ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดหูเเร้ว,,
  • เมื่อวานพาน้องมาริโอ้ไปตัดหูมาเเร้วค่ะ ตัดที่ซอยวัดไผ่ตัน คุนหมอตัดเเปปเดียว มาริโอ้ร้องจ๊ากกก กเรย
    เเต่คุนหมอบอกว่าตอนร้องจ๊ากตัดเส็ดไปตั้งนานเเร้ว เเต่มาริโอ้ขี้เเย ร้องใหย่เรยพอออกมาก้อว่ายน้ำให้ดู
    ตามที่พี่ๆบอกไว้เเป๊ะเรย น่าสงสาร :-(( ตอนนี้กลัวเเผลปริมากเพราะเมื่อเช้าตื่นมาเห้นกำลังนั่งเกาเเผล
    เเก๊กๆห้ามเกือบไม่ทันเรย ก้อเรยเอาหมวกหมาจ๋อยมาใส่ไว้ให้ เเต่ว่าทาเบตาดีนได้ตลอดรึป่าวค๊ะ มะวาน
    ลืมถามคุนลุงหมอมาอ่ะค๊ะ เเฮ่ะๆ :-D imageimageimageimage

นี่ตอนตัดเมื่อวานค๊ะ เส้าเรย นอนหงายไม่ได้ ;;) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0391.JPG 202K
    DSC_0392.JPG 211K
    DSC_0396.JPG 221K
    DSC_0394.JPG 251K
    DSC_0401.JPG 212K
    DSC_0400.JPG 200K
    DSC_0403.JPG 220K
  • อย่าใส่ลำโพงครับ ใช้การเฝ้าแล้วดุเวลาเค้าเกาครับ ลูกหมาผมก็ไปตัดกับหมอหนุ่ยเหมือนกัน ใส่ลำโพงมันจะเกาไม่ได้แต่มันจะหมุนหัวสีกับลำโพง แผลเน่าเลยครับ เป็นหนองเลย พาไปหาหมอหนุ่ย หมอบอกอย่าใส่ลำโพงครับ พอกลับมาก็คอยทาเบเนดีนเช้าเย็น หายไวมากครับ แต่ต้องคอยดุจริงๆเวลาเค้าเกาแผลครับ
  • โอเคร๊ ถอดออกเเร้วค๊ะ ขอบบบคุนมากๆเรยค๊ะ ใส่เเร้วเค้าก้อสบัดๆ เเต่ทีเเรกคิดว่าไม่เป้นอะไรเรยใส่ :-D
  • เย็บได้เนียนมาก แผลสวยครับ อันนี้ชมหมอนะครับ 555+

ส่วนมาริโอ้ดูหล่อขึ้นเยอะครับ สิ้นเดือนนี้ถ้าไม่ผิดพลาดผมจะพาไปตัดบ้าง 1 ตัวครับ ^^
  • ลำโพงจะทำให้หูไม่ตั้งในกรณีที่ตัดหูเบอร์เยอะๆ ว่าแต่มาริโอ้ตัดเบอร์อะไรมา
  • ใส่ลำโพงเวลาเค้าสบัดหัว หูจะไปโดนลำโพงครับ หูเน่าเลยนะครับ ทางที่ดีอย่าใส่ครับ ใช้เวลาเฝ้าดูเวลาเค้าเกาก็ห้ามเค้าครับ หล่อขึ้นชัวร์ครับ ฮ่า ๆ ๆ
  • เบอร์ 2 ค๊ะ ไม่รุ้เรียกเบอร์ถูกรึป่าว เเต่ว่าเลือกเเบบที่ 2 ค๊ะ ความยาว 2.5 เซนค๊ะ ขอบคุนสำหรับคำชมนะค๊ะ
    คุนลุงหมอเก่งมากขอบอก ฮี่ ฮี่ :-D
  • น่าสงสารอ่ะ หน้าจ๋อยเลยสุนัขที่บ้าน 3 เดือนกว่าแล้วตอนแรกว่าจะพาไปตัด
    สุดท้ายไม่ได้ไปสงสารกลัวเขาเจ็บ 555+ เลยปล่อยเป็นหมาหูบินไป

• โห เย๊บ เนียน มาก ไป ตัด ที่ ไหน คราฟ
  • เก๋ามาก สวยๆ
  • ผมว่าเขาเขียนไว้นะว่าตัดที่ไหน....
  • มาริโอน้อยเศร้าเลย "แม่ใจย้ายยยย ทำโอ้น้อยได้ลงคอ " ฮ่าๆๆๆ
  • ฟิตน้องมาโอ้อีกซักนิดน่ะ หล่อเลย :o019:
  • ตอนผมพาหมาไปตัดหูยืนดู เห็นแล้วขาอ่อนเลยครับ
  • ไม่ ตัด ที่ ไหน คราฟๆ
  • ตัดที่ซอยวัดไผ่ตันค๊ะ ^^
  • อ่ออ๋อย
    น่าสงสาร
    หน้าซึมเลยอ่า
  • อ่ออ๋อย
    น่าสงสาร
    หน้าซึมเลยอ่า