ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ปัจจุบัน 26 เดือน ฝากติชมด้วยครับ

Photobucket
  • สวยมากครับ ^^ ลูกหลานใครครับเนี่ย
  • สวยมากอ่ะครับ สูงใหญ่ดีจัง :015:
  • ลูกใครเหล่าเต้า..........หล่อมากมากครับ......เห็นแล้วชอบเลย......
    .... :X
  • หล่อมากครับ
  • ขอโทษครับที่ตอบช้าครับ red hummer เป็นลูกของ red lion หลาน stone cold ครับ
  • ไม่ทราบว่าใช่คอกเดียวกับเจ้าจูล่งรึเปล่าครับพี่.....ตรงสเปกผมเลย....ชอบมากครับ
  • สกูปปี้ดู
  • อย่างใหญ่เลยครับพี่
  • สีเดียวกับเจ้าตัวเล็กที่บ้านเลยค่ะ

ยังไม่กล้าเอาเค้าไปแต่งหู กลัวเค้าเจ็บ

ตอนที่พี่พาเค้าไปแต่งหู มีอาการยังบ้างค่ะ

• ถึงtang_kwa หากลูกหมาแขงแรงดีสองเดือนเต็มก็ตัดได้แล้วครับแผลจะหายไวกว่าตอนอายุมาก ก่อนตัดอย่าลืมงดอาหารงดนํ้าด้วยนะครับ อาการหมอจะฉีดยาสลบให้ก่อนตัดไม่เจ็บหรอก(มั้ง)ตอนมารับกลับบ้านเขาอาจสะลึมสะลืออยู่จะมีอาการสั่นบ้างเหมือนหนาวอะไม่ต้องตกใจคอยดูแลเค้าจนก่วาจะฟื้นพอฟื้อเค้าจะหิวนํ้าอย่างแรกเลยเอานํ้าวางให้กินครับแล้วคืนนี้เค็าจะหลับอีกทั้งคืน ต่อไปก็คอยดูแลความสะอาดเรื่องเเผลให้กินยาตามหมอบอกสามถึงสี่อาทิตย์ก็หายแล้ว อ้อก่อนจะไปตัดหู นัดหมอไว้ก่อนนะครับจะได้ไม่เสียเที่ยว ใครมีอะไรเพิ่มเติมแนะนำน้องเขาหน่อยนะครับ
  • หน้าเหมือนของผมเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    MIX.jpg 282K
  • อย่างหล่อเลยค่ะ สูงใหญ่ได้ใจจริง ๆ
  • สายสโตนนี่จ่ายลูกหน้าตาเป็นเอกลักษณ์แบบเห็นแล้วรู้เลย ตัวใหญ่ทั้งคู่เลย
  • รบกวนขอเบอหรือเมลได้ไหมครับ
  • ขอบคุณสำหรับคอมเมนท์ครับ
    hummer เป็นพี่น้องครอกเดียวกันกับ จูล่ง ครับ แต่ของผมเล็กกว่าเยอะครับ
  • ที่อยู่อีเมลล์ครับ noybsr_22@hotmail.com
  • ทำหมากล้ามๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวยครับ
  • ขอบคุณครับ พี่มาร์ค,พี่บอย
  • เดินๆอยู่ในป่า ไอ้ตัวนี้โผล่มา คงหัวใจวาย ฮ่าๆๆ
  • คุณ noy_22 .....หุ่นสิงโตมากๆ....ชอบครับ....อย่าให้ผมเจอตัวเป็นๆนะ....อุ้มกลับบ้านไม่ให้คืนด้วย...ฮ่าๆๆๆ:-)) .....(เคยไปเล่นกับเจ้าจูล่งมาครับเลยหลงรักหุ่นใหญ่ยักษ์แบบนี้อ่ะ.....)
  • สวยมากครับพี่ หมารับผสมมั้ยครับ อยู่ที่ไหนครับ...ขอฝากตัวด้วยครับ โก๋ หนองคาย

และสวัสดีเฮียด้วยครับ ติดตามมานาน ชอบ
  • สวยมากๆ ครับพี่ รับผสมมั้ยครับ