ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันเสาร์ที่ 3 และวันอาทิตย์ที่ 4 เมษายนนี้ D-1 training ได้ไปโชว์ที่งานกาชาด ณ สวนอัมพร ขอเชิญผู้ใจบุญทุกคน หากได้ไปที่นั้น อย่าลืม!!!แวะไปดูการโชว์ของเราด้วยนะคับ งานนี้เราโชว์กันแบบครบเครื่อง และมันส์มาก นำทีมโดย ไจแอนด์ จัมโบ้ ไลล่า กุ๋งกิ๋ง และไม่แน่อาจจามีน้องใหม่แกะกล่องไปด้วย โชว์ตอน 18.00น. นะคับ ขอฝากด้วยนะคับ อย่าลืมไปดูและไปให้กำลังใจกันนะ ขอบคุณค๊าบ
  • ไจแอนด์
    image
    ไฟล์แนบ
    29.jpg 94K
  • จัมโบ้
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 105K
  • ไลล่า
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 75K
  • กุ๋งกิ๋ง
    image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 107K
  • คุยกะD1ได้อีกหนึ่งช่องทาง www.facebook/ศูนย์ฝึกสุนัข ดีวัน
    มาเป็นเพื่อน และคุยกันนะค๊าบบ
  • น่าร้ากกกกกกทุกๆคนเลย
    จุ๊บ จุ๊บ
  • เฮ้ยเค้าอยากไปอะ ว่าแต่โชว์ตรงไหนของงานละ
  • กรี๊ดดดดด ไจแอน โป่โป๊ :m32: