ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE LUSO ไอ้บ้านนอก ณ กาฬสินธ์ุ
  • เอามาให้ติชมครับ ประมาณขวบกว่าๆครับ
    มันบ้าพลัง แต่รักเจ้าของ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SSC_0551.JPG 76K
    SSC_0552.JPG 75K
    SSC_0553.JPG 73K
    SSC_0554.JPG 73K
    SSC_0555.JPG 73K
  • หมาสวยครับๆๆๆๆๆ
  • หมากากๆๆสถุน
  • ไอ้ผีเปรต ด่าเพื่อนหมาสถุน ไอ้ง่า ของตัวเองไม่มี ด่าของเขา ของๆเขาๆก็รัก ด่าเพื่อนไม่มองตัวเองไอ้เวร
  • เลวจริง....ไปด่าหมาเขากากๆ

มึงเอาหมามึงมาโชว์สิ..
    อย่าบอกนะว่าไม่มี ถ้าไม่มีหมาเเล้วไปว่าหมาเขา เจอส้นตรีนเเน่...มึง
  • ก็สวยดีคับ
  • หมากากกับคนกากๆๆสถุน มันกะคือๆกัน
  • ไอ้ MakotoHIN29 หมากูสวยกว่าพ่องอีกไอ้สัด
    ไอ้งั่ง
  • ลาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หมาลาวๆๆๆ
    หมาวัดหรือเปล่าวะนั่นเก็บมาเลี้ยงหรอดูแลดีๆๆนะ
    เดี๋ยวขี้เรื้อนแดก
  • มึงอย่าเล่นพ่อ นะไอ้เลว... จะเลวไปใหญ่เเระ...
    มึงเรารูปหมามึงมาดูดิ๊.....อย่าดีเเต่ปาก
    เเล้วก็ล๊อกอิน...เข้ามาเลย
    นะไอ้เลว...
    ไอ้เด็ก...หัวขวด หมาสวยเเล้วเเม่มึงรักจริงป่าวล่ะ..สันดาน
    ไม่ใช่เลี้ยงตามเเฟร์ชั่น...ไอ้เห่ย
  • ผีเหี้ยไรวะทำเสียสถาบันหมด....อย่าเอาบุพการีมาเล่นกันซิวะ

มึงว่าหมาเขากาก พอนั้นกูก็เห็นมึงขายหมาเเดก อยากให้คนไปซื้อเเต่ของมึงรึยังไงวะ
    กลัวขายไม่ออกรึไงฟะ..
    หลอกได้เเต่อย่าเลวนะ ไอ้น้องผี
  • MakotoHIN29

กูไม่ได้เลี้ยงตามแฟชั่นเว้ยย
    เลี้ยงก่อนพ่องอีกไอ้สาดด หมากูสวยเทพ
    กูไม่มีรหัสล๊อกอินหรอกเว้ยยไร้สาระ
    แล้วหมาจะให้มาโชว์ทำควยไรวะ
  • 555555555

ไอ้ผีที่บอกกูขายหมาแดกกุขำหว่ะ
    หมากูมีตัวผู้ตัวเดียวเว้ยย
    รู้ไม่จริงแมร้งเสื้อพล่าม
  • เออๆ ช่างหีเเม่งมึงเหอะ มึงจะเลี้ยงก่อนพ่อกูก็ช่างหีเเม่มึง เลี้ยงหมาเเค่ตัวเดียว....มันจะนานเเค่ไหนวะไอ้หน้าอ่อน... โทษทีว่ะ ที่กูด่าเเม่มึง ก็บอกให้หยุดเเล้ว มึงเสือกไม่หยุด 555+ โทษทีว่ะ 555+ ขอโทษจริงๆ 555+

เเล้วหมาไม่ต้องเอามาให้ดูหรอก ไม่มีใครเขาอยากดูหรอกหมามึงอะ หมากากๆ มึงให้เเม่มึงเลี้ยงอยู่สิท่า 555+
    ไม่ได้ทำกิจกรรมอะไร เพราะเเม่มึงคงจูงหมาไม่ไหว ไม่งั้นหมาลากเเม่มึงเหมือนตุ๊กตาเเน่กูว่า 555+
    จริงๆ กูเห็นตั้งนานเเล้วล่ะหมามึง ทีเเรกกูไม่เห็น เพราะมันอยู่ในปากมึง พอมึงพูดออกมาเเม่ง.....
    หมาวิ่งออกมาจากปากมึงเลยว่า 555+

ชอบเเบบนี้ใช่ปะ ไอ้ผีเลว เห็นมะ การที่กูจะพูดเหี้ยๆ เเบบมึงกูก็ทำได้ ทีนี้มึงเห็นหรือยัง กูก็ทำได้...
    กูอุตส่าห์เตือนเเล้วนะ ว่าอย่าด่าพ่อล่อเเม่

พอกูไม่ด่าหน่อยก็ได้จัย....
    ทีนี้พอกูด่าบ้างรู้สึกหรือยังว่าพอ..โดนด่าพ่อเเม่เเล้วเป็นยังไง นี่เเหละกูทำตัวอย่างให้ดูเเล้ว...
    เเต่ถ้ากูด่ามึงเเล้วมึงไม่รู้สึก...เเสดงว่ามึงน่ะหน้าหนังควายเเล้วล่ะ..
  • ใจเย็น ๆ คร่าาาา :-(