ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

puppy update @ Red alert...C4 @ line breed Jojo
  • ด้วยความชอบเป็นพิเศษของสายเลือดนี้จึงทำไลน์บรีดนี้ขึ้นมา

๋Jojo rama3 ปู่ และ ตาของลูกสุนัขชุดนี้image
    ไฟล์แนบ
    182729.jpg 22K
  • พ่อหมา ลูก โจโจ้ มอคค่า
    หมามีการศึกษาจบหลักสูตร 4 เดือนจากดีวัน55+
    image
    ไฟล์แนบ
    923.jpg 86K
  • แม่หมา ลูกโจโจ้ คูม่า รามสามimage
    ไฟล์แนบ
    output %28800x320%29.jpg 225K
  • ลูกหมาล่าสุดถ่ายเมื่อวาน เพศเมียทั้งคู่imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    bb2.jpg 82K
    bb1.jpg 99K
    aa1.jpg 79K
    aa2.jpg 94K
  • สนใจ ติดต่อ 082 3333 545 ครับ

ลูกสุนัขยังว่างอยู่ 1 ตัวจากสองตัวนี้ครับ
  • อีกหนึ่งหมาแดงสายเลือดคุณภาพ รีบไปจัดการมาซะอย่าช้า ฮ่าๆๆ
  • พี่โตทำหมาสวยๆทุกคลอกเลยนะพี่แจ่มจริง
  • ขอบคุณพี่มาร์คครับ เป็นกำลังใจให้นะครับพี่ ว่างๆมาคลายเครียดยุดยาดีกว่า
    นั่งจิบเบียร์เย็นๆริมน้ำเจ้าพระยาดีกว่า คราวที่แล้วรีบกลับไม่ได้ต้อนรับเลย

ขอบคุณแมสครับ :039: image
    ไฟล์แนบ
    21042011.jpg 68K
  • พ่อหมามีการศึกษาซะด้วยฮ่าๆๆๆๆๆหนับหนุนๆ
  • ดูดี มีสกุลครับท่าน =D>
  • หมาแดงสายเลือดดีๆ มาอีกแล้ว เยี่ยมครับพี่โต
  • เพิ่มเติมให้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    JoJo (800x445).jpg 285K
  • น้องหมาน่ารักจังเลยพี่โต กันยาแวะไปดูบ้างได้ป่าว อยู่ส่วนไหนของอยุธยาหนอ
  • *ขอบคุณทุกท่านครับ ขอบคุณนัทสำหรับเพ็ด

*น้องกันยา อยู่ในเทศบาลเลยครับแวะมาเที่ยวดูได้ ไอ้เพอร์เฟคก็อยู่ในนี้แหละ
    ส่วนตัวอื่นๆอยู่ที่บ้านแถวนิคมโรจนะครับ
  • โอเคเลยค่า อยากเห็นเจ้าเพอร์เฟคตัวเป็น ๆ คงจะหล่อน่าดู
  • ยืนพ้อยท์ขายังกะนางแบบ^^
  • สวัสดีครับพี่โต เดี๋ยววันใหนไม่ติดงาน จะขออนุญาต ขึ้นไปเยี่่ยมอีกครั้งนะครับ
    ขอบคุณสำหรับน้ำใจ และไมตรีดีๆครับ คุณkanya เห็นตัวเป็นๆ ไม่ผิดหวังครับ
    ว่าแต่อย่าหิ้วกลับบ้านซะหละครับ ลูกหมาชุดนี้ สวยและสมบูรณ์ดีนะครับ สายเลือดก็ดี
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ แต่ขอนิดนึงครับถ้ามาช่วยบอกล่วงหน้าซัก 1 วัน

จะได้เคลียร์ตัวเองให้ว่าง เผื่อว่าจะไปเที่ยวไหนต่อจะได้เป็นไกด์ให้

ไม่จำเป็นต้องมาซื้อลูกหมานะครับ แค่มีเพื่อนๆน้องๆแวะมาหาก็ดีใจแล้วimage
    สาวน้อยนางนี้เตรียมตัวไปอยู่สกลนคร
    ไฟล์แนบ
    1998.jpg 40K
  • ไว้เสาร์นี้เจอกัน
  • แจ่มๆเลยพี่โต

• ตอนนี้ลูกสุนัขได้เจ้าของใหม่ครบทุกตัวแล้วนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ ขอบคุณพิทบูลโซนที่เป็นสื่อกลางครับ ^:)^ ^:)^ ^:)^