ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใด้ลูกพิทบูลมาครอบครองกับเค้าแล้วครับ
  • อิอิวันนี้ไปรับลูกพิทบูล(13ส.ค) คอก3REMY ของเฮียโรจน์มาครับ ชื่อ remy tri tron ครับ น่ารักอย่างมากมายเลยทีเดียวครับ มือใหม่ครับตื่นเต้นมากๆเลยครับเมื่อคืนแทบนอนไม่หลับเลย ในรูปเขียนชื่อกับเพศผิดนะครับ เป็นเพศเมียครับ ขออณุญาติตั้งกระทู้นะครับคนมันเห่อ :o013::o023:
    ไฟล์แนบ
    เธฃเธงเธก2.jpg 80K
    a5135262.jpg 44K
  • ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ผมเองก็มือใหม่เหมือนกัน

มีไอ้เจ้าแสบอยู่ 2 ตัวครับ ซนน่าดู นี่กว่าจะกล่อมนอนได้
    ก็เล่นเอาลิ้นห้อยเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    P1130141+++.jpg 37K
    P1130226++.jpg 82K
  • 2ตัวเลยหรอครับเอาอยู่หรอครับ นี่แค่ตัวเมียเมื่อคืนยัง กัดยื้อผ้ากางเกงผมขาดเลย :o008:
    เป็นลูกหมาที่ชอบเล่นมากๆเลยครับ :o028:
  • ลูกหมาน่ารักดีนะค่ะ หุหุ

ลูกสาวที่บ้านก้อซนเหมือนกันค่ะ ลงมาข้างล่างที่ไรตกใจทุกทีกับสภาพบ้าน หุหุ

เหมือนเพิ่งผ่านสงครามเลย:m036:
  • น่ารักไปหมดทุกตัวเลยครับท่าน:021::030::013:อิจฉาจังเมื่อไหร่ของเราจะโตสักทีนะ:025::002:
  • รักเค้าให้เยอะๆ ตอนนี้ต้องสอนให้ดีเลย เดี๋ยวยิ่งโตยิ่งแรงเยอะ โดยส่วนตัวเราชอบตัวเมียน่ารักดี
    ไฟล์แนบ
    PIC_9289s.jpg 97K
  • ของผมท่านทั้งคู่ครับ ต้องเรียกท่านเพราะว่าผมเป็นขี้ข้า ต้องคอยตื่นมาทำกับข้าวกับปลา หาน้ำหาท่าให้ท่านทั้ง 2 รับประทาน
    ต้องคอยมาปูผ้าให้ท่านอุจาระปัสาวะ ไหนบอกว่าเราเป็นเจ้านาย เป็นจ่าฝูง ผมว่าขี้ข้าชัดๆเลยพับผ่าดิ... :m013:

พอว่าเข้าหน่อยมันก็มองค้อนควับ ดูมันทำแล้วกันครับ....
    ไฟล์แนบ
    P1130298+.jpg 40K
  • น้องก้อย:

น่ารักครับ ของผมก็สุดแลสนจะซน ชนิดที่ว่าวิ่งกันป่าราบ (ต้นไม้ที่บ้านตายเกือบหมดบ้านแล้ว) ไว้จาเอารูปสวยๆๆมาอวด
  • ยินดีด้วยครับ 2REMY 4เดือนแล้วครับ
    นู๋ชื่อ CHICK ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    08082008363_resize.jpg 69K
  • โห กระบอกปากอย่างสวยเลยครับ เห็นแบบนี้แล้วอยากให้โตไวๆจริงๆครับ :m001:
  • อิอิ 2remy นึกว่าตัวผู้ซะอีก
  • ดีใจด้วยค้า...ส่วนนู๋มีแค่ "1xREMY"เองก่ะคุณพ่อชื่อ"REMYLINE911" นู๋มีชื่อว่า"REMYLINE ROXY OF NEW_LINE" ค้า ส่วนคุณตา "EASYRIDER" ค้าาาา นู๋อายุ12วันเองค่ะ
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC00515.JPG 54K
  • :005:ยินดีด้วยครับ
  • อะจึ๋ย:

หน้าเหมือนลอดไวเลอร์เยย

แต่ก้อน่ารักดี

หน้าเหมือนกันหมดเยย
  • เจ้าตัวนี่เรียกว่าคุณชายค่ะ เพราะต้องทำให้ทุกอย่างเหมือนกันเลย แต่น่ารักมากๆๆค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ร.jpg 78K
  • pitbull 88:

pit+rott
  • :m001: อันนี้รูปพ่อแม่ เจ้า remy tri tron ครับ แต่ผมสงสัยอยู่ว่า หมาติดเป้งนี่เป็นแบบนี้หรอครับ งงอ่ะ:m014:
    ไฟล์แนบ
    papamama.jpg 93K
  • Fortissimo:

อิจฉาจังครับ อิอิ
    ผมก้ออยากจะเลี้ยงกะเค้าบ้าง
    แต่มะมีทุนครับ
    เอาไว้ผมมีทุนเมื่อไหร่แล้วค่อยว่ากัน(อยากเลี้ยงมั๊กๆ)
    ผมชื่ออ๊อฟนะครับ(เด็กใหม่จร้า)
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    คัยมีแบบว่าราคาย่อมเยาว์บอกหน่อยนะครับ
    aofphoneutria@hotmail.com