ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำไม??? ดูคลิปในกระทู้ไม่ได้อ่ะ
  • คือ ญ เข้ากระทู้ แต่ดูคลิปที่โพสต์ลงในกระทู้ไม่ได้อ่ะค๊ะ งงมาก
    เป็นมาหลายกระทู้แล้วอ่ะ เศร้ามาก อยากดูแต่ดูไม่ได้
    มีใครเปิดไม่ได้เป็นเพื่อนกันบ้างมั้ยอ่ะ :o002:
  • เปิดดูได้นะคะ ปกติดี
  • ของผมเปิดดูได้สบายใจเลย :o003:
  • มันเป็นที่คอม ญ แน่ๆเลย
    ทั้งที่บ้าน และก็ที่ทำงานเลยค่ะ เปิดไม่ได้
    แต่ถ้าเปิดดูในมือถืออ่ะเปิดดูได้
    แต่มันไม่สะดวกเท่า เปิดดูใน PC อ่ะค่ะ :002:
  • ถ้าเข้าเวปโดยใช้ firefox บางทีมันเปิดไม่ได้
    ก็ลองไปเปิดเวปใน Explorer ก็จะดูได้ค่ะ
  • จริงด้วยค่ะ ดูได้แล้ว
    ไม่เคยเปลี่ยนไปใช้ IE ดูเลย
    ขอบคุณมากค่ะ
    :m56: