ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำติชมครับลูก ๆ ผมหน่อยครับ
  • image
    image
    Oliveลูกสาววัย 4 เดือนครับ imageimage
    PoP eYe ลูกชายวัย 2 เดือนครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0107.jpg 73K
    IMG_0109.jpg 75K
    IMG_0138.jpg 75K
    IMG_0171.jpg 49K
    IMG_0171.jpg 49K
  • กล้ามากที่เลี้ยง2ตัว อีกเรื่องสปิงยังไม่จำเป็นกับสุนัขวัยนี้ เวลาย่อนเชือกจะทำให้พันกับขาเขาเปล่าๆอาจทำใก้เกิดอุบัติเหตุต่อขาสุนัขได้ แต่ถ้าซื้อมาแล้วก็ดึงให้มันตึ่งๆตลอดอย่าให้ย่อนถึงขนาดติดพื้น สุนัขวัยนี้ให้เจ็บคอบางแหละดีจะได้จำ
    ส่วนตัวชอบตัวที่2...
  • น่ารัก เลี๊ยงดีๆอาหารถึง ออกกำลัง มีความสุขกับมัน

และสุดท้าย ยืมพี่ๆน้าๆอาๆมาใช้หน่อยครับ เลี๊ยงด้วยรักและรับผิดชอบครับ ผม
  • เห็นหน้าเจ้าป๊อปอายแล้วท่าทางจะซนน่าดูชมนะครับฮ่าๆๆ
  • สวยดี เลี้ยงไปเถอะถ้ามีความสุขที่บ้านมี 4 ปล่อยรวมไม่เคยมีปัญหาถ้ารู้จักเลี้ยง
  • ป๊อบอายน่ารักจังค่ะ ;-)
  • ชอบ โอลิฟฟฟ สีสวาท เชียวอีนู๋เอ้ยยย แมวหรือ ป่าว หุหุหุ
  • น่ารักมากมายคับ ผม ดูท่าโตขึ้นต้องหนา สุดๆ =D>
  • รูป ตัวสองเดือนมีอิกปะครับอยากชมๆๆๆ