ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ราคาเปิดxxxxxบาท ต่อรองได้ตามตกลง หมาทะเบียนเต็มมาจากสายไทยแลนด์แชมป์ใบเพ็ดสวย หมาอายุ2.5ปี ไม่เคยผสมไม่เคยมีลูก ขายเพราะเดือดร้อนเรื่องที่อยู่ 0819989661 imageimage
    ไฟล์แนบ
    บูเทอร์เรีย.jpg 42K
    รถฟิ๊กขาย01.jpg 68K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ทะเบียนหมาบูลเทอร์เรีย.jpg 96K
  • ขายหมาขายรถ เจ๊งบอลมาหรอเพ่
  • รถก็ขายนะคันล้อดำทำหมดไป13500บาท มีใบเสร็จให้ชม ยิงเฟรมาอีกหมดไปเยอะเอาไว้พาหมาออกกำลังกายครับ ขาย7000บาท ส่งทั่วไทย
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    ฟิ๊กขาย03.jpg 102K
    รถฟิกขาย02.jpg 75K
  • 2-3วันก่อนยังขายบีเกิ้ลอยู่เลยนิ บั้กก็เคยขาย เลี้ยงทั้งหมดกี่ตัวเนี้ย

• ไม่ใช่หมาผม หมาของป้าผมแกป่วยเป้นโรคพาคินสัน เจ้าของหมาไปขึ้นทะเบียนคนพิการมาแล้วครับ

ผมแค่อยากหาบ้านใหม่ให้มัน สงสารมันครับถือว่าทำบุญร่วมกันนะครับ ราคาปรับลดได้ดทรคุยกันนะจัดส่ง จว ใกล้เคียงขับรถไปส่งให้เลย
  • เดี๋ยวเอารูปทะเบียนคนพิการอัฟลงให้ชมครับถ้ายังงงกันนะครับ
  • อ๋ออ๋อ
  • คนไทยรักกันครับ ช่วยupทีนะ
  • ตกลงเสียคู่ไหนหล่ะดี๋ 55555
  • ยังพี่ผมไม่เล่นการพนัน55555 image
    ไฟล์แนบ
    Dc01.jpg 76K
  • 1หมาเข้ากรงง่าย 2นั่งมอไซต์ได้ 3สวัสดีได้ 4หมอบได้ ***ฟังคำสั่งฝึกได้ในระหนึ่งเลยครับ
  • รถถีบจะช่วยบอกเพื่อนในกวนให้นะครับ ถ้ามีสนใจจะให้โทรไปคุยเองนะครับ