ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image

พอทราบมั้ยครับว่าสายอะไร
    ไฟล์แนบ
    1211255295505.jpg 72K
  • สายโชว์คับ
  • กัดแน่นอน เล็กๆจี๊ดๆแบบนี้
  • กัดชัว
    แน่นอน
  • สายไรไม่รู้ รู้แต่ว่ามันคือพิตบูลครับ
  • สายกัด เท่าที่ ผม ดุๆๆมา นะ คับ ....

บาง ท่าน คิดในใจ ว่า ต้องหน้าแหลม ผอม บาง ...........

แต่จิงๆๆ แร้ว อยุ่ที่ คอก ของสุนัข นั่นๆๆ บวกกับ วัตถุ ประสงค์ ที่จะนำมันมาใช้ งาน

บางคอก ก้อตัวใหญ่

.............. ในอดีต แรกๆๆ ของพิทบุล มีดครงสร้างเล็ก ต่อมา มีการพัฒนา ด้านดครง สร้าง ให้เหมาะกับเกม กีฬา ต่างๆๆ เช่น ล่าหมุ สุ้วัว ไว้ แมท ใช้งานด้านการเกษตร

นี้แหละคับ อยุ่ที่ เกษตรกร เค้า จะ บรีดมาเพื่อ การใด

ถ้ายอ้นดุ ๆๆ อดีต นักสุ้ เก่าๆๆ ผม ว่า มีหลายแนว เชียวนะคับ

• สายเห่า ชัวร์............5555555
  • ใช่ครับ...สายกัด ไม่ใช่ว่าต้องผอม ต้องเล็กเเบบที่คิดกัน สายกัดตัวที่ใหญ่ๆ หัวโตๆ มันก็มี ที่ผอมๆเล็กๆ บางทีเขาฟิตมา เเล้วก็เป็นที่โครงสร้างหมาด้วย.ครับ

เเต่ถ้าอยากรู้ คือ หมาตัวนี้เป็นสายกัดครับ เป็นหมาของเมืองนอก
    เเต่เขาไม่ได้เอาไปกัดหรอกครับ เขานิยมเอามากระกวดเพื่อล่ารางวัล ในโครงสร้าง การเดิน การวิ่ง กล้ามเนื้อ เเละความสมส่วนของร่างกาย เขาเอาไปฟิต เพื่อมาประกวด....ตามหลักเเละกฎของ A.D.B.A

พวกนี้เขาจะนิยมความสวยงามของกล้ามเนื้อน่ะครับ...จะพูดง่ายๆคือเอาสายกัดมาประกวดกันครับ.
    ปล.ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ..ผมพูดตามความเข้าใจของผม