ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกพิทบูล RED NOSE ราคาเบาหวิวๆๆ(อัพเดท)
  • อัพเดท M3 จากกระทู้เก่าให้ชมใหม่ครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    พ่อcats.jpg 104K
    แม่cats1.jpg 132K
    cats2.jpg 138K
    m2m32.jpg 89K
    m3n2.jpg 116K
    m3n3.jpg 130K
    m3n1.jpg 115K
  • ไอ่ best ทีอยางงี่มึงไม่มาเอาไประ

• ถูกสุดๆๆๆๆ หายากนานๆๆ มี ครั้ง (จะถูกไปป่าวเนี่ย)แฮะๆ:030:
  • น้าผีแฟนคลับพี่ best มาช่วยเชียร์ 555+
  • ไอ่ best มันจะเอาแต่หมาเทพๆ ก็ไม่รู้ว่ามันดูตรงไหน หมาคอกนี้เค้าก็ไม่ขี้เหร่ มึงออกตัวมาเอาซิ ไอ้ best

ไอ้ best

ควย !

ไอ้เฮี้ย !

ไอ้สัตว์ !
  • มาเป็นชุด 555+
  • ไอ่ตอนแรกเราก็คิดว่ามันอยากเลี้ยงหมาจริงๆ ที่ไหนได้พอตามอ่านดูๆเรื่อยๆ ปรากฏว่าแม่ง อยากได้ถูกๆแต่ขอเทพๆ ไอ้เฮี้ย best แล้วใครเค้าจะขายให้มึง หมาเค้ากว่าจะเลี้ยงกว่าจะเช็ดขี้เช็ดเยี่ยว ไหนจะค่าดูแลค่ายา มึงนี่มันสันดานความจริงๆ ไอ้ best หัวควย
  • ผีเรป บนเป็นควยไร ปัญญาอ่อนแก่แล้วยังจะทำตัวกาก ไม่อยากจะเถียงกับคนชั้นต่ำอย่างมืงเลยไอ้ควาย

ทำเป็นด่าคนอื่นแล้วยังไม่กล้าล๊อคอินอีก สวะ จิงๆ ไอ้ลูกตุ๊ด
  • มันมาแล้ว
  • กูคนชั้นสูง ไอ้ best ตุ๊ด
  • รวมฮิต คนรักไอ้ bestfatheryou

ภาค 1

ไอ้หัวควย
    ไอ้ควาย
    ไอ้ตุ๊ด
    ไอ้หน้าหี
    ไอ้เฮี้ยผัดเผ็ด
    ไอ้สันดาน
    ไอ้สันขวาน
    ไอ้นรกส่งมาเกิด
    ไอ้จังไร
    ไอ้ส้นตีน
    ไอ้เลียหีหมา

ภาค 2

สันดาน
    ทราม
    ไพร่
    สถุน
    จังไร
    ห่า
    เวร
    ระยำ
    หัวควย
    หน้าลิง
    สัตว์
    ขี้ข้า
    ไอ้เกรียนเทพ
  • ไปไหนล่ะมึงไอ้ตุ๊ด bestfatheryou
  • เจอผีหน่อยหาจ้อยเลยนะมึง
  • นั่นดิ กำลังมันเลย
  • ม้ายจื้อ ก็ไปที่อื่นไป
    มาทะเลาะกัน อยู่ได้
    บ้า..............(ฉีดยากัน...ยัง)
  • ผมว่าเจ้าของกระทู้คง "งง" อะครับ
  • ขอบคุณค้าบบที่อัพรูป
  • เจ้าของกระทู้ลบทิ้งแล้วรีบไปตั้งกระทู้ใหม่เร็วๆ 5555555