ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทเมืองเเพร่"โดดๆดึงๆลากๆ"
  • ความสุขเล็กๆ ก่อนที่จะออกไปทำงานและผ่อนคลายความอ่อนล้าหลังจากทำงานหนักมาทั้งวัน เขาว่ากันว่าลดความเครียดและความก้าวร้าวของพิทมันต้องออกแรง555 ก็เลยจัดไปทั้งในและนอกสถานที่ ได้ฝึกการถ่ายรูปเผื่อว่ามันจะดีขึ้นมาบ้าง ดูกันเพลินๆimageimageimageimageimageimage
    โดดแล้วดึงมันลงมา ส่วนที่จะได้ก็คือหลัง คอ ไม่เน้นให้กัดแล้วห้อยคาแบบเล่นสปริงโพล
    imageimageimageimageimage
    สุดท้ายก็ลากหนักบ้างเบาบ้าง imageimageimageimage
    ขอลากันไปก่อนแล้วพบกันใหม่image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9723_resize.jpg 187K
    IMG_9794.jpg 104K
    IMG_9826.jpg 81K
    IMG_9829.jpg 85K
    IMG_9966.jpg 80K
    IMG_3564_resize.jpg 211K
    IMG_9802.jpg 105K
    IMG_9840.jpg 92K
    IMG_9907.jpg 88K
    IMG_9913.jpg 85K
    IMG_9955.jpg 90K
    IMG_0015.jpg 93K
    IMG_0018.jpg 92K
    IMG_0025.jpg 69K
    IMG_9857.jpg 68K
    IMG_9999.jpg 53K
  • ผมทึ่งจริงๆว่า เลี้ยงตัวผู้สองตัวแล้วเล่นด้วยกันอย่างมีความสุขได้เยี่ยมครับ ชอบดู ภาพหมาออกกำลังจริงๆ
  • ดีคับพี่คนแพร่เหมือนกัน
    ว่าแต่บ้านพี่อยู่แถวไหนอ่าส์คับ
    อยากดูหมา อิอิ (แต่บ้านผมไม่มีพิทหรอก อิอิ)
  • เยี่ยมเลยครับพี่ หมาสวย และก็มีกิจกรรม มันส์ๆเล่น สุดยอดครับ ทำงานการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคหรอครับ พอดีเห็นเสื้ออะครับ อิอิ ผมก็ทำไฟฟ้าครับผม...............
  • ยามว่าง กิจกรรมแก้เหงาที่ดีประเภทหนึ่ง ก็คือ มีความสนุกกับเพื่อนแท้สี่ขานี่เอง
  • นั่นดิพี่สนุกกับมันนี่เล่นได้ทั้งวันจริงๆ...ผมคนนึงเล่นกันวันนึง 2-3ชั่วโมง
  • น่ารักดี มากเลย 2ตัวนนี้
  • ผมชอบรูปแรก อาตท มากเลย งัดลองเท้าลอยเลย
  • อืมมมมมมมม ไอ้สองตัวนี่ มันยิ่งโต ยิ่งหล่อ จริงๆ ครับ พี่ออม
  • น่าเห็นใจพี่จริงๆคงหมดรองเท้าไปหลายคู่ฮ่าๆๆๆๆ

ผมคนหนึ่งละเวลาว่างตอนกลางวันก็เปิดพัดลมแล้วเข้าไปนั่งเล่นในกรงกับหมาครับวันหลังจะถ่ายรูไห้ดูครับ
  • เห็นคู่นี้แล้วมีความสุขแต้ๆ บะมาแอ่วลำปางผ่องก้าอ้าย
  • เสาร์ที่สามของเดือนเชิญเลยนะครับ พี่ไทสัน
  • น่าอิจฉาจัง มีความสุขทั้งหมาทั้งคน
  • ถาม พี่เจ้า ของหน่อยคับ .
    พี่เลี้ยงด้วยกันตั้งแต่เลยหรอคับ สองตัวนี้

มีอาการอิจฉา หรือ มีแววกัดเอาจิงกันบ้างป่าว คับ
  • ชอบครับ เห็นแล้วโครตมีความสุขครับ
  • หล่อมาก(หมา)ถ่ายภาพได้แจ่มจริงๆโดยเฉพาะภาพก้นชัดแจ๋วววว
  • ก่อนจะจากลากันไปก็ขอขอบคุณที่แวะเข้ามาเยี่ยมชม พรุ่งกลับไปทำงานต่อที่แพร่
    สองตัวนี้บูลมาก่อนแล้วแดงตามมาทีหลัง ก็เล่นกันมาตั้งแต่เล็กๆไม่มีปัญหาอะไรเอาอยู่ แต่ทุกอย่างต้องเป็นของบูลที่มันโตได้ทุกวันนี้ก็เพราะความอิจฉาเจ้าแดงนี่แหละimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 85K
  • ชอบมากครับ เลี้ยงแล้วมันมันส์แบบนี้ เยี่ยม
  • สุดยอดครับ
  • ฮ่าๆๆๆๆ ไอ้เทน+ ไอ้ช็อค = ความสุขของพี่ออม
  • สุดยอดมากๆคับ พี่ออม

=D>
  • ดูดีมีความสุขทั้งคนและหมา เยี่ยมครับออม...
  • ดีครับพี่ออม ผมว่ามันชอบกลิ่นรองเท้าพี่แน่เลยถึงได้โดดขนาดนั้น 5555+
    ล้อกันเล่นนะพี่ ว่างๆมาแข่งลากกันใครลากได้หนักกว่าแพ้นะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2501.jpg1.jpg 86K
  • เลี้ยงดีมีความสุขจริงๆ คู่นี้ เจ้าของเอาใจใสดีด้วยไม่ว่า อาหารการกิน หรือ การออกกำลังกาย เยี่ยม