ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

JAEKUNG (แจคุง) X VALENTINE (วาเลนไทน์)
  • JAEKUNG (แจคุง) X VALENTINE (วาเลนไทน์)
    1 Puppy Male Available

ชุดนี้เป็นลูกโทนครับ ตัวผู้ตัวเดียวเลย
    เป็นแนว EXTREAM BULLY นะครับ คือจะออกไปทาง เตี้ยๆ กร่างๆ
    ใครชอบแนวนี้ จัดให้แร้วววว

ราคาไม่ถูก แล้วก็ไม่แพง อยู่แถวกลางๆ นะครับ
    สามารถทำได้ทั้ง เพ็ด UKC และ เพ็ดสมาคมฯ เลยนะ
    โทรไปคุยกันเลย จรูญคุยง๊ายง่าย

สนใจติดต่อ : จรูญ นครปฐม ได้เลย
    โทร. 089-7866229

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    J_ROCK_0.jpg 30K
    J_ROCK_1.jpg 30K
    J_ROCK_2.jpg 31K
  • พ่อพันธุ์ JAEKUNG
    image

แม่พันธุ์ VALENTINE
    image
    ไฟล์แนบ
    JAEKUNG_web.jpg 40K
    VALENTINE.jpg 37K
  • สวยดีครับ
  • ไอ้หมูบินมันออกจากคุกแล้วครับ ใครจำได้บ้างนักแข่งตัวอ้วนๆ ที่มีข่าวเมื่อสองสามปีก่อน ที่มันงัดบ้านพวกดารา คนรวย เมื่อเช้าดูข่าวมีบ้านดาราโดนอีกแล้ว หลังจากที่ผมรู้ข่าวเมือวานนี้เอง พอดีเพื่อนเป็นนักแข่งรถ มันเจอไอ้หมูบินเมื่อ อาทิตย์ที่แล้ว ผมไม่เชื่อเลยถามย้ำว่าชัวร์มั๊ย มันบอกว่าไอ้อ๊อฟหมูบิน มันมาคุยด้วยมันยังมาถามเพื่อนผมว่า ที่บ้านทำธุรกิจอะไร มีรถกี่คัน ลักษณะการปล้นของมันมันจะดูว่าใครรวยแล้วมันจะตามไปบ้านแล้วก็ปล้น โดยมันจะใช้รถหรู หรือรถแต่งทำงาน ในข่าววันนี้ผมเห็นลักษณะเหมือนกันกับการทำงานของมันเลย ปล้นบ้านดารา บ้านคนรวย ใช้รถราคาแพง ฝากบอกเพื่อนๆครับมันไม่ใช่เรื่องไกลตัวครับ กฎหมายบ้านเราแม่งเหี้ย โจรเห็นๆยังปล่อยมันออกมาได้ เวงกรรม
  • ยิงแม่งทิ้งอย่างเดียวไอ้พวกเฮี่ยนี่เกลียดแมงจริงๆไอ้พวกลักเขากินปล้นเขากิน ตอนนี้ผมก็ยังสู้คดีอยู่เลย แม่งมันย้ามใจเคยขึ้นบ้านผมมาทีหนึ่งละจับไม่ได้ มันมาเที้ยวสองเลยจัดหนักให้ ผมไปเยี่ยวใส่หลุมฝังแม่งทุกวัน ยังเหลือพี่มันอีกคนไม่รู้แม่งจะโดนใครส่องตามน้องมันไปแต่ท่ามันมาบ้านผมก็จัดให้อีกเที่ยวก็ได้
  • หมูบิน ..เหียยยยยยยยย ไรแถวนี้วะ ..ไม่รู้เรื่องเขาจะดูหมามาคุยเหียยยยไรกัน. :016:
  • ให้มันไปบ้านมึงมั๊ยไอ้สาด,,,,,,,,,มึงมัวแต่เลียตูดหมาอยู่ดิแม่งเลยไม่รู้เรื่องอื่นมึงแดกข้าวกับขี้หมาด้วยมั๊ยสาด ไอ้ควาย
  • บ้านมึง...มีเหียยยยยยยยยยยอะไร ,, ไอ้ไพร่ ค ว ย ยยยยยยยยยยยย :-))
  • คุณใจแคบไปเปล่า ก็แค่เตือนๆกันไว้ กระทู้มันจะได้คึกคัก แต่หากมีไรก็เปิตตัวเลยลูกผู้ชายจัดให้