ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีเรื่องมาเล่าให้ฟังค่ะ
  • มีใครเป็นบ้างค๊ะ ประเด็นคือ
    1. โกโก้ ไม่ขี้ในบริเวณบ้าน เพราะทุกวันเราจะพาเค้าออกไปเดินเล่น
    ทำธุระส่วนตัว และออกกำลังกายนอกบ้าน ทุกวันเค้าก็จะรอเรากลับบ้านพาเค้าออกไปข้างนอก
    เมื่อคืนกลับมาดึก ฝนตกด้วยเลยไม่ได้พามันออกไป ตื่นมาตอนเช้าฝนก็ยังตกอยู่
    (เห็นมันกลั้นไว้แล้วสงสารมันมาก มันคงต้องอดทนมากจริงๆ 555)
    2. โกโก้จะไม่กินอาหารตอนเราไม่อยู่ ต่อให้ตั้งทิ้งไว้ยังไงก็ไม่ยอมกิน
    หิวยังไงก็ไม่กิน ต้องรอให้เรากลับบ้านก่อนถึงจะไปกิน
    (พอถึงบ้านปุ๊บก็ดีใจสุดขีด วิ่งรอบบ้าน 1 รอบ แล้วก็ไปกินอาหารด้วยความอร่อย)

มีใครเป็นแบบเราบ้างค๊ะเนี่ย จะเครียดหรือไม่เครียดดี
    มีหมาเหมือนมีลูกเลยค่ะ555
    image
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 47K
  • หมาผมก็เป็นครับ เวลาพาไปต่างจังหวัดมันจะไม่ขี้บนรถ(แต่ตดเหม็นมากๆ)เป็นเพราะมันอั้นขี้ ถ้าผมได้กลิ่นตดปุ๊บผมจะจอดให้มันขี้เลย แล้วมันก็ขี้จริงๆ

ปล.หมาอั้นขี้ตดเหม็นจริงๆนะ จะบอกให้
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    187274[1].jpg 148K
    187895[1].jpg 161K
    187903[1].jpg 155K
    187901[1].jpg 101K
  • นี่ครับหน้าตาของ" หมาจอมตด "
  • เหมือนกันเลยค่ะ เวลามันปวดท้อง ตรงก้นมันจะปูดๆออกมา
    แล้วมันก็จะตด ตด ตด แล้วก็ตด จนกว่าเราจะทนไม่ไหวต้องพามันออกไปขี้
    นึกแล้วก็ขำ ไม่หาย
    เราก็นึกว่าจะเป็นคนเดียวซะอีก ที่ไหนได้มีเพื่อน :013:
  • ดีครับ ถ้ามันชอบโชว์แบบนั้น เห็นมันกินเมื่อไร ให้เชียร์มันครับ
    คราวหน้ามันจะกินตามเสียงเชียร์คุณเลย หมาพันธ์นี้มันชอบเอาใจเจ้าของ มันชอบโชว์
  • ถ้าไม่กลับบ้าน มันก็ไม่ต้องกินกันพอดีสิค๊ะ555
  • 55+ ผมว่าเรามาตั้ง " ชมรมหมาจอมตด " กันดีกว่าครับ

ผมก็เหมือนคุณอ่ะ นึกภาพกับกลิ่นตอนมันตดออกเลยครับ กลิ่นนี้จะมีกลิ่นเดียวและไม่เหมือนใคร และไม่มีใครเหมือนครับ :o003:
  • มาแข่งกันเลยดีกว่า เรื่องนี้สู้ไม่ถอย 555
    ว่าแต่ให้ใครเป็นกรรมการหล่ะ
  • หมานิสัยดีจังครับ..
  • แสดงว่าหมาคุณเวลากินต้องกินเยอะพอๆกับหมาผมแน่เลย หมาผม 2 ตัว กินเยอะมากๆ

ตัวผู้กินซักพักถึงจะถ่าย

ตัวเมียต่อตรงครับ ตัวนี้กินแล้วถ่ายเดี๋ยวนั้นเลย
  • ไว้จะถ่ายวีดีโอให้ดูตอนที่มันตดแล้วทำหน้าเนียนว่าไม่ใช่มันนะ
    กวนตรีนเป็นที่สุดอ่ะ 555
    image
    ไฟล์แนบ
    190008_209670652392233_100000478989360_791898_1244183_n.jpg 72K
  • เหมือนกันเลยคร๊าบ ตดแล้วเนี่ยนเลย
  • โกโก้จะกินหลังจากออกกำลังกายค่ะ
    กิจวัตรประจำวันคือ เช้า พาออกไปข้างนอก ทำธุระส่วนตัว
    แล้วก็ออกกำลังกาย
    พอออกกำลังกายเสร็จก็จะกิน
    เป็นอันเสร็จกิจวัตรประจำวันในตอนเช้า
    พอเย็นก็ทำแบบเดิมค่ะ
    เป็นแบบนี้ทุกวัน
    กินเช้า เก็บไว้ขี้เย็น
    กินเย็น เก็บไว้ขี้วันรุ่งขึ้นค่ะ
    555 เป็นระบบมั้ยหล่ะ
  • แต่ถ้าวันไหนไม่ว่างนะ มันก็จะรอ รอ รอ
    แล้วก็ทำหน้าจ๋อย อย่างเมื่อวานมันก็รอเรากลับไปดูมันกิน
  • ผมว่าก็ดีนะครับหมาอย่างของคุณ คนแปลกหน้าให้อะไรมาจะได้ป้องกันตัวมันไปในตัว
  • สนับสนุนให้มีการประกวดตด แต่ตูไม่มีทางไปเป็นกรรมการแน่

หมาใครตดแล้วกรรมการหงายท้องชนะ ใครอาสามาเป็นกรรมการบ้าง
  • ไม่เอา request Mafia 555
  • ให้เจ้าของสลับกันดมดีกว่า เพราะใครก็อยากให้หมาตัวเองชนะ เรื่องล้มมวยไม่มีแน่
    ต้องสูดกันเต็มที่แล้วโชว์ว่าตดหมาเองทำอะไรข้าไม่ได้ เพื่อให้หมาตัวเองชนะ แบบนี้ยุติธรรมที่สุด ฮา.......
  • ปอดนี่หว่า
  • ไม่ได้ปอด แต่แบบว่าไม่ไหวจริงๆค่ะ
  • พี่มาร์คเอาป่าวหล่ะ ถ้าเอาหนูก็เอา
    ให้เกียรติพี่ตัดสินใจ
  • พี่ไม่มีหมาลงประกวดอะดิ และอีกอย่างหมาพี่มารยาทดีมาก การศึกษาสูง จบมหาลัยทุกตัว ไม่ตดในที่สาธารณะครับ ฮา...........
  • อ่ะโธ่ ...
  • "ไม่ตดในที่สาธารณะ" แสดงว่า ตดกระจาย เหมือนกัน :m84:
  • ให้คนที่ร่วมชมการประกวด"หมาตด" ใส่หน้ากากด้วยนะครับ
    คนไหนกลัวกรรมการตัดสินใจลำเอียง ไม่ใส่หน้ากาก ไม่ว่ากัน ... อิอิ
  • รายงานข่าวเด่นเย็นเช้าวานซืนนี้

เกิดเห็นการณ์ขัดแย้งเรื่องตดหมาอย่างรุนแรงในบอร์ด พิตบูลโซน
    ฝากผู้เกี่ยวข้องและผู้ถูกพาดพิงออกมาชี้แจงด่วน ก่อนจะกลายเป็นน้ำผึ้งหยดเดียวอีก

CNN รายงานสดจากริมสนามแข่ง ต้องรับไปละตากล้องกำลังจะเป็นลม อิอิอิ
  • เริ่มกลายเป็นประเด็นถกเถียงกันอีกแล้ว บอร์ดล่มอีกแน่ตู
  • 555 คลายเครียดตอนเช้า เย้ๆ
  • แล้วถ้าตอนประกวด เจ้าของหมาแอบตดแฝงไปด้วย ถือว่าแพ้ฟาวล์ ข้อหาหลักฐานเท็จ
  • ผมว่าต้องมีแอบตดแล้วโทษหมามั่งละ ผมเคยยอมรับ
  • ญ ไม่เคยอ่ะ มีแต่แบบว่าอยู่ดีๆได้ยินเสียงตด
    แล้วพอถามว่าใครตด หมาทำเป็น งง เมินหน้าหนี
    ทั้งที่มันตด นี่ถ้าอยู่ข้างนอกนะ เราเป็นแพะชัว 555
  • ฮ่าๆๆ อยากเห็นบรรยากาศแบบนี้ในบอร์ดบ้าง ร้อนมาหลายวันแล้ว
  • มาซะฮ่า ประะกวดตด พี่มาร์ค จัดซะหน่อยครับ ไม่ต้องมีแอลกอฮอลก็หัวทิ่มได้ 555+
  • เมาเหล้าถอนเช้าก็ยังหาย แล้วววววเมาตด เฮ้อปวดจมูกคงขมคอพิลึก ใครมีภาพหมาแบบฮาๆลงบมาแบ่งกันดูมั่งมั้ย
  • imageimage

ลูกสาวผมตัวนี้ "ต่อตรง" ครับ คอนเฟริม์ กินแล้วไม่เกิน 1 นาทีถ่ายเลย เปอร์เซ็นตดน้อยครับ :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9974.JPG 209K
    IMG_9975.JPG 219K
  • ฝึกหมาให้อึ/ฉี่ บนหนังสือพิมพ์ ตอนแรกก็อยู่กันชั้นบน ก็เลยฝึกมันที่ชั้นบน
    พอเปิดสำนักงานก็เลยย้ายมาอยู่ชั้นล่าง แต่เพราะความเคยชิน เวลามันจะอึ หรือฉี่
    ก็จะต้องวิ่งขึ้นบันได ไปทำธุระส่วนตัว ทำแบบนี้มาปีกว่า
    บางที่จะได้ยินเสียงแว่ว ๆ มา น้ำอะไรหยดใส่หัววะ
    ได้แต่มองหน้ากัน แต่ไม่เห็นวี่แววของน้องหมา สงสัยมันจะไปฉี่
  • imageimage
    แต่ตัวนี้ลูกชายครับ ตด 100 เปอร์เซ็น (ชอบตดในรถด้วย) กลิ่นนี้อย่าบอกใครเชียว เพราะเค้ากินแล้วก็นอน นอนแล้วก็ลุกมาถ่าย ถ้ายิ่งพาไปไหนต่างจังหวัดแล้วระยะทางไกลๆด้วยนะ ตดตลอดทาง ตดทั้งวัน เพราะเค้าไม่ชอบขี้ในรถ(ผมว่าอันนี้คือข้อดี)55+ :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9390.JPG 97K
    IMG_9424.JPG 181K
  • จะไปยากอะไรก็ใส่แพมเพิสให้หมาดิ
  • หมาเป็นเมนก็ใส่ผ้าอนามัยจบ
  • ของผมอึฉี่เป็นไม่มีปัญหาแต่เรื่องตด แน่นๆเน้นๆแล้วชอบนอนหน้าพัดลม นึกภาพตามไปด้วย ละเมอก็เป็นไม่ให้นอนด้วยก็ร้องให้ ไม่มีเสียงนะ แต่น้ำตางี้ใหลพลากๆ น่าสงสารมากimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0191A.jpg 14K
    IMG0192A.jpg 14K
  • น้ำตาไหลพรากเลยหรอ น่าสงสารจริงๆ
  • จัดประกวด"สุนัขตด"ชิงแชมป์ประเทศไทยครั้งที่1
    สุนัขที่เข้าประกวด ไม่จำกัดเพศและอายุ แต่แบ่งเป็นประเภทดังนี้
    1.ตดดัง
    2.ตดเหม็น
    3.ตดประกอบจังหวะเพลง

ข้อห้าม..ระหว่างการแข่งขัน หากสุนัขตัวใด มีอึ..ปนออกมา ถือว่า แพ้ฟาวล์ทันที
    ขอสปอร์นเซอร์สนับสนุนด้วยครับ ....

:o068:
  • :067: 1 ตัว ลงประกวดทั้ง 3 อย่างเลยได้มั้ยค๊ะ :o028:
  • ผมด้วยเอ้า ส่งเข้าประกวด 1 ตัว งานนี้คุณ Auun เป็นประธานให้ที
  • 555 แข่งเอาฮา เน้นๆ
  • ข้อที่3 ต้องมีเจ้าของเต้นรีวิวประกอบ +10คะแนน นั่นแน่คุนเอ็กซ์ซ้อมเต้นก่อนเลยนะ
  • แค่เรื่องตดหมา ก็กลายเป็นกระทู้ฮ๊อตได้ สุดยอด

ว่างงานกันใช่ไหมเพ่ ฮ่าๆๆๆ
  • ว่างจากเวลางานนิดหน่อยพี่ 55+