ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายครับได้เจ้าของแล้ว
  • ทำไป13000บาท มีใบเสร็จให้ชมครับ ตอนนี้ทำเป็นแนวซิงเกิ้ลสปีด ขาย6000บาท ทำเฟรมมาจากจักรยานชัยชาญ หางปลาตัดมาจากแบบ sun tour เนียนมาก

หมดไปเยอะเอาไว้พาหมาออกกำลังกายยางเปลี่ยนมาใหม่ดอกยางเต็ม รถลำปาง 0819989661
    d_gudee@windowslive.com ปีนี้ชาวไทยได้เห็นเบนซินทะลุ50บาทแน่ครับ ปั่นไปจิบไปดีกว่าครับ

จัดส่งทั่วไทยimageimage
    ไฟล์แนบ
    รถฟิกขาย02.jpg 75K
    รถฟิ๊กขาย01.jpg 68K
  • คันสีฟ้านะล้อดำชิมาโน่ขอบสูง ล้อสนามเลยถอดมาจากรถแข่งผมเอง
  • image
    ขายครับทำมาจากร้านจักรยานชัยชาญลำปาง มือขวามุขคลองเตย ยิงเฟรมมาใหม่ครับ หมดไปเยอะ

ปั่นพาหมาออกกำลังกายสบาย
    ไฟล์แนบ
    ฟิ๊กขาย03.jpg 102K
  • รถสวยครับดี๋ 5ได้ก่ดี๋ ขี้ค้านแป๋งกันตี้บ้านละ กึดหยากเตมันล่ะ จะขอตังค์เมียซื้อซักกำเมาะ อิอิอิอิอิอิ
  • โทรคุยครับพี่ ชอบใจว่ากัน รับแลกน้ำเมา
  • สวยครับ เดี๋ยวจะลองบอกน้องๆที่สนใจ รวมส่งมั้ยครับ
  • ขาย 2 คันเลยหรอครับ ผมสนใจคันล้อเขียวอ่ะครับ
  • 6000บาท คุ้มแน่เอาไปนับอะไหล่เลยหมื่นกว่าครับ หมดเยอะ
  • ราคาถูก ส่งฟรี ขายได้เร็วๆนะดี๋ :013:
  • คันขาวเฟรมของอะรายครับ ไซค์ไหน
  • คันสีอะไรนะครับ ถามรายละเอียดได้ พร้อมตอบทุกคำถามครับ

ขอบคุณมากครับ
  • คันสีขาวล้อเขียว
    เฟรมของอะรายครับ ไซค์ไหน
  • Airwalk pista 700c โคโมลี่ สนิมไม่กล้าจับครับ
  • ล้อชิดมากครับแบบไม้จิ้มฟันผ่านยากมาก สปรินบารืได้สบาย
  • คันAirwalk pista 700c ขายเท่าไรครับพี่
  • ขายได้เร็วๆ นะน้อง จะได้เอาเงินมาจับเด็กใหม่ 555+

มีบูลเทอร์เรียสุ่มไว้โตยหนานิ แหมมมมมมม
  • ผมสนใจมากคับ ขอเมลติดต่อที ราคานี้สุดแล้วหรือยัง คับ ถูกใจ เอาแน่
  • ปรับราคาลดให้เหลือ6พันถ้วน ออกค่าส่งเอง อย่างนี้สิเรียกว่าคุ้ม คันแอร์วอคขาย13000บาท ขายเพราะจะเปลี่ยนคันใหม่ครับ

d_gudee@windowslive.com