ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ศิทย์ใหม่D1
    เริ่มด้วยตัวแรก สกาบี้
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3220.JPG 115K
    IMG_3216.JPG 125K
  • น้องคิง
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3223.JPG 89K
    IMG_3222.JPG 93K
  • เบ๊คแฮม
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3227.JPG 71K
  • มาร์ค ฮ่าๆๆๆ ชื่อหมานะคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3236.JPG 85K
  • ผมชอบภาพนี้มากเลย ผมว่า!! มันคงคิดว่าผมไปถ่ายมันทำไม? อุส่าหลบแล้วนะเนี่ย 555
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3234.JPG 59K
  • น้องหมาดูอารมดีจัง บอกจากใจเรยว่าอยากไปD1บ้างจังแต่ไปไม่ถูก :o070:
  • อ่าว!!!ก็ผมให้แผนที่ไปดูแล้วนิคับ แถมผมให้เบอร์ผมไปอีก แล้วคุณพี่ก็ไม่โทรมาละคับ ผมเห็นคุณพี่ถามตั้งแต่ตอนผมเปิดกระทู้ meeting แล้วนิคับ คุณพี่ลองไปเปิดดูนะคับ ในปักหมุดd1ก็มีคับ มีทั้งรูปเก่าๆถึงใหม่ และมีรูปน้องหมาอีกเยอะ และก็มีแผนที่อีกด้วยนะคับ ลองเปิดดูจาได้มาร่วมสนุกกันที่d1
  • เดี๋ยวไปรับ แล้วพาไปที่ D1 เลยดีมั๊ยครับ :)
  • ดูแร้วแผนที่อ่ะ แต่ก้อดูไม่รุ้ว่าแถวไหน ทางนั้นไม่เคยไปเรยยยย กะว่าถ้าไปก้อจะโทไปถามอ่าแหละ
    ว่าแต่มันไกลมากมั้ยค๊ะจากม รังสิต ใจเย้นๆ ห้ามด่าน๊ะนู๊กลัว :o027:
  • ฮ่าๆๆๆ ผมไม่ได้ด่าครับ เมื่อก่อนผมก็เคยเรียนที่ ม.รังสิตเหมือกัน ผมเรียนศิลปกรรม ผมว่าไม่ไกลนะ(ถ้าตั้งใจจามา) มันพิมพ์ลำบากอะคับ กลัวจาไม่เข้าใจ ไว้โทรมาละกันนะคับ มีเบอร์แล้วช่ายมะ
  • แหม!!!คุณพี่ปอม กะจาลงทุนไปรับเลยหรอคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • อยู่ มรังสิตเรียนสาขาอะไรครับ ขึ้นทางด่วนกาญจนา ลงเสรีไทยก็ได้ครับ ชื่อบูมรึป่าวเอ่ย
  • ขอบคุณ คุณAonPathumThani มากเลยนะคับที่บอกทางแทนผม :-D
  • ก็เพราะเป็นสาวๆถามหรอก ถึงยอมบอก ถ้าเป็นหนุ่มๆถาม อ้นไม่สนใจแน่ ฮา...........
  • เย้ยยย ป่าวนะ เค้าจะไปอยู้แล้ว อ้นเลยหาดูเลย ฮ่าๆๆ ไปวันไหนจะเอารูปมาอวดพี่มาร์คเฟ้ยๆๆๆ
  • ลองไม่มีสาว ไม่เคยเห็นวี่แวว อย่ามาปากแข็ง ฮ่าๆๆ
  • ยอมแล้ววววว อ้นตามพี่มาร์คครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ดีมาก ยอมรับก็ดีแล้ว กร๊ากๆๆๆๆ

อ้นพลาดอีกสองกระทู้นะ กระทู้ผู้หญิงอ้นตอบก่อนพี่ แต่กระทู้ผู้ชายอ้นตอบหลังพี่ ฮ่าๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆ ช่ายๆๆพี่ คุณพี่อ้นตอบแต่ผู้หญิง ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • พูดถึงนะน้องmario ผมนะโคตอยากเจอเลย ถ้าเจอนะจาขอถ่ายรูปซะที ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ไอ้ ตึ๋ง ข้ามศพพี่ไปก่อนนะ ฮิ้วๆๆๆ เจ้าชู้อีกคนแล้วนะเรา

น้องมาริโอต้องระวังนะ พวกนี้เจ้าชู้มาก อันตราย ฮา..........
  • :006: :006: เห้ยยยย พูดแบบนี้ไม่กล้าไปแร้ว รูปมันก้อแค่ภาพทะลวงตา 5555555555
    ของจิงมันตรงกันข้ามกับในรูป @พี่มาร์ค ไม่เป้นไรฟ้ายังไหวอยู่ 555555555555+
  • สำหรับพี่ปลอดภัยไม่เจ้าชู้ รักจิงทุกคน
    แต่พวกนั้นยังวัยรุ่นยังค้นหาตัวเองไม่พบ อันตราย กร๊ากกๆๆๆๆ
  • ความแก่สำคัญขึ้นมาทันตาเห็น วัยรุ่นเซงเรยย :o018:
  • ก็พวกนี้มันชอบว่าพี่แก่ ไม่รู้พิษสงคนแก่ซะแล้ว ต้องปรามไว้ก่อน ฮิ้วๆๆๆ
  • นะจีบเองอีกแล้วนะพี่มาร์ค ผมว่าพี่อันตรายกว่าผมอีก ฮ่าๆๆๆๆๆๆ วู้ วู้ วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ต้องกลัวหรอกคับmario ไม่มีคัยเค้าทำไรหรอก แค่แซวเล่นกัน ขำๆๆนะ ยังไงก็เข้ามาได้เลย แล้วเจอกัน
  • โหยเซงมากเรยตอนนี้ไอ้มาริกัดทอสับพังยับ เฮ้อออ แงงงงงงงงงงง แม่รู้โดนตีตายแน่เรย :002: เสียอารมมาก
  • ฮ่าๆๆๆ โดนซะแล้ว ผมว่าส่งมาฝึกเลยดีก่า หรือไม่ก็ลองเข้ามาดู อาจจะได้คำแนะนำดีดีอีกเยอะ
  • ฝึกได้แร้วหรอพิ๊มาริ 3 เดือนแร้วนะดื้อมากกกก ที่สำคัญ ยิ่งโตยิ่งเหมือนหมาบ้าน55555555+ :o046:
  • วัคซีนครบป่าวละ ท่าครบก็มาเลย
  • imageimageimageimageimageimage

ฮ่าๆ พี่แกไม่ให้ถ่ายเรย หลบตลอดบอกให้ยืนก้อไม่ยืน 5555555
    ไฟล์แนบ
    DSC_0406.JPG 252K
    DSC_0409.JPG 279K
    DSC_0413.JPG 270K
    DSC_0415.JPG 259K
    DSC_0420.JPG 272K
    DSC_0421.JPG 285K
  • ฮ่าๆๆๆ ศิทย์ใหม่มาเลย
  • 55555555555 อายจัง ;;)
  • กรุณาช่วยประกาศตามหา แบคแฮมด้วยคะ ทางโรงเรียนทำหลุดหายไปตั้งแต่เย็นวันอังคารที่ผ่านมา จนป่านี้ยังหาไม่พบเลยคะ พยายามให้มากขึ้นหน่อยนะคะ อย่าดีแต่พูด แล้วรอให้หมามันกลับมา ถ้ามันฉลาดเหมือนคนมันคงไม่เกิดเป้นหมาหรอกคะ ผู้ใดพบเห็นกรุณาติดต่อที่โรงเรียนด่วนคะ หรือ 0863403535