ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!...PRODUCT_OF_NEWLINE...!!!
  • PRODUCT OF NEWLINEimage
    ไฟล์แนบ
    ad_newline.1.jpg 270K
  • เพิ่งลงขายไปเมื่อวาน ลงซ้ำอีกละ

หมาแบบนี้ลงกี่ทีก็ขายไม่ออกหรอก

หน้ายาว หุ่นก็ไม่ได้เรื่อง

แถมยังขายแพงอีก
  • ขอแสดงความเห็นนิดนะครับ ใจจริงก็ไม่อยากยุ่งหรอกครับ เรื่องขายหมูขายหมาเนี่ย แต่หากป่วนกันแบบไม่มีเหตุผล มันก็เป็นการรบกวนสมาชิกบอร์ดที่ทำมาหากินอย่างสุจริต ทำให้บอร์ดเสียหายได้

ขอพูดแบบกลางๆ ที่น้าผีแสดงความเห็น ผมไม่ได้มองว่าเป็นการวิจารณ์ไปตามข้อเท็จจริง แต่ต้องการก่อกวนเจ้าของกระทู้มากกว่าครับ
  • พี่ผีก็หนักแรง หมาเขาสวยจะตาย ค่ายนี้ แต่ราคาก็แรงเหมือนกัน รู้ไหมเขาขายหมาจนรวยไปแล้ว นิวไลล์นี่นะ
  • ค่ายนี้ราคาแรงมากขอบาย ตอนนี้มีให้เลือกสรรเยอะราคาใกล้เคียงกัน สายใหม่ๆ
  • ฝีมือการบรีดตกไปเยอะ ออกมาขายาวๆทั้งนั้นเลย เตี้ยๆสั้นไปไหนหมด
  • f 5 แจ่มมากคับ
  • ขออกความด้วยคน เห็นพี่มาร์คออกตัวมา

ใจจิง เห็นหลายกะทู้ แร้ว ออกมา เม้นไม่ เข้าเรื่อง ผม เห็นใจ กับ เจ้าของ คอก มากๆๆๆ
    มือมืด อัดข้อมุลเสียๆๆ ผุ้บริโภครับข้อมูลเสียๆๆ เชื่อกันหมด

เลิกเถอะคับ ถ้า ไม่ได้ช่วยอะไร มันบาปนะคับ กีดกัน การทำมาหากินผุ้อื่น
    ถ้าโดนเข้าตัววันนึงจะรุ้สึกนะคับ

• บรีดหมาต้องปรุงรส ด้วยหรอ คับ เห็นต้องฝีมือตก 555 ขำๆๆ คับผม
  • Qiller จะสื่อถึงอะไรป่าวคับ
  • นั่นดิ รูปนี้มีไว้ลงปิดกระทู้ หรอครับ
  • สายอะไร รู้ไหม ครับ ผมไม่รู้
  • พี่หนึ่งคับอัฟรูปหมา f2 lingerie ให้ผมดูหน่อยคับ รูปปัจจุบันเลยพี่ หรือส่งเข้าเมลผมก็ได้คับ anan_401@hotmail.com ผมจะไป กทม วันที่ 12 นะคับ
  • เดี๊ยวบ่ายๆนี้จัดให้ครับพ๋ม
  • มีคนติ ชมบ้างก็ดีนะ บางทีคนเข้ามาอ่านทีหลังจะได้รู้ว่าตัวนั้นตัวนี้เปงยังไง
  • ไอ้Qiller มึงนี่กวนตีน เที่ยวป่วนบอร์ดคนอื่นเขาไปทั่วเสือกจริงๆมึงนิ มึงดูรุ่นด้วยก่อนที่มึงจะกวนตีเขานะไอ้สัตว์
  • F3 ลูกLINGERIE ราคาเท่าไหร่ครับพี่
  • ขอแสดงความคิดเห็นด้วยครับ เท่าที่เห็นค่ายนี้ลงขายสุนัขแต่ละตัวผมก็เห็นสวย ๆ ทุกตัวแต่เรื่องราคามันจะแร็งหรือจะถูกขึ้นอยู่กับกระเป๋าคนซื้อมากกว่า
    คนที่อยากซื้อก็เยอะคนที่อิจฉาก็แยะ แต่รู้สึกว่ามีแต่ผีขี้อิจฉานะที่เข้ามาโพส
  • เห้ยน้า ผี น้ามี หมาดีดี แบบ เค้าป่ะร่ะ
    ปากดี นะ (ไอ้พวกผัป่วน) ด่าพวกป่วนนะครับ
    พวก มืงบอกว่าหมา ปากยาวขายไม่ออก
    แล้วหมาบ้าน หม่าม๊ามืงดิ ไม่มีปากเรย