ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามหาพิทบูลฝั่งธนครับ
  • :m087:เมื่อวานเวลาประมาณ 6โมงเย็นบริเวณสี่แยกสะพานตากสิน เห็นจูงเดินผ่านน่าจะเป็นเรดโน้ทครับ พอดีอยู่ฝั่งธนเหมือนกันครับ จะพาเจ้าลูกชายไปเดินด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    kun.jpg 73K
  • ตัวนี้ป่าวคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0216.jpg 108K
  • ใช่คุณVEGOหรือครับ ไม่แน่ใจ เมื่อวานไปแถวนั้นเหรอครับ
  • มีอยู่บ้านหลังนึงครับ ติดกับอู่ 108 เลยครับ มี 2 ตัว สีขาว กับสีแดง

ไม่รู่ว่าคัยครับ ไม่กล้าเข้าไปทักอ่ะ ช่วยรายงานตัวด่วนครับ :m109::m109:
  • ไม่ใช่ของผมครับแต่มันเป็นของท่านนี้
    คุณ AA ท่าพระคร้าบบบบ
    พี่แกบอกว่าพาเดินทุกวันครับ ขออนุญาติลงรูปคุณ AA ครับ
    หมาพี่แกชื่อเจ้า Max
    รายงานตัวหน่อยคร้าบบบ คุณ AA
    ไฟล์แนบ
    DSCF026722.jpg 83K