ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตำรวจวิสามัญพิทบูล
  • http://video.sanook.com/โป้งเดียวจอด!_ตำรวจดับซ่าพิตบูล_18+-428418-player.html
  • ดูในเว็บสนุกเหมือนกันค่ะ ไม่น่าถึงกับฆ่ากันเลยนะคะ
  • ต้องโทษเจ้าของหมาที่ปล่อยให้หมาหลุดไปกัดหมาชาวบ้าน

สัญชาตญานพิทบูล พามันไปตาย เฮ้ออออ
  • เม้นท์ไปในสนุกละ แมร่งเจ้าของแยกหมาไม่เป็น ตำรวจก็กลัวมันอีก กรรมของมัน เฮ่อออออ
  • ไม่มีคำบรรยายเลยครับ ได้แต่เวทนา ในชะตากรรมของมัน

• เหอะๆ สงสารหมาจัง
  • เศร้า !!
  • ดูแล้วในความรู้สึกตอนเนี่ยอยากพูดว่า"อยากให้ญาติตำรวจมันโดนวิสามัญเพราะทะเลาะวิวาด"

ปัญญาอ่อนจริงๆเอาปืนยิงหมาน่าสงสาร(แต่อีกอย่างคือเจ้าของทำไมไม่ดูแลเนาะ)
  • ไม่น่าทำกันขนาดนี้เลย ต้องโทษเจ้าของหมา แมร่งอยากจะเลี้ยงแต่ไม่ศึกษานิสัยมัน เห็นแล้วเซ็งจิตเลย
  • ฮือ ฮือ !!! ทำไมต้องเอาถึงตายด้วย
    เจ้าของก็...
  • มันคิดว่ามีปืนแล้วกร่างไงคับ ยิงยาสลบใส่แทนก็ได้ เจ้าของก็ไม่ยอมดูให้ดีรู้อยู่ว่านิสัยพิทบูลเป็นยังไง คลิปนี้ฝากให้มือใหม่ดูไว้เป็นอุทาหรณ์ด้วยนะคับ.........
  • ตำรวจเองก็แก้ปัญหาง่ายฉิบหาย เหมือนรีบทำให้จบๆแล้วกลับบ้าน ถ้ากำลังกัดคนอยู่จะไม่ว่าเลย
  • แค่หมากัดกันคนอย่างกะงานวัด แล้วมันประเทศอะไรวะตำรวจเอาปืนไล่ยิงหมา เป็นประเทศไทยเรียกดับเพลิงแม่งทำได้ทุกอย่างแค่แยกมากัดกันไม่เห็นต้องถึงกับยิงทิ้งเลย
  • ไอ้เหี้ย,,,,,,แม่งปัญญาอ่อน
    มันไม่มีทางออกที่ดีกว่านี่แล้วหรือไง
    มันคงไม่ใช่หมามึงอะดิถึงยิงมันทิ้ง
    เลววววววววววววววววววววววววววว
  • เจ้าหน้าที่ทำเกินกว่าเหตุดีนะที่ไม่มีใครโดนลูกหลง
    ยิงปื่นอย่างงี้หน้ากลับไปเรียนนักเรียนตำรวจใหม่เห็นแล้วเสียว
  • ขอด่าหน่อย ในเมื่อมันวิ่งหนีไปแล้วทำไมต้องไปตามยิงมันด้วยล่ะ
    ไอ้ตำรวจเลว ไร้ความคิด ไร้จรรยาบรรณ ถ้ามีคนมายิงเมิงยังงี้
    เมิงจะรู้สึกยังไง กรุลองไปยิงเมิงบ้างไหมล่ะ ไอ้สัด !!

จาก....คนรักสุนัข
  • คอยดูเวรกรรมมีจริง มันก้อยังโดนยิงแบบหมตัวนี้แหละ เชื่อเหอะ !!
  • ระยำทุกประเทศเลยวุ้ย สายเลือดมันแรงจริงๆๆ Fuck Police
  • ทำไมตูดูไม่ได้ว่ะ หาไม่เจอ
  • เอ๊าป๊า ถ้างั้นก็โป๊ะกับผมดังๆหน่อยครับ นึกว่าจะไม่มีเพื่อนซะแล้วตู มีเพื่อนแล้วเว้ย หาไม่เจอเหมือนกันเลยป๊า

ฮิ้ว ๆ ๆ ๆ :X
  • มันลิงค์แค่เว็ปสนุกครับถ้าอยากดู ต้องก็อปทั้งหมด แล้วไปวางใหม่ครับ :015:
  • นี่ค่ะคลิป

http://video.sanook.com/โป้งเดียวจอด!_ตำรวจดับซ่าพิตบูล_18 -428418-player.html

หรือเข้าไปที่สนุกค่ะ แล้วกดไปที่คลิปวีดีโอ แล้วค้นหาคำว่า โป้งเดียวจอด ดูค่ะ
  • ต้องเรียกเจ้าของพิตบูล มาเตะตูดทีนึง
    จะไปโทษ...เจ้าหน้าที่ ทีเดียวซะก็ไม่ได้หรอกครับ...เพราะเขาไม่รู้จักหมาดี เขาก็ไม่กล้าจับหรอก ใครก็ไม่กล้าจับหรอกครับ หมาอีกตัวมันก็ยอมเเล้ว มันไม่สู้เเล้ว ถ้าเจ้าของมาเเยกนะ ง่ายมาก..ผมว่านะ เพราะหมาอีกตัวมันไม่สู้เเล้ว.. คนอื่นเขาก็สุดปัญญา สายตาคนอื่นเขามองว่าพิตบูลมันเป็นอันตราย...คนที่เราต้องด่าเเละประนาม คือเจ้าของหมาพิตบูลต่างหากครับ....ออกมากัดหมาซะนอกบ้านเลย... ถ้าเป็นคนเลี้ยงหมาพิตบูลเเบบเราๆท่านๆ ห้ามได้อยู่เเล้ว......ใช่ใหมครับ..พี่น้อง :o051:
  • น่าสงสารหมามันน่าจะยิงเจ้าของหมามากกว่ายิงหมาซะอีกโทษฐานไม่ดูแลหมา
  • เขาไม่กลัวลูกหลงจะไปถูกประชาชนหรือไง(อันนี้น่ากลัวมาก) และไม่ควรแก้ปัญหาแบบนี้สงสารหมา หมาอาจจะหลุดออกมาก็ได้
  • เห็นแล้วจิตใจห่อเหี่ยว
  • คุณหญิงนี่น่ารักจริงๆ

อยากให้พวกอยากให้หมาดุ อยากให้หมาไปกัดหมาชาวบ้าน ดูกันเยอะๆ
  • เพิ่งเลี้ยงพิทบูลตัวแรก เพื่อนเอามาให้เลี้ยง กลัวเหมือนกัน เลยเอาไปฝึกที่หน่วย k9 กองบิน21 อุบลฯ
    ฝึกเพียง3เดือนก็เห็นว่าหล่อนเชื่อฟังเจ้าของดี เคยหลุดเข้าไปกัดกับหมาอื่น เห็นแล้วน่ากลัวมาก เมื่อร้องห้ามว่า"ไม่ๆๆ" เขาก็ปล่อย ไม่กัด วิ่งกลับมาประจบเจ้าของ หมาตัวที่ถูกกัดจึงรอดตาย
    (สมัครสมาชิกไว้นานแล้ว แต่เข้าระบบไม่ได้ ไม่รู้ลืมรหัสผ่านหรืออะไร)
  • ไม่น่าทำขนาดนี้เลยต้องโทดเจ้าของอ่ะปล่อยมาได้ไง
  • ผมก็เลียงแบบปล่อยๆๆมันแต่ไม่เห็นมันกัดเลยได้แต่ไล่เฉยๆๆจะดูแลใหม่ละเอาดีๆๆเลยจะ1ปีละ