ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สนามที่นี้ เหมาะกับฝึกสุนัขมากๆ เพราะ ไม่มี สิ่งเร้ามากวนใจ เลย
    ไม่มาทำให้สุนัข เสียสามาธิ
    จริงๆๆเนื้อหาของวิดีโอมีมากว่านี้ แต่ๆๆๆ แบตดันหมด
    ...แอ็คชั่นไปตั้งเยอะ มาดูอีกที ไม่มีอะไรเลย55
    ทริปหน้าจะเอามาฝากใหม่คับดูเพิ่มเติม
    :013:

• สุดยอดเลยพี่ตี้....
    ว่าเเต่ ชิบิง โตไวเหมือนกันนะเนี่ย เห็นอีกที ก็เป็นหนุ่มซะเเระ หน้าตาเเละร่างกาย เปลี่ยนไปมากเลยทีเดียว
  • ดีคับน้องหิน
    แฮะๆๆ ไม่ขนาดนั่นหรอก คับน้องหิน
    วิดีโอนี้พี่เอาสนามบอลมาโชว์อ่ะ เป็นสนามบอลของวิทยาลัย แห่งหนึ่ง
    ไม่มีนักฟุตบอลเล่น เพราะ วัยรุ่นเด็กช่าง มักจะเมาและจีบสาวมากกว่าจะมาเล่นกีฬา 555
    คนข้างนอกก้อห้ามมาเล่น รปภ. ไม่ให้ เข้ามาเล่น
    ก้อเลยเสร็จพี่ ซะสนามแห่งนี้ 555 .......

ใช่มันดตเร็วมาก กินเยอะด้วยล่ะ ให้วันล่ะ สองมื้อ หมดไม่เคยเหลือ
    จน วิ่งไม่ค่อยจะรอด เลยนั่น สปีดแพ้พี่อีก 555
    แข่งกันดูแร้ว555

เนี่ยว่าจะเอายางรถไปแอบในพุ่มไม้หน่อย ไว้มาลากยางเล่น หน่อย

แร้วของหินเป็นไงบ้างคับ อัพให้ดุหน่อยดิ :015:
  • ใช่ในเทคนิคป่าวครับคุณตี้ สถามที่ดีมากเลย
  • 555 ใช่เลยคับ ที่นั่น สภาพเยี่ยม มาก คับ สปริงโพล ก้อ ทำได้ แค่ นำอุปกรณ์ไปผูกกับ
    ประตูบอล แหล่มเลยล่ะคับ
    แค่เตรียมอุปกรณืไปให้พร้อมก้อพอ :013:
  • น่ารักดี
  • มีมาทุกวันเลยนะคุณตี้เยี่ยมครับ
  • หมาผมก้อยากฝึกแบบนี้แต่ปล่อยเมื่อไหร่มีหมาผ่านมาแว๊บเดียวเป็นเรื่อง ปล่อยไม่ได้เลย
  • ตอบน้าผี คับ.......

ของผม ไม่มั่นใจ เหมือนกัน ถ้ามีหมาตัวอื่นมาเวียน เพราะ มันเริ่ม start แร้วเหมือนกัน
    แต่ไม่รุนแรงอะไรมาก คือ ยังไม่สนใจอะไรมากมายเท่าไร
    ผม จึงต้องหาสถานที่ๆๆ ปลอดสุนัข ปลอดคน ปลอดรถ
    ก็ คือ ที่นี้

น้าผี ต้องลองหา ดุคับ ที่เงียบๆๆ
  • ตอนจบเหมือนมันเจตนาเอามาตั้งหน้ากล้องเลยครับ
  • ฮ่าๆๆตอนจบเอาวางให้หน้ากล้องแบบที่น้าผีว่าไว้เลย
    ชอบตอนที่ชิบิงตาถั่วจริงวุ้ย พี่แกสับขาสุดตีนเลย ฮ่าๆๆน่ารักครับๆๆ สถานที่เอื้อดีจริงๆ ของที่ ม.รังสิต เค้าเริ่มก่อสร้างมารื่อยๆๆแล้ว พื้นที่มีน้อยลง แต่ยังคงฝึกไปเด่วว่างๆเอามาลงแข่งกับพี่มั้ง เอ๊กๆๆ
  • 555 มัน มึน ตลอด แหละ แอคทีฟ เกิน ไป จน ไม่รุ้เลยว่าบอลไปทางไหน

วันนี้เลยได้แผล ไปที่ขาหนึ่งแห่ง เพราะ ความซ่า กระ โดด แร้วลื่น ไปกับพื้น กลับมา

อาบน้ำ ทำแผลเรียบร้อย :015:
  • มาเเล้วครับพี่ตี้....
    image

รูปต่อไปอาจหวดเสียวนิดนะครับ...มันกัดตาย 2 ศพเลย...
    image
    กัดเเล้วเฝ้าอยู่อย่างนั้นเเหละ เหมือนจะบอกว่า ของเล่นข้า ใครอย่าเเตะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1390_resize.JPG 121K
    PIC_1374_resize.JPG 104K
  • ส่วนของผมก็เป็นเเผลครับ... ที่ข้อขาหลังขวา มันเล่นสปริงโพลอยู่ 1 คืนเต็มๆ โดยที่ไม่ปล่อยครับ...
    น่าสงสารมากครับ...
    คือ โซ่มันไปพันกับสปริงโพลเเล้วห้อยทั้งคืนเลย..มาตอนเช้า มันเดินไม่เป็นเลย ได้เเต่นอน เพราะเลือดคงไม่เดินอะครับ...ผมสงสารมาก เเต่ผมไม่ได้อยู่บ้าน พ่อเเม่ผมก็ไม่ได้สนใจครับ. นึกว่ามันเห่ามันหอนธรรมดา ที่ไหนได้.....ป็นอย่างที่บอกนั่นเเหละครับพี่ตี้ ขาเกือบขาด ตอนนี้ผมรักษา หายไป 80 % เเล้วครับ วิ่งได้เดินได้ เเต่ยังมีรอยรัดของโซ่ เเละขายังบวมนิดๆ...นี่คืออีก 1 เหตุการณ์ ยังมีอีกหลายเรื่องครับ...ที่บ่งบอกว่ามันอึดมากๆ เเล้วผมจะมาเล่าให้ฟังครับ....เเล้วพี่ตี้จะบอกว่าสุดยอด..
  • ระวังๆๆหน่อยครับหิน ฟังเเล้วเสียว เกิดพลาดขึ้นมา อีกครับ เป็นห่วงๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่อ้น...ผมเลยเอาสปริงโพลออกเลยครับ...
  • ดีคับ น้อง หิน และน้องอ้น

หินลูกชายรูปร่างดี จังเลยนะคับ
    เกือบไปแร้วนะหิน ระวัง หน่อยแร้วกันนะน้อง เป็นห่วง เช่นกันคับ

เล่ามาได้เลย พี่อยาก ชอบ วีรกรรม ของ หมาแต่ละตัว 55
    ยิ่งถ้าได้ดม้ในวงเหล้า ด้วยแร้ว มันส์แน่ๆๆๆๆ

• น่ารักครับ
  • 555+ อีกกรณี 1 ก็คือ ขอเล่าสั้นๆนะครับ หมาผมหลุด เเล้วก็ไปกัดหมาเขา ที่บ้านเขาด้วย เเล้วผมก็กำลังห้าม
    ด้วยความที่เขารักหมาเขามากเขาก็ ใช้จอบทุบไปที่หลังหมาผม ไม่ไช่ด้ามจอบนะ หัวจอบเลยครับพี่... เเล้วทำท่าจะทุบอีก ผมคิดในใจมึงจะฆ่าหมากูให้ตายเลยรึไงวะ กูก็กำลังห้ามอยู่ เเล้วตอนที่ผมกำลังเเยกน่ะ
    ผมก็คร่อมตัวหมาผมอยู่ มรึงไม่กลัวจอบมันโดนหัวกูบ้างรึไงนะ.....พ่อ เขาก็บอกเขาให้ระวังโดนผม
    ด้วยความที่วิป หน่อยๆ ผมก็ตะโกนเเหกปากเลย พี่ๆเดี๋ยวๆ เดี๋ยวผมห้ามเอง ผมห้ามเอง ไม่ต้องใช้จอบมาทุบหมาหรอก สุดท้ายพอเรื่องจบ ผมก็ยินดีที่จะชดใช้ให้ เหตุเกิดตอนกลางคืน บ้านนั้นเขาโมโหกันใหญ่ ผลสุดท้ายตอนเช้าผมเอาตังไปให้ชดใช้ ดันไม่เอา ให้ยังไงก็ไม่เอา บอกว่าเป็นเพื่อนบ้านกัน.....

เเล้วหมาผมก็อึดมากๆครับ ตอนที่โดนจอบทุบ ผมเห็นเต็มสองตา มันเเข็งจริงๆ เเค่ขาเเบะหน่อยๆ เเต่ไม่ล้มครับ..
    เเล้วมันก็ไม่สนใจคนทุบมันด้วย มันตั้งหน้าตั้งตากัดหมาตัวนั้นอย่างเดียว นี่ดีนะที่ผมอยู่ ไม่งั้นอะไรจะเกิดขึ้นก็ไม่รู้ หมาผมอาจโดนตีตายก็ได้ นอกบ้านกับคนไม่เท่าไรอยู่กับผมไม่มีปัญหา เเต่อยู่ในบ้านทั้งหมาทั้งคนอย่ามาเเปลกหน้าให้เห็นครับ..โซ่ยาวเกือบ 5 เมตรกี่มิลผมไม่ทราบ เเต่ใหญ่สุดที่ร้านที่ผมซื้อมาเเล้ว หนักไม่น่าต่ำกว่า10โล มันกระชากซะปลิวเลยเวลาเห็นหมา กระชากเเล้วกระชากอีก ผมล่ะกลัวหลุด เลยต้องส่งเสียงห้ามมัน ยังพอทุเลาลงไปได้

นึกไปนึกมา หมาเรากระดูกไม่หักก็บุญเเล้ว เเข็งจริงๆ ทั้งๆที่ตัวไม่ได้ใหญ่โตอะไรมากมาย หนัก 27.50 เอง
    ผมไม่พูดไรมาก ได้เเต่ยกมือไหว้ขอโทษ เพราะผมผิดเอง ผมไม่เข้าข้างหมาผมหรอก ผมยินดีชดใช้ เเต่ดันไม่เอาเงิน ผมก็ขอบคุณมากๆ เเต่ทุกวันนี้หมาตัวนั้นก็ยังหมาบ้านผม เขาปล่อยมันมาทุกคืน ผมเลยต้องเตรียมหาหนังสติ๊กมายิงเเระ รำคาญ พอหมาผมเห็นมันก็คลั่ง...เราก็นอนไม่หลับ หนวกหู เเละเป็นกังวล
    วันหลังเจอหนังสติ๊กเเน่....
  • เล่ากันให้ฟัง เเบ่งบันประสปการณ์กัน อย่าซีเรียสเด้อ....
    เล่าให้ฟังเฉยๆครับ...(จริงๆเรื่องมันยาวกว่านี้ครับมันมีที่มาที่ไป เเต่เล่าในที่นี้ไม่ได้ครับมันไม่ดีทั้งเรื่องหมากัดกัน ทั้งเรื่องที่เขาไม่เอาเรื่อง เเต่พูดไม่ได้ครับ....เดี๋ยวมีผีมาด่าผมเเน่....เเค่นี้ ที่เล่าๆไป ผมก็ชักเสียวๆหลังยังไงไม่รู้) 555+
    บายครับ..
  • image
    ไฟล์แนบ
    PIC_1394_resize.JPG 104K
  • image
    ไฟล์แนบ
    PIC_1391_resize.JPG 115K
  • โห้ มันทนสุดๆๆๆ ตัวมันเล็กแต่ไงมันทนจริงๆๆ

ต้องระวัง ของพี่อีกหน่อย ก้อต้องระวังให้เข้ามข้นเหมือนกันคับ

แต่ละภาพ ยืนสวยจิงๆๆ

หมาขนาดนี้ พี่ ว่าเหมาะ มาก ไอ้ชิบิงพี่ดูท่า จะเกินไปแน่ๆๆๆ

:015:
  • บ้านพี่ ดูๆๆ แร้วน่ามีสถานที่มันส์ๆ เพียบ นะ
  • โดนมาเยอะจริงหมาของหิน ฮ่าๆๆแมร่งทนแสรดด 5555+
    ระวังให้มากกว่าเดิมเน้ออ
    เนอพี่ตี้ดูจากบ้านน่่าสนุกมากก555+
  • ขอบคุณมากครับ...พี่อ้น ผมจะระวังมากๆครับ บางทีเราก็อดสงสารหมาเราไม่ได้เหมือนกัน
    เเต่บางครั้ง เราคิดว่ารัดกุมเเล้วมันก็ยังมีพลาด ที่พลาดก็คือ เวลาผ่านไป หมาเเข็งเเรงมากขึ้น โซ่เริ่มมีสนิม ตะขอเกี่ยวเริ่มสึกหรอ.... ปลอกคอเริ่มเปื่อย เเรงกระตุ้นเริ่มมีมากโดยเฉพาะตอนที่มีตัวอะไรมาวิ่งผ่านสายตามัน
    นี่เเหละครับ... สี่เท้ายังรู้พลาดนักปราชยังรู้พลั้ง เเล้วผมจะเหลือ หรอ อิอิ... ต้องเชคทุกวันเลยทีนี้

ส่วนพี่ตี้.....ถ้าผมมีรถยนต์ เมื่อไหร่ผมไปหาเเน่ๆ ตอนนี้ยังจนอยู่ครับ.....จะเอาหมาผมไปเที่ยวเเถวบ้านพี่ตี้บ้างหากิจกรรมสนุกๆ รอผมไว้ด้วยนะถ้าผมไป.... เเต่ไม่รู้จะมีโอกาศรึป่าวครับ เเต่บอกไว้ก่อนครับ อิอิ...
    ถ้าผมมีรถเมื่อไหร่ ผมพาหมาผมทัวร์ป่าเเน่ๆ พาเข้าป่าดงดิบเลย...อิอิ
  • ได้เลยคับว่าแต่หินอยู่ จังหวัดไหน คับ
  • มากรุงเทพด้วยสิฮ่าๆๆๆ
  • อยู่ประจวบ คราบ.... กรุงเทพ ไปได้เเน่ครับ.... เเต่ต้องรอช่วงว่างๆงานก่อนครับ อิอิ.
  • ประจวบหาดใหญ ไกลมาก เลย ..... ^ ^
  • มากรุงก่อนครับ เด่วพาไปจีบสาวๆมหาลัยผม เลือกเอา หมากับสาวนะวุ้ย สั่นๆๆขาวๆๆอวบๆๆสนป่าว ฮ่าๆๆ
  • ถ้าพี่ ไป ไปรับกัน 5555 กทม อ่ะ
  • สุดยอด!!!! พี่ตี้ หรอยแรงๆๆๆ ชอบวิดิโอพี่มากๆ ตามติดอยู่บ่อยๆๆ สาวกเติ้ลเลย ผมฮัน
  • ขอบคุณมากคับ น้องฮัน :015:
  • พี่อ้น....สาวหมาลัยที่ว่าอะ เเบบว่า...ต้องจีบเอาเอง หรือว่าไม่ต้องจีบ...อิอิ
    เอาเเบบไม่ต้องจีบได้ป่าว ผมใจร้อนอะ...คริๆๆๆ
  • จัดเองเลย ฮ่าๆๆ