ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถาม พี่ๆที่เคยไป d1 หน่อยยค่ะ
  • ถามพี่ๆ หน่อยค่ะ คือจะพาสุนัขไป ว่ายน้ำเล่น ครั้งละเท่าไรคะ แล้วกิจกรรมอื่นประมาณเท่าไรคะ แล้วต้องเตรียมอะไรไปบ้าง (กลัวไปแล้ว เอ๋อ ทำไรไม่ถูก 555) ขอขอบคุนไว้ล่วงหน้าค่ะ
  • ผมไม่เคยพาไป แต่เขาเคยตอบไว้ว่า400บาทเล่นได้ทุกอย่าง
  • ไปชิมรางวันเขารวมทำกิจกรรมก่อนก็ได้ครับ ถ้ากลัวอะ ไปเก็บข้อมูล ทำกิจกรรมสร้างความสัมพันธ์ทั้งคนแหละหมา
  • อาทิตย์ที่ 10 เมษานี้ หากไม่ไปเที่ยวไหน ไปเจอกันที่ดีวันครับ แต่ผมสงสัยจะไปไม่ได้ ลืมไปว่าต้องไปดำน้ำที่ฟิลิปปินส์
  • 400 บาท เล่นได้ทุกอย่างค๊าบ และยังได้คำแนะนำดีดีอีกด้วย
    พี่มาร์คคับ ผมว่าจาจัดงานวันอาทิตย์ที่ 24 เมษายน นะคับ ผมอยากให้พี่ไปเที่ยว ไปสนุกกันให้เต็มที่กันก่อน แล้วค่อยมาเจอกันที่D-1
  • ตอนนี้เครื่องเล่นใหม่ของเราเส็จแล้วนะพี่ ไต่ท้านรก ลองแล้วหมาผมทำได้ประมาณ 2 เมตร แค่ซ้อมๆๆ
  • ขอบคุณ พี่ๆทุกคนค่ะ จะเข้าไปอาทิตย์หน้า :013: