ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเรื่องการกินหน่อยครับ
  • หมาเด็กในช่วง 1เดือน- 5 เดือน จำเป็นต้องอัดให้มันอ้วนหรือเปล่า เพราะ หมาผมไม่ค่อยกินเท่าไหร่
  • ไม่จำเป็นครับ หมามันก็กินเท่าที่ร่างกายมันต้องการ จะไปอัดมันเพื่ออะไร
  • การอัดอาหารหมา ไม่ใช่การแสดงว่าเป็นคนรักหมา แต่รักตัวเอง อัดอาหารเพราะกลัวมันไม่สวย
    การกินเยอะเกินไปไม่มีประโยชน์เท่ากับการกินอาหารที่มีคุณค่าในปริมาณที่พอเพียง
  • อ๋อครับ ขอบคุณมากครับ คิดว่ามันผิดปกติอะครับ

• หมาผม 2-3 เดือนครับ กินจุมากเลยimage
    ไฟล์แนบ
    M 1.JPG 94K
  • รูปนี้ตอนกี่เดือนครับ
  • ตามนั้นเลย...