ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pit Bull HANDMADE models were available at Pattaya. โมเดลพิทบูล HANDMADE
  • สนใจทีบูท พิด,โลก เลยคับมีอีกหลายแบบให้เลือกชมมากมาย HANDMADE ทั้งสิ้น
    image
    ไฟล์แนบ
    0000000000000000000.jpg 220K
  • มีหลายแบบตอนนี้ยังทำไม่เสร็จรอดูผลงานน่ะครับ
  • เท่าไหร่คับเนี่ยย สวยดีฮ้ะๆ : )
  • สีบลูตรงกลางสวยค่าาา เด๋วไปซื้อมาไว้ที่คลินิกซักตัว งิงิ
  • มีอีกเยาะคับแบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    111111111111111111.jpg 238K
  • คุณbad191 มีเบอร์ติดต่อไหมครับช่วยลงหน่อยครับ
  • 0855934744 ครับผม
  • ตัวสีดำแหงนคอ ตัวนี้สวยวะ! พี่บังเอาตัวนึง บอย .... ล็อคไว้ให้ด้วยนา ... มันเป็นเรซิ่นหรือปูนปาสเตอร์วะบอย
  • ปูนคับ (งานนี้จดสิททิบัตรแล้วด้วยห้ามก๊อปนะจะ) ทำเองทุกชิ้นเลยคับพี่บัง ทีไม่ได้เขาบอร์ดก็มัวปั่นแบบนี้และคับ
  • พี่บอยทำไอ้ PEANUT ให้หน่อยสิพี่ เอาจริงๆนา

อยากได้ๆ :o027: imageimage
    ไฟล์แนบ
    112.jpg 223K
    113.jpg 233K
  • ได้คับสวยมากแบบก็โอเคเลยผมชอบ แต่ราคาดิพอสมควรนะคับ 2,500 บาท ถ้าไม่เหมือนแทมเงินอีก 1,000 บาท จะให้ดีถ่ายด้านข้ามมาด้วยคับ หน้า หลัง ข้างคับ
  • สวยว่ะ อยากเอามาตั้งโชว์ประดับออฟฟิต
  • เอาด้วยพี่ woodie กับ redbull แล้วก็ไอ้แท้ง เอาจริงๆเหมือนยีนส์เลยนะพี่

imageimage
    ไฟล์แนบ
    2uhwsv9.jpg 34K
    669.jpg 210K
  • ด้านข้าง
    image
    ไฟล์แนบ
    2m76zpj.jpg 69K
  • ส่วนแท้งพี่รอดูรูปเย็นนี้ มีทุกมุม แม่เจ้า55
  • อย่าลงทุกมุนเดี๋ยวมีคนเป็นลม
  • 55555555555555555 มันไม่แปลกหลอกคับ ละดับนี้แล้วเราต้องยกเคดิสให้เขาๆทำมาก่อน ผมทำใจแล้วที 2 ชัวผมรีดไอ้เจ้าโซโลได้ขนาดนี้กด็ถือว่าประสบความสำเร็จไปอีกละดับหนึ่งแล้วคับ งานนี้ต้องยอมเขาไปก่อนขอเวลาอีกซัก 6 เดือนซูซีแน่ขอบอก สงสารมันทำกล้ามมันทำอยากไม่ได้ทำอ้วยนะคับบบบบ มันทำยากมากกกกกก แต่ก็ท้าทายดีชอบบบบบ
  • เหอๆ...เเจ๋วว่ะพี่บอย :063:
  • เฮ้ยพี่ ไม่เห็นต้องทำใจเลย ไอ้ไจแอ้น ผมยังล้มมาแล้วเลย งานหน้าจะวางมือแล้วเนี่ย จะปั้นตัวใหม่และ อิอิ
  • งัยละ บอกแล้วของอย่างนี้มันอยู่ที่ใจ หากคิดว่าแพ้มันก็แพ้ หากคิดว่าต้องชนะก็ชนะครับน้องชาย
    สองมือ หนึ่งหมาเหมือนกัน ยังไม่ทันลงสนาม กองเชียร์ยังไม่ทันได้ลุ้น รีบยอมแพ้แล้ว ผิดหวังจิงๆ

เสี่ยเต้เมืองเลยอีกคนหายจ้อย เศร้าว่ะ
  • สู้แค่ตายคับ ก็พูดไปในสนามไม่คำว่าพี่น้องอยู่แล้ว
  • ปั้นสวยค่ะ อ่อ...รอดูพี่แท้งค์กิ้วของหมวดนะค๊า
  • โม้ไว้ก่อน เกทับไว้ก่อน ข่มคู่แข่งไว้ก่อน จบแข่งแล้วค่อยว่ากัน
  • ไอ้ด้านกะข้างพอหาได้อะพี่

เเต่หลังนี่ไม่มีอะไม่เคยถ่ายเลย จำ้เป็นไหมพี่

เเล้วยังไงไปเอาเลยวันงานทันป่าวเนี่ยพี่บอย เดี๋ยวโทรไปหานะครับ :o027: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    150.jpg 233K
    151.jpg 245K
    120.jpg 203K
  • หมาหุ่นแบบนี้จับหมาทำหมากล้ามให้หมด รับรองฮือฮา พื้นฐานดีอยู่แล้ว
  • เออเอาก็เอาวะ ค่าน้ำมัน
  • เดียวไปเก็บตังหน้างานนะน้องชาย เดียวเสร็จแล้วจะลงรูปให้ดู
  • เฮ้ยอย่ามัวแต่ปั้นจนลืมสติกเกอร์พี่นะว๊อยยยยยย
  • พี่บอย เอาด้วยตัวนึงวันงานครับ ตัวสีดำแหงนคอ เหมือนของพี่บังคับ
  • >>>ฮา..ๆ ไม่ได้หายไปไหนคราบพี่มาร์ค ฟิตเด็กๆไม่ทัน เจ้าของหมามัวแต่มาวอะพี่ อิอิอิ..
  • >>> พี่บอยปั้นมาแจกสมาชิกด้วยนะจ๊ะ......
  • เอาขนาดใหญ่กว่าไม้โปรหน่อยนึงนะพี่ เอาแบบสวยๆเลยนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    dog-pae.jpg 92K
    dog-pae.ai 281K
  • ได้ไม่ได้ยังไงติดต่อผมด้วยนะพี่ นอนและครับ
  • ได้เลยพี่ เสร็จก่อนเอามาลงให้ดูหน่อยนะครับ

อยากได้สักสองอัน ทั้งตัวอันนึงกับหัวอย่างเดียวใหญ่ๆอีกสักอันอะพี่

ไหวมะ :o027: image
    ไฟล์แนบ
    151.jpg 245K
  • นายเต้ อย่าทำให้พี่ผิดหวัง
  • ขายยังงายครับ สนใจ
  • พอได้มั๊ยยีนส์
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 198K
    02.jpg 178K
    01.jpg 198K
    02.jpg 178K
  • นี้แค่เริ่มต้นน่ะครับยังไม่เสร็จถ้าเสร็จจะลงให้ดูอีกทีน่ะครับ
  • พอใช้ได้มั๊ยยีน..
  • สวยๆพี่บอย เยี่ยมไปเเลย
  • :063: สวยดีครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 292K
  • อันนี้ยังไม่เสร็จน่ะครับลงมาให้ดูก่อนครับเสร็จเมื่อไหร่จะลงมาให้ดูอีกทีน่ะครับ
  • ของผมอ่ะ น้อยใจและ ฮือๆๆ :022:
  • ไม่ต้องน้อยใจน่ะครับหมวดเป้..รอชิ้นนี้เสร็จเมื่อไหร่ทำให้หมวดเป้ต่อเลยน่ะครับ
  • ผ่านแน่นอนเลยพี่

รอดูตอนเสร็จสมบูรณ์เลยเน้อ :o027:
  • เอากี่ตัวครับยีนส์
  • อย่างละตัวไงพี่ เต็มๆ 1 ตัว หัวอย่างเดียวอีก 1 ตัว :o027: image
    ไฟล์แนบ
    123.jpg 201K
  • ปั้นหมาแล้วสติกเกอร์ตูไม่เสร็จละมรึ้งงงงงง ด่ากระจายแน่
  • ลูกค้าตูอุตส่าห์บินมาจากต่างประเทศเพื่อเยี่ยมชมออฟฟิต เร่งมือหน่อยเพ่