ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
  • :006:เมื่อวานอาทิตย์เพิ่งไปรับเลี้ยงเจ้าเรดโน้สจากคนในบอร์ดนี้อะครับโดยพี่สาวไปเอามาเองกะมือ ยังไงขอความกรุณาหน่อยนะครับเพราะ
    เพิ่งเลี้ยงพันธุ์นี้เป็นครั้งแรกปกติเลี้ยงแต่โดเบอร์แมน กับบางแก้วครับ
  • อ้อ อ่านกระทู้เก่าๆ เสริมสร้างความรู้ พลางๆครับ เหนือสิ่งอื่นใด ถ้าเราเลี้ยงแล้ว ก็ สังเกตุพฤติกรรม ของหมาเรา

ถ้าแปลกๆจากที่อ่านๆมาก็โพสต์ถาม ทั้งเรื่อง นิสัย และ สุขภาพ รวมกับความรักที่เราให้เค้า เท่านี้หมาเราก็จะมีความสุข

แ ละท่าน kook_kai_3746 ก็จะรู้ว่ามันรักเราแค่ไหน (และมันเล่นแรงแค่ไหน 555+)

มีพิต มีเ พื่อน
  • น่านซิครับตอนนี้มันเดือนนึงกว่ากว่าเองครับแต่เค้าว่าพันธุ์นี้มันโตเร็วครับ