ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูป-คลิบ งานประกวดตะพานหิน
  • ใครมีรูปก็มาลงได้นะคับ กินชากันทั้งงานเลยคับ

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 62K
    01.jpg 79K
    02.jpg 85K
    1.jpg 55K
    2.jpg 53K
    3.jpg 51K
    4.jpg 50K
    5.jpg 42K
    6.jpg 43K
    7.jpg 76K
    8.jpg 75K
    9.jpg 50K
    10.jpg 31K
    11.jpg 34K
    12.jpg 50K
    13.jpg 51K
    14.jpg 53K
    17.jpg 59K
    16.jpg 47K
    18.jpg 43K
    19.jpg 49K
    20.jpg 53K
    29.jpg 30K
    21.jpg 61K
    22.jpg 58K
    23.jpg 59K
    24.jpg 54K
    25.jpg 49K
    27.jpg 47K
    26.jpg 50K
    28.jpg 56K
    30.jpg 47K
    32.jpg 41K
    33.jpg 39K
    31.jpg 47K
    34.jpg 64K
    35.jpg 63K
    36.jpg 47K
    37.jpg 47K
    38.jpg 39K
    39.jpg 58K
    40.jpg 38K
    41.jpg 32K
    42.jpg 68K
    43.jpg 54K
    44.jpg 56K
    45.jpg 54K
    46.jpg 58K
  • สุดยอดครับพี่่่ บอย
  • อีนังซาร่า ซัดที่ 1 อีกแล้วววววววววว.........
    ฮือๆๆๆ กรูไม่ได้ไป อยากร้องไห้ว้อย เสียดายยยยยย.....คร้าบบบบ
  • ปีหน้าสบายแล้วครับมีรถรับส่งจากกรุงเทพ-ตะพานหิน
    30บาทตลอดสายถ้าโหนฟรีไม่คิดตัง555+imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 215K
    12.jpg 205K
    10.jpg 221K
    11.jpg 187K
  • อายุก็ไม่ใช่น้อยๆกันแล้วนะ
  • 555555555555 นี้และป๋ายาอายุวัดทะนะคับ 5555555555 ห้าโครต
    คนขับยังไม่ห้าเท่าเด็กรถ โหนรกระจกหน้า พี่เรกห้าสุด 5555555555
    ..........งานนี้ไม่มานอกในคับมิตรภาพล้วนๆใจเท่านั้นคับสุดยอดดดด...........
  • ไว้เจอกันใหม่ครับพี่บอยimage
    ไฟล์แนบ
    25.jpg 259K
  • ท่านบอยเห็นเว็บหน้าแรกหรือยัง พอไหวไหมแบบนี้
    http://www.pitbullzone.com
  • สุดยอดคับป๋า แต่ขอติอีกนิสนะคับไอ้รูปไอคอลคับลูกเล่นขวามือคับ มันเล็กเกินไปคับดูไม่ออกเลยว่าเป็นรูปอะไร
    ....................................พึ้งโหลดเสร็จทำเพื่อป๋าเลยนะเนี้ยกัวคนเข้าใจป๋ามาคผิด.....................ชาคับชา
  • ทำได้ดีสุดแค่นี้ละท่าน
  • คับบบบบบผม แค่นี้ก็สุดยอดของเมืองไทยแล้วเวปนี้
  • พูดดีมาก ฮ่าๆๆ
  • งานนี้ถือว่าสนุกจัดงานได้ดี โดยส่วนตัว ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดี จากเพื่อนๆ ทุกท่าน ไม่ว่าจะเป็นชาวพิจิตร และทางนครสวรรค์

ผมขอ comment งานนี้นะครับ :

ตัวเนื้องานถือว่าเป็นแบบกันเอง ส่วนใหญ่คนรู้จัก และคนที่เลี้ยงบูลลี่อยู่แล้วเป็นหลัก
    เน้นความสนุกสนาน
    มีการประกวด
    อาหารดี
    การเรียงลำดับเวลา ดี กระชับ

วันนี้ขึ้นเครื่องกำลังจะกลับบ้าน ก็คิดถึงงาน ที่ผ่านมา แล้วลองจินตนาการ ถ้างานมีคนมาร่วมมากกว่านี้ ก็คงจะสนุกกว่านี้มาก เพราะทางเจ้าภาพถือว่าวางลำดับขั้นตอนไว้ดีอยู่แล้ว แต่มีอยู่เรื่องนึงที่เสียใจมากเพราะได้ยินมาในงาน ได้ความว่า มีคอกหนึ่งที่ไม่ได้มาร่วมงานบอกว่า "ที่พิจิตรนั้น ไม่ใช่ตลาดขายบูลลี่ ของเค้า เค้าเลยไม่มา และถึงเค้ามาก็ ไม่ขอออกเงิน เพราะ เค้าคิดว่าหมาที่เค้าจะเอามานั้นก็จะช่วยโปรโมทให้งานดัง ( คิดว่าหมาแม่งเทพมาก )"

สำหรับตัวผม นั้นขอเป็นกำลังใจ ให้กับผู้จัดงานในครั้งนี้อย่างยิ่ง ถือเป็นก้าวเล็กๆ ก้าวแรก ที่ท่านได้ตัดสินใจกล้าที่จะก้าวออกไป เวลาจัดงานนั้นผมเชื่ออยู่อยางนึงว่า เจตนาและความตั้งใจนั้นสำคัญที่สุดและผมเชื่อว่า ทุกท่านสัมผัสได้ ว่านี่เป็น การจัดงานอีกครั้งหนึ่งที่เต็มไปด้วย ความสนุกสนาน และ มิตรภาพ ซึ่งคนบูลลี่อย่างเรา ควรรักษาไว้ ไม่ว่าคุณจะแพ้การประกวด หรือ ชนะการประกวดก็ตาม แต่สุดท้ายเราก็มาจับมือกัน แสดงความยินดี
    เมื่องานจบกลับบ้าน ก็ล่ำลาเมื่อจากกัน อันนี้อยากให้ทุกคนรักษามันไว้ต่อไปครับ

ความเห็นส่วนตัวการจัดงานครั้งนี้ถือว่าสอบผ่าน อย่างน้อยก็ได้รู้ว่า ถึงพวกคุณะไม่มีหมาตัวดังแสนแพงในสังกัด ไม่ได้จัดงานใหญ่โต ระยะทางก็แสนไกล สุดท้าย ก็ยงมี คนที่จะร่วมอุดมการณ์ คนที่เป็นแฟนพันธุของคุณ และอยู่จนงานเลิก สำหรับผมแค่นี้ผมว่าผมก็มีความสุขแล้วครับ ถ้าผมเป็นผู้จัด อย่าง "ตะพานหิน"

ขอบคุณครับ

GOF_BUFFALOBONE
    image
    ไฟล์แนบ
    otto66.jpg 86K
  • เป็นอีกหนึ่งแรงใจให้กับทุกท่าน ครับ .'' กลุ่มตะพานหิน''
  • ก๊อฟพูดได้ดีคับ เป็นน้องที่หน้าคบอีกคนหนึ่งคับจากใจคนเลี้ยงหมา
  • อ่านข้อความของกอร์ฟ ที่ว่า "พิจิตรไม่ใช่ตลาด ขายบูลลี่"
    แค่ได้อ่านก็ หดหู่กับความคิด ที่เนกาทีฟจริงๆ :064:

เป็นกำลังใจให้กลุ่มตะพานหินครับ
  • น้ำชาเพียบ งานนี้คงเมามากมาย555555
  • ทางผู้จัด ขอขอบคุณทุกๆท่านเป็นอย่างยิ่งครับ
    ที่สละเวลาอันมีค่า มาช่วยกันสร้างสีสันให้วงการ
    ถ้าไม่มีพวกท่าน งานนี้ก็คงจะสมบูรณ์ไปไม่ได้
    พวกเราขอ " ขอบคุณ " จากใจครับ....
  • ขอโหวตให้กลุ่มตะพานหินเป็นกลุ่มแห่งกิจกรรมบูลลี่ เบอร์หนึ่งของเมืองไทย

เป็นกำลังใจให้ผู้จัดนะครับ
  • ขอขอบคุณกลุ่มตะพานหินที่ทำให้วงการเราคึกคักและเห็นความเคลื่อนไหวของวงการ แม้จะไม่ใช่งานใหญ่โตอะไรมากมายแต่ก็เห็นความตั้งใจ การเสียสละของกลุ่ม ขอขอบคุณกลุ่มต่างๆ ที่ไปร่วมงานแทนตะพานหินนะครับ ส่วนกลุ่มที่ไม่ได้ไปก็คงมีเหตุและผลไม่ว่ากัน มิตรภาพและรอยยิ้มยังคงมีให้เห็นเสมอในวงการเรา ขอบคุณกลุ่มตะพานหินอีกครั้งครับ หวังว่าปีหน้าคงจะมีงานดีๆ เช่นนี้อีก ขอบคุณครับ
  • ไอ้กอฟเพื่อนรักกูรู้มึงหมายถึงใคร 555 คอกนี้ไม่มีใครคบ มันไปงานนครปฐมก็ไม่มีใครคุยด้วย ถ้ามันไม่มีผลประโยชน์มันไม่ทำ ทุกวันนี้มันปั๊มหมาขายดาราอย่างเดียว มันผสมหมูให้เป็นม้าได้ สุโค่ยมาก ถ้าเดาก็ไม่ผิดคอกไอ้ขี้โม้ ไพรสนเบรก ชัวร์ :-D
  • ถ้าพี่ได้ยินแบบนี้กับหูละสวยแน่ เจอสวนตอนนั้นเลย เปิดชื่อมาเลยได้ไหม
    คอกไหนก็ไม่สนหรอก ยิ่งคอกใหญ่ยิ่งต้องด่าให้หนัก อยากรู้จริงๆครับ
    วงการมันต้องการคนมาช่วยพัฒนา ไม่ใช่คิดแค่มากอบโกยว่ะ X(

ผิดหวังโคตรๆ
  • ผมชอบความคิดของคุณก๊อฟ เยี่ยม!...ต้องอย่างนี้สิ....กรรมการของเรา....
    ........ถึงพวกผมจะคนน้อย...งบน้อย...เเต่ใจเต็มร้อยนะคับ..ถึงไหนถึงกัน......
    ....................................................อ๊อด-pitbull-pathumthani
  • คุณก๊อฟเดินทางมาไกลกว่าใครเพื่อน ใจเกินร้อยจริงๆลูกผู้ชายตัวจริงของวงการพิทบูล..สุโค่ยครับ
  • คุณก๊อฟรอผมด้วย ปั่นจักยนจะทันคุณก๊อปใหม่เนียยยยย
  • ก่อนเอ่ยอะไร อันดับแรก ขอชมเชยก่อนเลยว่า บรรยากาศในงาน สนุกมาก ถึงคนจะไม่มากมาย

แต่การดำเนินเวลา รื่นไหล ทำได้กระชับลงตัว ทุกคนที่มาร่วมงานให้ความสำคัญกับกิจกรรม และร่วมสนุกไปกับมัน

โดยรวมของงาน ผมให้คะแนนเต็ม ไม่มีที่ติ เมื่อเทียบกับความตั้งใจ และการลงมือจัดงาน เต็มรูปแบบอย่างนี้ ในครั้งแรก

ผู้จัดทำงานกันอย่างเต็มที่ ทุกๆคนเหนื่อย แต่ผมเชื่อว่า ท่านเหนื่อยแต่ท่านมีความสุข เมื่อเห็นเพื่อน พี่น้อง มาร่วมงาน

...............................................................................................................................

ส่วนคอกใหญ่หลายๆคอก ที่รับปากจะมาร่วมงาน แล้วไม่ทำตามที่รับปากไว้

ไม่เป็นไรครับ เราเข้าใจ และเราจะจำไว้ ไม่ใช่เพียงแต่ตะพานหิน เรา BUFFALOBONE ก็จะจำท่านไว้เช่นกัน ถ้ามีเรื่องราวหรือจัดทำกิจกรรมอะไร ก็ไม่ต้องโทรมาชวนเรานะครับ บอกไว้ได้เลย เราไม่ว่าง เวลาเราไม่พอ สำหรับกลุ่มหรือคอกของท่านแน่นอน

สุดท้ายอยากจะฝากบอกทีมงานตะพานหินทุกๆท่าน

ทุกๆงานที่จัดเกี่ยวสุนัขพิทบูล เรามักเห็นท่านในทุกๆงานเสมอ งานครั้งหน้า ท่านจัดเมื่อไหร่ เวลาไหน เราพร้อมที่จะเดินเคียงข้างท่าน และเป็นกำลังใจให้ท่านเสมอ

ด้วยความเคารพ

BUFFALO BONE BLOODLINE

image
  • ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ ผมเล่นเน็ตอยุ่บนรถ ต้องเดินทางไปมาเลต่อตอนนี้ไปเกนติ้งครับ วัน้เสาถึึึงจะกลับ
    อีกเรื่องหนึ่งคืือเรื่องการตัดสิน ในงานนี้ท่านใดไม่พอใจหรือมีข้อข้องใจเกี่ยวกับการตัดสินสามารถทิ่่่่่่่่่่่่่่่่่่งข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายให้ครได้อธิบายไปแล้วในสนามครับเผื่อตกหล่นหรือสงสัยเพิ่มเติม ไบซึ่งจิงแล้วเรากบซึ่งจิงแล้วเราบซึ่งจิงแล้วเรบซึ่งจิงแล้วเบซึ่งจิงแล้วบซึ่งจิงแล้บซึ่งจิงแลบซึ่งจิงแบซึ่งจิงบซึ่งจิบซึ่งจบซึ่งบซึ่บซึบซบงข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายให้ครับข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายให้ครับอข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายให้ครับข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายให้ครัข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายให้ครข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายให้คข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายให้ข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายใหข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายใข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบายข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบาข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิบข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธิข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอธข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาอข้อความไว้เดียวพวกผมจะมาข้อความไว้เดียวพวกผมจะมข้อความไว้เดียวพวกผมจะข้อความไว้เดียวพวกผมจข้อความไว้เดียวพวกผมข้อความไว้เดียวพวกผข้อความไว้เดียวพวกข้อความไว้เดียวพวข้อความไว้เดียวพข้อความไว้เดียวข้อความไว้เดียข้อความไว้เดีข้อความไว้เดข้อความไว้เข้อความไว้ข้อความไวข้อความไข้อความข้อควาข้อควข้อคข้อข้ข
    ถึงพี่ มฟ พอดีผมได้ยินต่อมาจากพี่คนหนึ่งที่ผมเชืื่อถือได้ครับ ครับเดียวเจอกันวันไหนกินน้ำชาจะเล่าให้ฟังครับ

• เดี๋ยวนี้สมาชิกเรารักษาสุขภาพกันน่าดู ดื่มชาสมุนไพรกันเป็นแถว ฮ่าๆๆ
  • หากทุกคนคิดแบบไอ้หอกนั่นหมด อีกหน่อยคงไม่มีใครกล้าจัดงาน ตัวมันเองก็นอนเกาไข่อยู่บ้านต่อไปก็แล้วกัน
    มันน่าจะมองในแง่ดียิ่งเป็นคอกด้วย มีงานเยอะวงการก็คึกคัก ลูกหมาก็ซื้อง่ายขายคล่อง คนได้ประโยชน์ก็มันเองนั่นละ
  • เห้ยพี่ผมพิมไรไปเนี่ยอ่านรุ้เรื่องมั้ยนั้านมันพิมไม่ถนัดขออภัยด้วยครับ
  • ผมว่าคุณ gof กับ พี่เรก เหมาะมากครับกับการเป็นกรรมการ ผมอยากได้กรรมการแบบนี้ครับ มันเข้ายุคเข้าสมัยมากครับ พวกท่านเป็นกรรมการที่ผมนับถือครับ งานนี้เราแค่สนุกๆกัน แต่ผมเห็นมาตรฐานของกรรมการแล้ว วางใจครับ ถ้าเป็นไปได้หากมีงานแบบนี้อีก รบกวนท่านทั้งสอง อีกน๊ะครับ ผมอยากเห็นกรรมการใส่ใจหมาทุกตัวครับ ดูให้ครบทุกส่วนมองเวลาหมามันโพส ไม่ใช่ให้กูโพสหมาแทบตายแม่งไม่เคยสนใจ หยาบนิดครับ แบบว่ามันเก็บกดครับ
  • ผมเห็นด้วยกับน้าผีครับ ไม่ใช่เพราะผมได้อะไรหลอกครับต่อให้ผมไม่ได้รางวัลผมก็จะไม่สงสัยอะไรในตัวกรรมการเลยครับท่าน เป็นกรรมการที่เหมาะมากทีเดียวครับ ท่านควรแล้วทุกประการ ทั้งคุณวุฒิ และวัยวุฒิ 55555

• ถ้าเป็นคอกนั้นจริงแม่งสุดดีครับชอบ ผมชอบหมาแม่งฉิบไอ้ห่านั่นแม่ง จะเป็นหมาพิการอยู่แล้ว งานลพบุรีเค้าไม่มีประกวดเหี้ย

อะไรสักหน่อยแม่งเอาไปลงอานาจักรสัตว์ว่าหมาแม่งได้รางวัล

เวนฉิบหายคนเหี้ยๆ แบบนี้แม่งก็มี ช่วยทีเถอะครับช่วยกำจัดคนแบบนี้ทีถอะครับ รู้ๆกันอยู่แล้วยังจะคบแม่งอยู่ได้ แม่งเหี้ย
  • PrisonbreakPit ??????
  • ค่ายไหนรับปากแล้วไม่ไป ไม่คิดถึงคนจัดงานเลย ถ้าไม่สะดวกจะบอกค่ายที่ไม่ไป ช่วยบอกค่ายที่ไปร่วมหน่อยครับขอสดุดี เห็น BB กับ Patriot ในรูปแล้วมีใครอีกบ้าง ชอบน้ำใจจริงๆ
  • เรียนคุณผี
    งานที่ลพบุรีไม่ได้มีการประกวดก็จริง แต่เค้าก็ได้รางวัลจริง ๆ คือรางวัลโหวดหมา เค้าซื้อลูกโป้งให้หมาเค้าเยอะที่สุดเค้าก็ได้ ก็ถูกแล้ว กรุณาพูดให้มันน่าฟังหน่อยนะคะ มันจะเสียมาถึงกลุ่มลพบุรีด้วย...ขอบคุณคะ..
  • มีอยู่คอกๆหนึ่งบอกว่า.....
    ขอบูธฟรีเพื่อการโปรโมตให้งาน ถ้าไม่ได้ไม่ไป เพราะที่พิจิตรไม่ใช่ตลาดผม..!!

คอกนี้แม่งใช้ได้ไม๊เนี่ยพี่-น้อง แบนเลยดีไม๊..?
  • เรา BUFFALO BONE ถ้ารวม ในงานนี้เราร่วมเปิดถึง 2 บู๊ต ... BUFFALOBONE 1 บู๊ต BUFFALOBLUE 1 บู๊ต

และเราก็จ่ายเงินให้แบบเต็มๆ ไม่มีที่ว่า เรามาช่วย ขอลดราคา .... ที่เอ่ยมาไม่ได้โชว์ว่า เรามีเงิน ที่เปิดถึง 2 บู๊ต แต่ เพราะเราเข้าใจว่า พี่น้องเราจัดงาน มีค่าใช้จ่าย ค่านู่นค่านี่ มากมายหลายอย่างนัก เราจึงช่วยท่านทุกๆรูปแบบที่เราพอช่วยท่านได้

ไม่ใช่ว่าเรารวย หรือเรามีเงินมากมาย ถ้าเปรียบเทียบกัน เรื่องเงิน ค่ายใหญ่ที่ว่า รวยกว่าเราเยอะ

แต่ถ้าพูดถึงเรื่องน้ำใจ อย่าเอาคนอย่างนั้นมาเปรียบเทียบกับเรา เพราะกูรวยกว่ามึงหลายร้อยเท่านัก .....

ได้ยินอย่างนี้ ยอมรับว่าโกรธ และเรา BUFFALOBONE ยังยืนยันคำเดิม น้ำใจ เวลา หรือทุกๆอย่าง เราไม่มีให้คอกอย่างนั้นแน่นอน

คนต่อให้รวยล้นฟ้า มีหมาให้แม่งโคตรเทพ ถ้าคุณไม่มีน้ำใจ คุณอยู่วงการนี้ยากครับ ..... เพราะวงการนี้ เราอยู่กันอย่างพี่น้อง

image
  • เว่อร์แระบิ๊กชิว ใครจะเป็นซูปต้าขนาดนั้น ฮ่าๆๆๆ
  • และขอชื่นชมจากใจจริง อีกหนึ่งผู้นำของคน นครสวรรค์

คือ คุณ ดิษ ประธาน ชมรมพิทบูลนครสวรรค์(นั่งขวาสุด)

หมาก็ไม่มี แบนเนอร์ก็ไม่มี แต่ท่านยังร่วมเปิดช่วยตะพานหิน 1 บู๊ต

ทั้งๆที่ไปในนามแพททิออทก็ได้ เพราะท่านเป็นเพื่อนสนิทกับพี่โฟ๊ค

นี่ละครับ คือน้ำใจ ที่พี่ช่วยน้องเสมอ .....

สิ่งดีๆอย่างนี้ ไม่รูจักทำหรือก็อบไปทำ ดีแต่ก็อบบทความคนอื่นเอาไปหากิน เฮ้อ.....

image
  • ก็นั่นล่ะครับผีไม่ได้ตั้งใจจะให้กลุ่มลพบุรีบาดเจ็บเลยอ่ะ เค้าขอโทษเค้าแค่ไม่ชอบคนแบบนี้อ่ะ เค้าผิดหรอ ก็ที่ได้รางวัลมันซื้อลูกโป่งอ่ะ คนมีเงินก็ทำได้ดิ แตวันนั้นคนที่มีพลังก็อยู่กันตรึงตะลึง ไม่เห็นมีใครมาแอบอ้างแบบนั้นเลยล่ะ เค้าก็แค่เล่นกันสนุก แต่ไอ้เวงนี่ดันเอามาเป็นเรื่องเป็นราว ถ้าคุณคิดว่าถูกแล้วงั้นไอ้ที่ผมขับรถไปตั้ง 200กิโล ผมก็ไปเพื่อไปสนุกๆแต่มันมีคนดันเอาความตั้งใจของคนส่วนใหญ่ที่มาร่วมงานกันสนุกๆ มาเอาเป็นประโยชน์ตัวเองแบบนี้คุณคิดว่ามันแฟร์กับผมแล้วหรือ ผมไม่มีเงินขนาดนั้นหลอกอีกอย่างใครจะไปคิดว่าอีแค่ มันเอาเงินโปยให้หมามัน แล้วมันเอามาแอบอ้างว่าหมามันได้รางวัลแบบเนี้ยผมก็ตกเป็นเครื่องมือซิครับ คูรบอกว่าเค้าถูกผมไม่เถียงแต่ช่วยอธิบายหน่อยได้ มั๊ยว่ารางวัลที่ได้มันไม่เหมือน

ปกติประเพณีที่มันจะเอามาเที่ยวเป่าประกาสบอกถึงความภูมใจของมัน จะบอกว่าหมามันดีมันต้องมาจากการตัดสินของกรรมการซิครับ แบบนี้ถ้าเกิดหมาผมมันสวยขั้นแชมป์ แต่บังเอิญผมไม่มีเงิน แต่หมาแม่งสวย แต่กับอีกคนหมาแม่ง.......แต่แม่งเอาเงินหว่านให้ได้รางวัล คุณณณ คิดตามดีๆน๊ะ เกิดแม่งเอาไปโปรโมทว่านี่แหละหมาเทพที่ทุกคนต้องชอบ แล้วคนที่เค้าไม่รู้จักว่าหมาสวยคืออะไร เค้าก็คงจะเหมาว่าไอ้หมาที่ผมมองว่าพิการเนี่ยแม่ง ต้องเป็นหมาชั้นดี แบบนี้มันกระทบถึงคนในวงการนี้ทุกคนเลยครับ หมาของพวกคุณเองก็จะไม่มีใครมองเลย ก็คงจะแห่ไปชื่นชมของแปลกกัน ขอละครับคิดกว้างๆหน่อยครับ อย่าเป็นเครื่องมือให้เค้าอีกเลย เพราะไม่งั้นผีแบบผมคงไม่ไปงานคุณแน่ เสียเวลา ค่านำมัน เสียค่าลูกโป่งอีก 1500 บาท ผมไม่ว่าครับถ้าไม่มีใครเอาผลประโยชน์แบบนี้ มันขี้โกงไปหน่อยคนับ ไม่รู้คุณจะเข้าใจผมมั๊ย แต่ผมเจ็บครับและคิดว่าทุกที่ไปงานคุณเค้ารู้เค้าคงเจ็บเหมือนกันครับ
  • อารมณืยังค้างครับ คือมันไม่ได้เสียหายมากมายกับผมเลยครับ แต่คุณลองไปหาอ่านดูครับเล่มไหนผมไม่ได้จำ มันเขียนทำนองว่าหมามันได้รางวัลอยู่คนเดียวในงานลพบุรี ทั้งๆที่วันนั้นมีหมาได้ถ้อยงานนครปฐมไปตั้งหลายตัว แล้วคนที่เค้าไม่ได้เข้ามาอยู่ในวงที่เราประกวดกันบ่อยๆแบบนี้ เค้าจะเหมาเอามั๊ยว่าหมาทั้งงานไม่สวย มีสวยอยู่ตัวเดียว ขอได้รับการขอบคุณ และขอโทษมา ณ ที่ นี่ด้วยครับพี่น้อง จากผีที่กำลังจะตายอีกรอบ
  • ถ้าจะตัดเรื่องผลประโยชน์ออกไปบ้าง ก็น่าจะดีนะครับ ผมเองก็ไปร่วมงานนี้ แม้ว่างานจะไม่ได้ใหญ่โต แต่ทุกๆกลุ่มทุกๆคนที่มาก็รักในสิ่งเดียวกัน ผมเห็นบางกลุ่ม มีแต่น้องๆเด็กๆ อย่าง ปทุม ,เลย แล้วก็ที่มาจากเชียงใหม่ รึป่าวแม้จะไม่ได้ออกบูธ ถ้าจะหวังแต่จะได้ แต่ไม่รู้จักเป็นผู้ให้ก็อย่าหวังว่าจะเจริญเลยครับ ทีมงานB.B. สร้างสีสรรค์ดีครับ แถมด้วย ลพบุรี พักหลังๆนี้ผมว่าตีคู่มากับ ตะพานหิน นอกนั้นก็พี่ใหญ่ PATRIOT BULLIES ตามด้วย นครปฐม พิดโลก(badboy กวนตีนแต่ได้ใจไปทุกงาน) บรีส แล้วก็แว็บๆ พี่อ้วน ต่างก็มาช่วยงานกันเต็มที่ส่วนใครไม่มาแค่คุณบอกว่าไม่สะดวก ไม่ว่าง น่าจะเป็นคำแก้ตัวที่ดีกว่า ที่บิกบัง เอ่ยไปแล้ว กระจอกฉิบหน้าเงิน
  • งานตะพานหิน นั่งรถเมื่อยเลยครับ 555+ แต่ใจกะไปรว่มสนุกอยู่แล้ว เราก็ไม่รู้จังหวัดดีไกลแค่ไหน เปิดกลูเกิ้ลดูแม่จ้าว300กว่าโล555+ พอไปถึงงานเจ้าภาพเป็นกันเองมากๆๆครับ เข้ามานั่งคุยอย่างเป็นกันเอง
    ส่วนตัว อ้นคนน้อยนั้นคุณภาพครับ งานดีๆๆแบบนี้คงวัดที่จำนวนคนไม่ได้ อาหารหร่อย เวลาไม่ยืดยาว ตอนเยนทานข้าวร่วมกัน มีน้ำเย็นๆทานตลอดทั้งวัน งานแบบนี้ มันดีแล้วครับ

กลับมาถึงบ้าน5ทุ่ม ตื่นเรียนต่อเลยครับ มันดีimage
    ไฟล์แนบ
    25.jpg 259K
  • อ่านทีแลกเกือบแต๋วแตกซะแล้วมาว่าสุดหล่ออย่างเรากวนตีนได้ แต่ต้อนจบสวยมากกกกก ขอบอกผมขอแค่นี้และคับพี่ผี ผมอย่ากได้ใจมากกว่าได้ตีนเดอ อิๆๆๆๆๆๆๆ ปล.ประโยคนี้คุ้นนะจะ (รักในสิ่งเดียวกัน)อย่าพาดบ่อยๆนะคับเดียวโดนจับได้ไม่รู้นะ งานเข้าแน่เลยผมไม่เหมือนชาวบ้านเขาด้วยรู้จักคำว่าบ้าปล่าวผมบ้าได้อีกเยาะ อึอึอึอึ :020:
  • ผมเห็นบางกลุ่ม มีแต่น้องๆเด็กๆ อย่าง ปทุม ชอบๆประโยคนี้
    มีพี่อ๊อดเลข3อยู่คนเดียว555+ รุ่นเดียวกับพี่บอย ชิมิๆimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 229K
  • อันแน่นตีเสมออีกแล้ว พี่อายุน้อยกว่าเยาะ พี่พึ้ง 20 เอง อิๆๆๆๆๆๆ
  • บ๊ะพี่บอยรุ่นน้องอ้นหรอ 5555+
  • ขอบคุณครับ พี่ๆที่จัดงาน ม่วนแต้ๆimage
    ไฟล์แนบ
    185777.jpg 256K