ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากให้ดูโฆษณานี้ครับ
  • ทุกคนมีความฝันไหมครับ...

• ชอบๆๆๆๆ เท่ๆๆๆๆ สุดๆๆๆๆ เยี่ยมคับ ดูแร้วได้มุมมองเยอะเลย
  • ขอบคุณค่ะ >:D<
  • ชอบมาก โดนเลย ผมก้อไม่ได้ขี่ออกทริปกับเพื่อนๆ นานแล้ว เห็นแล้วอยากจัดเหลือเกิน
  • สุดยอด คนเรามีชีวิตอยู่เพื่ออะไร

ทำตามความฝันตั้งแต่วันนี้ อย่าเฝ้ารอจนวันที่เราพร้อม เพราะมันอาจจะไม่มี ...
  • อ่านแล้วไฟลุกอีกครั้ง ในวัย 54
    ขอบคุณ..ๆๆ
    หายซึมเศร้าเลย....
  • ใช้ คับผมดูแร้ว เกิดพลังมากๆๆๆๆ เลย
    รุ้สึกลูกผู้ชายตัวจิง เข้าสิงห์ ทันที
  • ดีครับ
  • ฝันคือความฝัน ... และเป็นได้แค่ฝัน
    หากเราไม่เริ่มที่จะก้าวออกไปค้นหา และทำให้มันเป็นจริง
    ...
    ดูแล้วได้กำลังใจในการก้าวต่อไปมากครับ ขอบคุณจริงๆ
  • ขอไปเผยแพร่ต่อนะครับ เยี่ยม
  • มุ่งสู่ความฝันวันนี้ ดีกว่ามานึกเสียดาย เมื่อหมดเวลา ขอบคุนคับสำหรับกำลังใจที่ดี
  • นี่มัน แก๊งเฮียยุทร เฮียเหลียงในอนาคตหรือเปล่า

คนในรูปคือป๋ามาร์ค(ไปก่อน) 55 แซวเล่นนะป๋า
  • โดนโคตร ขอบคุณที่เอาอะไรดีๆมาแบ่งบันครับ
  • กินใจดีครับ :022:
  • เจี๊ยกกกกก น้าผีอย่าพูดแบบนั้น ตูยังฟิตว๊อยยยยยย ฮ่าๆๆๆ
  • ชอบอ่ะเหมือนกันเรยคนclassic
    ผมเอ้ ลำดวนคลาสสิค จ สระแก้วคร้าฟฟฟ
  • ยอดเยี่อมครับ
  • ผมแก่เมื่อไรจะทำแบบนี้