ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Mafia_Muffin_Red TT @Pitbullchonburi
  • วันนี้พาเด็ก ๆ ที่บ้านไปเที่ยวพักผ่อนแถวๆบ้านมา เลยเอารูปมาฝากเพื่อนๆ ครับ
    เริ่มด้วยลูกชายคนโต Mafia@22 months imageimage
    ต่อด้วยลูกสาว นางMuffin@14monthsimageimage
    ปิดท้ายด้วย สุดหล่อนาย Red TT@6months imageimageimage
    กับกิจกรรมสุดโปรด ปอกมะพร้าว image
    ไฟล์แนบ
    More Great Games.lnk.jpg 91K
    IMG_2891.jpg 90K
    IMG_2995.jpg 90K
    IMG_3060.jpg 90K
    IMG_3126.jpg 92K
    IMG_3037.jpg 103K
    IMG_3114.jpg 90K
    IMG_3248.jpg 94K
  • ต่ออีกนิดimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2970.jpg 97K
    IMG_2968.jpg 96K
    IMG_2970.jpg 97K
    IMG_3193.jpg 101K
    IMG_2984.jpg 108K
    IMG_2975.jpg 86K
    IMG_3226.jpg 82K
    IMG_3243.jpg 77K
  • ก็เพราะปลอกมะพร้าวนี่แหละนึกแล้วก็ขำครับ เวลาไม่อยู่บ้านช่วงกลางวันแล้วตอนเย็นกลับมาบ้านตกใจโมโหมากเห็นหมาหัวบวมนึกว่ามีใครมาแกล้งเอาหินขว้างหัวมัน วันหลังแอบดูถึงได้รู้ว่ามันปลอกลูกมะพร้าวแล้วสะบัดลูกมะพร้าวก็เลยฟาดหัวมัน ซ้ายทีขวาทีคงจะทั้งวันแหละปูดบวมหมดทั้งหัว เกือบทะเราะกับข้างบ้านแล้ว...
    :-)) :-)) :-))
  • 555 ขอบคุณที่เอาเรื่องดีๆ มาแบ่งปันครับ
  • น่ารักมากเลยค่ะ ลูกชายที่บ้านก้อชอบปลอกมะพร้าว ทั้งอ่อนทั้งแก่ แต่ไม่ค่อยชอบให้ปลอกแล้ว

รกบ้านไปหมด
  • โอ้ยหมาใครนะสวยจริงๆ
  • ไอ้ตัวแดงเข้าท่าว่ะ
  • วันนี้ กี่โมงดีแต็ก :)
  • พี่แจ็ครู้จักพี่อาทมั้ยครับ
  • ชอบจ้าว RED TT จังครับ ดีนะที่มันปลอกมะพร้าวของผมดิ ดันไปปลอกสายเบรกABS VIGO ของพี่ชายชดใช้ค่าเสียหายให้แล้วแต่ไม่รู้เวลาผมไม่อยู่มันจะโดนมั๊ย ซนจริงๆ กำ
  • สวยในแบบของตัวมันเอง ทั้งสามตัวครับ
    เรดTT โดนใจครับ
  • TTTหมาไม่ธรรมดาจิง ตัวจริงสวยกว่าในรูปอีกนะนี่
  • Kriangsak เมษายน 3 Permalink
    พี่แจ็ครู้จักพี่อาทมั้ยครับ

ไม่รู้จักครับ เอ็กซ์
  • ฟอร์มมันมาดี ยิ่งกำลังไปอยู่กับ นักปั้นหมา มืออาชีพ เกิดแน่ Red_TTT 5555
  • RED TT สวยมั่กมัก เห็นแล้วอยาก ได้แดงๆมาเลี้ยงบ้างจัง สุดยอด
  • แต๊กพี่ไม่ได้ไปแล้ว..น้องที่คุยว่าจะเอาลูกหมาแล้วนัดส่งเกิดเปลี่ยนใจ..ยังงี้และวัยรุ่น..
  • @ขอบคุณครับคุณ marisa ที่บ้านก็ไม่ให้ปลอกแล้วเหมือนกันครับ รกบ้านจริงๆ
    @nongbuu ไอ้ทีที ไปอยู่ด้วยแล้วเต็มที่เลยนะน้อง นิสัยการกินกับการออกกำลังกาย พี่เทรนให้หมดแล้ว
    เหลืออยู่อย่างเดียว ไอ้ที่ชอบเลียนี่แหล่ะ ไปแก้เอาเองนะ 555
    @ขอบคุณครับ พี่มาร์ค
    @ 5555 หนักเลยนะครับคุณ chichi ขอบคุณครับที่ชอบมัน
    @ขอบคุณครับคุณ MRW
    @คุณ cantona7 คุณ Jack_pitbullpower แซวจริงๆน้า ขอสองทีพอครับ สามทีเยอะไป 555
    @ขอบคุณครับคุณ 0801689511 ขอให้ได้แดงๆ ตามที่ตั้งใจไว้นะครับ
    @พี่เอก โทษทีนะครับ ยังไงเราคงได้เจอกันเร็ว ๆ นี้แหล่ะครับ

แต๊ก
  • หน้าตาของ Muffin เหมือนลูกสาวที่บ้านมากเลยค่ะ
    แต่ลูกสาวไม่ได้ตัดหู อยู่ที่ศรีราชาค่ะ อายุ 10 เดือนเศษๆ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 41K
    2.jpg 25K
    3.jpg 45K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ nizeze เหมือนผมจะเคยเห็นคุณเค้าไปในกระทู้พิทชลนะครับ
    ช่วงนี้ไม่เห็น ๆ เลยครับ ว่างๆแวะเข้าไปพูดคุยกันได้ครับ

แต๊ก
  • ถูกต้องแล้วจ้า
    ไม่ได้เข้าไปเลยละ
    มัวแต่อ่านและสนุกอยู่ที่บอร์ดใหญ่
    ^_^แล้วเจอกันค่ะ