ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สำหรับผู้ที่ต้องการขายลูกสุนัข

• 1.เวลาโพสรูป รอโหลด กดคำว่า แทรกภาพ ด้วย พยายามลงหลายๆมุมหน่อย เพื่อการตัดสินใจ
    2.ตัวไหน ตัวผู้ ตัวเมีย อายุ สายไหน มีใบเพ็ดหรือปล่าว ถ้ามีสมาคมไหน สุนัขมีวัคซีนหรือยัง
    3.อยู่จังหวัด อำเภอ อะไร ชื่อ เบอร์โทร e-mail
    4.ราคาตัวผู้ ตัวเมีย และ รวมจัดส่งหรือเปล่า
    5.รูปหรือชื่อ เทือกเถาเหล่ากอ พ่อสุนัข แม่สุนัข

อย่ามาลงว่าราคาเบาๆ หรือให้โทรมาคุย รายละเอียดจะทำให้ลูกค้าตัดสินใจง่าย จะได้ไม่ต้องออกมาตอบอะไรอีกไงคะ

คอยอัพเดทด้วยว่า ตัวไหนพบครอบครัวแล้ว ถ้ามีอะไรเพิ่มเติม พี่ๆต่อเลยค่ะ
  • เสือกจริงๆ เสือกทุกเรื่อง :-q
  • สำหรับพี่ที่ลงรูปไม่เป็นค่ะ

คลิกไปที่ --แนบไฟล์
    แล้วคลิกไปที่ --เลือกไฟล์
    เลือกรูปที่พี่ต้องการออกมา จากที่ๆพี่เซฟ
    พอโหลดเสร็จ กดแทรกภาพ
    ลองดูนะคะ
  • พี่ผี หนูว่าหนูไม่ได้ทำอะไรผิดนี่คะ ด่าหนูทำไม
  • น้าผีเข้าใจผิดไรป่าวครับ
    เขาแค่อยากบอกมือใหม่และคนที่ไม่รู้ว่าจะขายหมาต้องทำไง
    เขาไม่ได้ทำไรผิด แล้วไปด่าเขาทำไม???
    เป็นกำลังใจให้ครับ
  • ไอ้ผีตัวบนที่เสือกอะ..มึงนั่นแหละเขาบอกดีๆเสือกไปด่าเขาอีกดูมั่งนะมึงอะเสียสถาบันหมด
  • สถาบันพ่องมึงเหรอไอ้ควาย ไอ้ผีควายเหี้ยนีี้ก้อเสือกทุกเรื่อง

• GHOST+GHOST 3:33PM Permalink
    สถาบันพ่องมึงเหรอไอ้ควาย ไอ้ผีควายเหี้ยนีี้ก้อเสือกทุกเรื่อง
    ููู^^
    ^^
    ^^
    ไอ้เหี้ยนี่น่าจะเป็นคนบ้า พ่อแม่ไม่รัก เก็บกด ชักว่าวทุกวัน เสื่อม ควาย
    ถ้าเก็บกดมากมึงก็ไปฆ่าตัวตายซะจะได้หลุดพ้น
    ชาวบ้านเค้าจะได้ไม่ต้องมาทนความเสื่อมของมึง
  • ดีครับคุนmarisa จะใด้เป็นความรู้กับมือใหม่ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • " สามปาดขอบ " ออกตัวเสื้อขาด

" สามปาดขอบ " หัวหน้าแก๊ง
    คุณนุ่น สมุนมือขวา
    คุณริน สมุนมือซ้าย
  • แต่ผมก็ว่าเสือกจริงๆเห็นหลายๆกระทู้ บางทีผู้ใหญ่คุยกันก้ยังคอยสอดเสือกไม่ดูกาละเทศะ
  • น้องมาริสาทำดีแล้วครับ :)

น้าผีไม่อึดอัดเหรอครับเวลาเปิดกระทู้แล้วต้องกดดูภาพอีกทีละภาพ :)
  • เจ้าของกระทู้ คุณทำดีแล้วครับ.. เห็นด้วยสำหรับความคิดนี้
    พ่อ-แม่หมา จับโพสท่าด้วยนะครับ
    ไม่ควรเอารูปนั่งพับเพียบ รูปนอนมาลง..

อยากบรีดหมา ขายหมา.. ความเป็นมืออาชีพ ก็สำคัญ
    ผมไม่เคยเห็นเจ้าของหมาพ่อพันธุ์ของเมืองนอก เอารูปหมาพับเพียบมาโชว์โปรโมทหมาตัวเอง..

ขอโทษนะครับ ถ้าความคิดเห็นของผม ทำให้บางคนที่อ่านไม่สบอารมณ์
    แต่ผมมีจุดประสงค์ที่ดี
  • คุณมาริสา คุณ แนะนำในทางที่ดีแล้ว ไอ้ผีทั้งหลาย มึงไปทาเฒ่าไหรเขาละ เขาแนะนำในทางทีดีไม่ชอบ นิสสัยแย่ ชอบด่าว่าคนอื่น ที่ตัวเองเหี้ยไม่ว่า สัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ลองสมมุตินะครับว่าคุณจะซื้อของสักชิ้น คุณเข้ามาในร้านมีของวางอยู่ชิ้นนึง คุณถูกใจสนใจ แต่เจ้าของร้านไม่บอกอะไรคุณเลย ราคาก็ไม่มี ของใหม่ หรือมือสองก็ไม่บอก หันไปถามพนักงานก็โดนด่า ว่าโง่ไม่มีความรู้ ไม่มีเงิน ต่างๆ นานาๆ ขอถามทุกท่านที่โพสขายลูกสุนัข ว่าพวกท่านมีความรู้สึกอย่างไรเมื่อท่านต้องเป็นผู้ซื้อ (ทั้งคอกเล็กไปยันคอกใหญ่) ช่วยทำให้มันเป็นมาตรฐานหน่อยครับ อย่าทำให้มันลงเหวเลยครับ
  • ผมก็ว่าจะซื้อของทั้งที่น่าจะลงราคาให้เรียบร้อย
    โทรต่อราคาค่อยว่ากันอีกเรื่อง จะได้รู้ว่าต้องเตรียมเงินไว้เท่าไร
    ถึงจะได้ไปเลี้ยงดู เป็นการตัดสินใจอย่างนึกผมชอบนะที่ให้ที่ราย
    ละเอียดทุกอย่าง
  • ก็อยากรู้เหตุผลของพวกไม่ชอบลงราคาเหมือนกัน ขอแบบฟังขึ้นหน่อยนะ
    โดยเฉพาะพวกคอกใหญ่ๆ เนี่ย ตัวดีเลย
  • แวะมาเป็นกำลังใจอีกคนครับ สนับสนุนในความกล้าคิด กล้าริเริ่ม กล้านำเสนอ ดีกว่าผี บางตัวไร้สาระ รกบอร์ด
    คุณรบกวนสมาชิกที่เล่นบอร์ด ก็เท่ากับรบกวนผมด้วย ผมจำเป็นต้องปกป้องสมาชิกที่กระทำในสิ่งดีครับ
  • คุณ มาริสา แนะนำได้ดีโดนใจจิงๆ ผมว่าขายหมาต้องเป็นอย่างที่พูดมานี้แหละถูกต้องเลย
  • ขอบคุณค่ะ แต่หนูไม่สนใจพวกเห็บหมา หรอกค่ะ ดีแต่กัดคนอื่นลับหลัง แม้แต่ผู้หญิงยังไม่ละเว้น
  • ดีครับรู้ทุกอย่างแล้วก็แค่ถามตัวเองว่า ไหวไหม...แค่นี้ก็ได้หมาถูกใจแล้วครับ..
    คุณมาริสา เอายาหยอดเห็บหมาไหมครับ..ช่วงนี่ชุมจังเลย..
    อ่านกระทู้ไหนก็เจอ....เฮ้อ