทศไทย ที่ลงโฆษณาพ่อพันธ์ แม่พันธ์ และลูกหมาโดยใช้รูปนั่งพับเพียบ น่าอายแทนจริงๆ ไม่รู้ว่าจะมักง่ายกันไปถึงไหน

แม่ค้าตลาดสด ขายผัก ผลไม้ กิโลละไม่กี่บาท เขาก็ยังวางเรียงเสียสวยงาม แต่คนบางคนจะขายลูกกหมาตัวเป็นพันเป็นหมื่น แต่ไม่สามารถลงรูปให้ลูกค้าเห็นรายละเอียดได้ ลงรูปเหมือนไม่เต็มใจลง สู้ๆครับ
  • นิสัยผมก็แบบนี้ละครับ ทำดีก็ชื่นชม ทำไม่ดีก็ตำหนิ อยากเห็นวงการมันดีขึ้น เดี๋ยวนี้พวกมักง่ายมันเยอะ
    ใครอ่านกระทู้นี้แล้วไม่พอใจก็ต้องขอโทษด้วย ผมชอบพูดอะไรตรงๆครับ :-D
  • อ้าวชิบหาแล้วกรู พับเพียบเต็มๆ...
    อ่ะเอาใหม่ ๆ ๆimage
    ไฟล์แนบ
    022.jpg 110K
  • สง่ามักมั่กๆๆ จัดเลยเพ่ อย่าไปแคร์ซื่อ หนับหนุนด้วยคน
  • จัดไป กอฟ .....เยี่ยม
  • สวยครับ เอาไปฝึกตามคลิปได้เลย
  • หมาสวยดีครับนิ่งเชียว
  • ฮ่าๆๆๆ ไม่ได้ว่าท่านนะ บิ๊กชิว แต่ว่าทุกคน ฮิ้วๆๆๆ
  • นิ่งดีครับกอล์ฟ

พี่บิวนี่ลูกลูกใครละครับเนี่ย สั่งได้ตามใจนึกเชียว นั่งเป็นนั่งแป๊ปเดียวยืนตรงเชียว55

• ดีจังคนอื่นจะได้จำไปทำได้ด้วย :063:
  • เยี่ยมเลยครับพี่ หมาสวยด้วย :063: :063:
  • คราวหน้า เดี๋ยวจะจัดคลิปมาให้ อีกครับ

ขอบคุณครับ
  • ตัวนี้อู่ที่ใครว่ะพี่ image
    ไฟล์แนบ
    183445.jpg 110K
  • ชุดนี้เป็นชุดที่ผสมติดท้องจากฝรั่งเศสครับหมวด..
    ตัวเมียอีกตัวอยู่ที่ผม Paradise ตัวนี้ บอดี้สุดๆ กระดูกควาย
    ส่วนตัวที่ชื่อ Keen เพิ่งโดนซื้อไปเมื่อวานนี้ขณะที่อายุ 6 เดือน image
    ไฟล์แนบ
    F1.1.jpg 107K
  • เยี่ยมมากน้องชาย มีเทคนิคอะไรเด็ดๆก็นำมาแบ่งปัน วงการเราจะได้โตแบบก้าวกระโดดครับ
  • อ้าวว สาดด ขายแดก หมด เลย ไม่เก็บไว้เล่นมั่งว่ะพี่ โนนี่ เดี๋ยวไปเจอตัวจริง สวยมาก
  • สงสัยจะเอาดีทางนกแล้วว่ะ
  • NONI เห็นตอนบิ๊วชิวเอามาลงแล้วสวยตั้งแต่เด็กเลยครับ
  • ขอบคุณครับ experimental
    อ้าว...ก็บอกแล้วไงเก็บตัวเมียไว้ตัวนึง พาราไดซ์ สุดยอดแหงร่างกายอวบอั่น 555+ เดี๋ยว่ายรูปให้ดูคนจับโพสมาละ
  • ดูด้วยๆๆๆ
  • อาจารก๊อฟในคลิปโคตรหล่อเลยวะ ทับในด้วย555+ B-) image
    ไฟล์แนบ
    ddd.jpg 74K
  • ไม่ได้ดิพี่เรก 555 เดี๋ยวหล่อสู้พี่ไม่ได้ 55--
  • อาจารย์ ก๊อฟ ขอดู สมิหลา หน่อยครับ ( ทำเป็นคลิปนะครับ ) ขอบคุณครับ
  • สมิหลา รอสักครู่ครับ เร็วๆนี้