ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับปั้นสุนัขตัวโปรด (เฉพาะพิท)
  • บอย
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 118K
    2.jpg 97K
  • อ่านตอนแรก งง และ ตกใจ อะไรปั่น...ไม้โทครับ..ปั้น...555+ ปั้นเป็นตัวได้ไหมครับท่าน
  • สนใจครับ แต่ขอรายละเอียดเพิ่มด้วยครับ ราคาเท่าไหร่ มีแบบไหน ขนาดไหนบ้าง สั่งกับใครที่ไหน สั่งแล้วเมื่อไหร่ได้ของ... ขอบคุณครับ
  • สวยมกเลยครับ เท่าไหร่ครับ
  • 5555555555 ขอบคุณน้า ผี มากคับ รายละเอียดคือแบบไม่ได้ปั้นทั้งตัวคับเอาเฉพาะหัวคับ ใหญ่ขนาดสองมือกุมคับ แล้วเอารูปหน้าตรงของสุนักของท่านมาดูคับ เอาแบบชัดที่สุดหรือแบบกวนตีนทีสุดมาก็ได้คับราคาเลิ่มที 1,500 ดูความยากง่ายของแบบแต่ละแบบคับ
  • :063: จัดไปบอย
  • ฝีมือ ฝีมือ.......
  • ปากมันหมาแต่มันเก่งหลายด้านวะ
  • ขอบคุณน้าผีมากคับ เราเป็นพันธ์มิตรกัน อิๆๆๆๆ ลายละเอียดของรูปปั้นผมยังไม่ได้แน้นอะไรมากแต่ถ้าเป็นของคนอื่นจะมาลายละเอียดอีกเยาะคับ
  • ปั้นหมากล้ามสวยๆใหน่อยดิ จะเอามาทำเป็นถ้วยรางวันสำหรับหมากิจกรรมและหมากล้าม
  • พี่บอยเทพมาก
  • ขอรายระเอียดหน่อยครับ ให้สงรูปทางเมลเปล่า สนใจอย่างแรง
  • อย่างปั้นได้บ้างจัง
  • จัดไปคับป๋าผมผู้ใจที่ป๋าให้เกียดผมและผมเองก็ผูมใจทีได้ทำให้คับจะทำให้ดีทีสุด หม้าหล้ามเจอกันเอาแบบนี้นะ

image
    ไฟล์แนบ
    a162563.jpg 36K
  • ขั้นเทพเลยนะคับพี่
  • แจ่มมากครับพี่บอย
  • จะคอยดูจะสวยแค่ใหน
  • ขึ้นโครงแล้วคัึบป๋า เดียวมาดูกันว่าฝีมือดีแค่ใหน

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 57K
  • โวววๆๆๆๆๆๆๆ แค่เริ่มต้นยังงามขนาด
  • เอาท่าทางแบบเยื้องย่าง ให้งามสง่าด้วยนะท่าน อย่าทำออกมาแข็งโป๊กเป็นอนุเสาวรีย์
    ทำให้มันมีความรู้สึกเคลื่อนไหวด้วย นึกภาพตามนะน้องชาย

เข้มแข็ง สง่างาม และอ่อนโยน เข้าใจไหมเพ่
  • เอามั่งดีกว่าคับแล้วคิดราคายังงัยอะพี่
    สนใจมากมาย
  • ใส่อารมณ์ของเราลงไป ทำให้งานปั้นของเรามีชีวิต ไม่ใช่แค่ก้อนหิน
    พี่มาร์ค อาจจะดุ ดิบ เถื่อน แต่เรื่องศิลปะ ก็มีจินตนาการนะเว๊ยยยยย
  • รอดูผลงานพี่บอย เต็มที่ครับ
  • ป๋าเก็บอาการบ้างก้อได้น่ะค่ะ อิอิ
  • สวยมากเลยครับ
  • พี่ปั้นไอ้แท้งหน่อยจิ เอาตอนรับรางวัลหมากล้ามนะพี่ อิอิ
  • ทำงานก่อนนะคับเดียวพรุ่งนี้ปั้นต่อ ศิษปะมันต้องรออารมเดียวไปปุกอารมก่อนนะ อิๆๆๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    บอย.jpg 62K
    0.jpg 96K
  • งานนี้ปั้นให้ป๋าคับ เป็นงานเปิดตลาดและเปิดตัวด้วย
    ......................BAD BULL BOY......................
  • ไม่อยากจะเชื่อ เดี๋ยวช่วงสงกรานต์จะย่องไปแอบดูซะหน่อยว่าปั้นเองจิงป่าว
  • มีเวลาว่างจัดฮิปโปให้ผมได้บ่ ท่านประธาน

รอยแผลไม่เอานะท่าน ฮา...

เต็มตัว ครึ่งตัว หรือเฉพาะหัวก็ได้ทั้งนั้นครับ ว่างเมื่อไหร่ จัดได้เลย :065:

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8153_resize.JPG 128K
    DSCF8163_resize.JPG 113K
  • จัดไปคับบบบบ เป็นผมจะเอาเฉพาะหัว สวยดีคับใหญ่ขนาด ถ้วยงานนครประฐมคับมาตรฐานคับ หันหน้าหลายๆแบบเอาแบบไม่ซ้ำกันเลยคับแต่ละตัวแต่เจ้าของจะได้เป็นเอกรักของแต่ละตัว
  • สวยมากครับ
  • ตัวต่อไปทีจะปั้นโชคือหมาหวอเป้ ขอญาติเลยบละกันแบบนะคับหมวดซื้อก็ไม่ขาย 55555555

image
    ไฟล์แนบ
    186501.jpg 108K
  • บอยปั้นเกรย์ฮาวด์ให้หรืองัย ยาวเป็นรถไฟเลย
  • เห็นของจิงมาสวยแท้ ๆ แต่ของป๋าคงต้องทำแบบใส่ถ่านได้ด้วยนะเพ่บอย เข้าคอนเซ็ฟเคลื่อนไหวเลยคับป๋า อิอิ
    ของเค้าดีจิง ๆ เยี่ยมยุทธ :063: :031:
  • คิวยาวเลยนะครับพี่บอย
  • ปั้นจากอาราย อ่า คับ
  • ปั้นจากดิน้ำมันคับแต่มีปัญหาเยาะคับอ่อนตัวเร็วทำไรไม่ได้เลย แต่ต่อไปจะปั้นด้วยขี้ผึ้งคับไปเอาสุตรมาแล้วกะว่าจะปั้นแบบกวนๆตีนหลายๆแบบไปขายในงานด้วย ใครอย่ากได้ไปซื้อได้ทีงานพัทยานะคับรับรองว่าสวยใช่ได้คับตั้งใจทำจิงๆ จากใจคนรักหมาคับ ต้อนแลกกะว่าจะหาโมเดมรูปหมามาสะสมหาซื้อเท่าไรก็ไม่ได้ไม่คอยมีคนนิยมทำมาขายผมเลยขอเปิดตลาดเองซะเลยทำเองได้แต่ขี้เกียดจะได้ให้เพื่อนๆพี่ๆน้องทีอยากได้เก็บไวสะสมด้วยคับ จะถูกใจรึปล่าวไปดูทีงานนะคับ
  • เออกูจะไปดูทีงานตัวเท่าไรวะเกิน500กูไม่ซื้นนะ
  • ไม่ซื้นไม่เป็นไรคับ แต่ขอให้ซื้ออ ก็แล้วกันคับ 55555ล้อเล่นนะคับ
  • อัปกันหน่อยหมากล้ามคับ จะเสร็จแล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 83K
  • อันนี้เป็นหุ้นขี้ผึ้งนะคับ
  • เพ่ ช่วงขาหลัง รบกวนดูอีกนิด ตูว่ามันยานไปหน่อยว่ะ
  • อยากปั้นบ้างครับลงเบอร์ติดต่อด้วยได้ไหมครับ