ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกาศจาก D-1 Training!!!
  • ตอนนี้D1 ได้ออกตามหาเจ้าน้องหมาอย่างเต็มสุดความสามารถ หากันทั้งวัน ทั้งจ้างคนตามหา ติดป้ายประกาศ พยายามอย่างเต็มที่โดยที่เราไม่ได้เพิกเฉยเลย และแล้วการพยายามตามหานั้นก็สำเร็จ ตอนนี้เราได้เจอหมาแล้วคับ และตอนนี้น้องหมาได้กินข้าว และนอนพักอยู่

ผมต้องขอขอบคุณทุกกำลังใจที่ให้กับผม ทุกคำติชมทุกคำ และผมต้องขอโทษเจ้าของหมาและทุกๆคนที่ทำให้ผิดหวัง และทำให้เสียการไว้วางใจ ผมตี้ ดีวัน ขอแสดงความเสียและขอโทษจากใจจิง

และต่อจากนี้ ทางดีวันจะรักษามาตรฐานให้ดีมากขึ้นกว่าเดิม ให้เข้มข้นกว่าเดิม และมีการป้องกันที่ดีกว่าเดิม ผมไม่สามารถที่จะพูดให้ทุกคนเปลี่ยนความคิดได้ ทั้งนี้ก็แล้วแต่ทุกคนแล้วละคับว่าจาคิดอย่างไร
  • ดีใจกับเจ้าของ และ D-1 ด้วยนะครับพี่ได้น้องหมาคืนแล้วครับผม

กันไว้ดีกว่าแก้เด้อพี่ ^^
  • เจอแล้วหรือ ยังไม่เห็นหมาเลยนะ