ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

""" สำหรับผู้สนใจ สายเลือด REMYLINEอายุ60วันแล้ว(ลูกสุนัขได้เพ็ด2ใบ 1.UKC 2.REMYLINE) """
  • ลูกสุนัขชุดนี้ได้ "REMYLINE ขื้นนำหน้าชื่อด้วยนะครับ" "พ่อREMYLINE911 EDGE.100%" ส่วน"แม่LUNA RIDER มีเลือดEDGE.50%เลือดGOTTI.50%"...!!!!สำหรับชุดนี้คอ"สีบูลฟร้อนท์"ห้ามพลาด!!!!
    ไฟล์แนบ
    jj2.jpg 68K
  • แม่ครับ "LUNA RIDER" ลูกสาว"EASYRIDER"
    ไฟล์แนบ
    11-04-08_1523.jpg 38K
  • LUNA เป็น"STYLE POCKET BULLY" สูงเพียง14"เท่านั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    11-04-08_1524.jpg 38K
  • คุณคิดเหมือนผมไหม๋ ผมว่ามันสวยดีนะครับ ปากสั้นจู๋ กระบอกปากกว้างดี หน้าหักแต่เด็กเลยครับ "หน้าตาอินเทรน์ดี" รูปนี้ตั้งใจให้ดูปาก หน้าผาก ทรงหัวครับ
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC005152.JPG 54K
  • แล้วลูกชุดนี้มีกี่ตัวครับ เปิดราครเท่าไหร่ มือใหม่อยากเลี้ยงครับ
  • เอามา"ยั่ว"แค่ตัวเดียวก่อน...เดี๋ยวโตหน่อย ค่อยโพสให้ดูทุกตัว ตัวนี้ชื่อ"REMYLINE ROXY OF NEW_LINE"ครับ สนใจโทรติดต่อได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC00517.JPG 73K
  • มุมบนครับ อายุ12วัน ปากไม่มีเลยครับบบ
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC00519.JPG 76K
  • แม่เจ้าโว้ย..อะไรจะงามขนดนั้น อย่างสั้นๆเลย หน้าเอย ปากเอย ตัวเอย เจ้าตัวนี้เจ็บมากๆนะครับ
  • ขอบคุณครับคุณอา...ตัวเจ็บกว่านี้ก็มีครับอา...อย่างสั้นๆเล็กๆเลย...ลำตัวสีล้วนๆไม่มีลายขาวทุกตัวเลยนะครับชุดนี้
  • :o054:เจ็บ ครับ ชุดนี่ หน้า หัก มาเลย คับ
  • :033:จัดไปอีกด้านครับ...ตัวเดิม...ตัวอื่นยังไม่ได้ถ่ายรูป:033:
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC00514.JPG 83K
  • :063:สวยครับมีอนาคต
  • ลูกค้า:

ชุดนี้โอเคเลยไม่เถียง ถ้าจะเปิดราคาก้อเปิดในเว็ปนี้นะครับ ไม่ใช่ว่า ให้ลูกค้าโทรไปถาม
    เปิดราคาก่น ต่อรองยังไงว่ากันอีกทีนะครับ
  • ลูกหมาตัวนี้ผู้หรือเมียหรอครับแล้วไม่เห็นถ่ายลูกหมาตัวอื่นๆเลยครับ อยากเห็นจังครับ
  • สุดๆไปเลยครับ...สงสัยจะแพงนะครับเนี่ย :o023:
  • ลูกสุนัขตัวนี้ ตัวเมียครับ +++อยู่สมุทรปราการบ้านเดียวกัน...คร้าบบบ+++ ให้ดูแค่ตัวเดียวก่อน เดี๋ยวหัวจายจะวายยยย...มีตัวที่เด็ดๆ...กว่านี้อีกก้าบบบบ
  • ลูกหมาคอกนี้ให้ชื่อว่า "หมาเศรษฐีเลี้ยง" คนจน คนพอมีพอกิน แทบจะหมดสิทธิ:m107:

รอดูฟอร์มหมาอีกนิด แต่ที่เห็นๆ ถ้าหมาหน้าอย่างงี้ทุกตัว ฟันเนาะๆไปเลย คอกนี้ 3 แสน :m024:
  • ราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับ ชุดนี้ขาย5ตัวได้ไม่ถึง3แสนแน่นอน 2แสนกว่าๆพอเป็นไปได้ครับ 555
  • ต่อ:

กลับจากงานนานแล้วหรอครับพี่เห็นแว้บๆเข้าไปทักไม่ทันครับ ราคาไม่แพงจิงหรอแล้วมีผ่อนมั่งป่ะ เห็นเจ้าอื่นยังมีเลย หุๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอาละน้า...ตัวเมียตัวที่1ครับ...เชิญชม อายุ2อาทิตย์
    ไฟล์แนบ
    DSC00515.JPG 76K
  • คุณคิดว่าเป็นไง...สำหรับตัวเมียอายุ 2อาทิตย์ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00600.JPG 76K
  • ต่อปายยย ตัวเดิมครับบบบ F.1
    ไฟล์แนบ
    DSC00599.JPG 71K
  • ตัวเมีย ตัวที่สองครับ สุดพอไหมครับบบ (ผมว่าตัวนี้สั้นสุดๆเลยนะครับ)
    ไฟล์แนบ
    DSC00624.JPG 79K
  • ต่อ:

เฮ้อเซ็งเลยเอาแต่ตัวนี้มาโชว์รู้อยู่ว่าผมชอบเดี๋ยวมีคนมาเอาไปผมก็อดแน่เลยกะว่าจะให้เหลือตัวนี้ตัวสุดท้ายพี่หนึ่งจะได้ขายผมถูกๆ ซะหน่อย ฮ่าๆๆๆๆ
  • จัดไปครับบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC00627.JPG 83K
  • ต่อ:

เฮ้ยพี่ตัวF2มันมีปากรึป่าวอ่ะ ว่า F1 เจ็บแล้วน่ะตัวนี้เจ็บกว่า
  • ตัวเมียตัวที่สามครับบบ สีล้วนทั้งตัว ตัวนี้"คอมแพ็กบูลลี่"ครับบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC00615.JPG 80K
  • บอกแล้วชุดนี้"เห็นแล้วจะร้องงงงงงงง"
    ไฟล์แนบ
    DSC00617.JPG 90K
  • ต่อ:

โอย กิเลส เกิด
  • มาถึงคิวชายหนุ่มกันบ้างงงง ขอภูมิใจเสนอ..."REMYLINE BAROCK OF NEW_LINE"
    ไฟล์แนบ
    DSC00568.JPG 77K
  • เป็นไงบ้างครับ...เหมือนที่ผมเห่า เอ้ยยพูดไว้ป่าววครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00572.JPG 81K
  • ผมว่าเค้าหล่อ ดีนะ ใครว่าไง ว่ามา
    ไฟล์แนบ
    DSC00571.JPG 73K
  • ตัวผู้ตัวสุดท้ายยย "คอมแพ็คบูลลี่" อีกตัว
    ไฟล์แนบ
    DSC00575.JPG 91K
  • เป็นงายยย กันนนนบ้างงงคับบบบ กระบอกปากสวยถูกใจไหมครับบบบ หัวโหนกเป็น หมอสีเลย555 ###ยินดีรับบัตรเครดิตด้วยนะครับ###
  • กุ๊กกิ๊ก:

---บอกได้เลยว่าสุดจิงๆ อะรัยจะงามขนาดนี้---
  • คุณหนึ่งทำอะไรเนี่ย.....จะบ้าตาย ผมแพ้พวกหน้าสั้นๆนะ จะบอกให้
  • kaka:

แจ่มมากเลยพี่ เดียวโทรคุยนะพี่
  • แหม..ทำไปได้:

:m021:###ยินดีรับบัตรเครดิตด้วยนะครับ###

มีระบบแบบผ่อนเข้าไฟเนน มั้ย หรือผ่อนผ่านอีออนล่ะ แพงขนาดนี้น่าจะมีแบบ ผ่อน 12/24/32 เดือนนะ รับรองขายหมด ฟันดอกเบี้ยอีก มากกว่าเป้าที่ตั้งไว้ด้วยซ้ำ หมาราคาสูงจิงๆถ้ามีระบบนี้เข้ามา เรื่องสัญญาก้อร่างออกมาให้เจ๋วๆไปเลย หมาแพงจิงๆแพงจนจุกลำคอเลย ถ้า3หมื่นพอสู้ไหวนะ แต่ถ้าจะขายราคาอย่างว่านะเอาแบบที่ผมแนะนำไว้พิจารณาก็ได้นะครับ :m006:

ลืมบอกไป .. นายทำหมาออกมาได้สุดยอดเลย ขอรอดูหน้าอกอีกซักนิดแหละ สวยกว่าหมานอกอีกด้วยซ้ำ
  • วาว ว่าว ว่าว ว่าว วาวววววว

ชอบจังชุดนี่ แต่ อยากเลี้ยงตัวผู้ห๊ะมีตัวเมีย แล้ว

จ่ายลุก ได้โดน จิงๆ ครับ

เดียวโทรสอบถาม ราคาหน่อยดีก่า อิอิ^__^
  • รอดูการอัพเดรทอย่างใจจดใจจ่อเด็กใหมฮ่ะๆเก็บประสพการณ์ ถ้าอนุเคราะห์ก็จะเก็บลูกหมาด้วยครับ อิอิ :o006:
  • เดี๋ยวUPรูปให้เรื่อยๆ ประกอบการตัดสินใจคร๊าบบบ:065:
  • ต่อ:

น้องหมาเป็นไงมั่งพี่มีคนจองยังครับถ้าตัวเมียเหลือตัวสุดท้ายบอกผมด้วยน่ะครับเผื่อเก็บเงินทัน
  • ชอบก็เข้ามาจองก่อนเลยครับ ราคาคุยกันได้ ให้ได้ให้เลยยยย
  • ตื้ด Kennels ผมงานดีจิงนะ ครับพี่ 1 งานเข้าอีก และ หว้า เอามา 1 ตัว เลย อิอิ

ลูกหมาตัวละ 5 หมื่น ใครจะกล้าซื้อ ถ้าใครซื้อหรือจองซักตัวแล้ว กรุณาแจ้งข่าวด้วยนะคับ จะชื่นชมเลย >_____<
  • แสดงว่าสนใจละเซ่..."คุณแหม...ทำไปได้"...ต่อราคามาซิครับ ขายได้ขายให้ครับ

ถูกต้องแล้วคับผมสนใจหมาคอกนี้ไม่ต้องเลือกเลยแจ่มทุกตัว มีตัวละ 25000 มั้ยคับ ตัวเฟริส 30000 พอได้มั้ยคับ

มีโปรแลกกับปลาหมอสีมั้ยคับคุณหนึ่งรับรองปลาผม สุดๆทุกตัว >_____<
  • ขออีกซักหน่อยได้ไหมหล่ะ โทรมาแล้วกัน ให้ได้..ให้เลย คุณ"แหม..ทำไปได้" ถ้าขาย25.000-30.000ผมเกรงว่าจะเหลือไม่ถึงคุณ "แหม...ทำไปได้"นะซิ่555
  • พ่อค้า:

ราคา เริ่มต้น ตั้งแต่ 100,000 บาทครับ สนใจติดต่อได้นะครับ

ลูกค้า
  • ขอบคุณคับ "คุณพ่อค้า" ถ้าได้ราคานั้นก็ดีซิครับ " สำหรับผู้สนใจลูกสุนัขชุดนี้ลองเข้ามาดูก่อนได้นะครับ ส่วนเรื่องราคาหาทางออกได้ไม่ยากหรอกครับ"