ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครอยากเก็บสะสม VCD ครับ
  • ขออณุญาติขาย VCD พิทบูลกัดกันครับ ชื่อแผ่น กัดตาย กับ อเมริกันพิทบูล
    ขออนุญาติขาย CD ใครอยากได้ราคาย่อมเยาว์ (แผ่นไรท์)
    มี 2 แผ่น แผ่นละ 100 บาท + จัดส่ง EMS 32 บาท ทั่วไทย
    โทร.0863541175 (ช้าง)
    ไฟล์แนบ
    รูปพิทบูล 11.jpg 12K
    รูปกัดตาย 11.jpg 23K
  • แพงไปป่าวคุณ กัดตายผมเคยเห็นขายงานวัดแถวบ้าน แผ่นล่ะ 35 บ.เอง ไรขาย 100 เลยหรือ แผ่นแรก ผมก็มีแล้ว แผ่นก็ไม่ถึง 100 ไรขาย 50 บ.ก็พอแล้ว ปั้นให้เพื่อนๆได้ดูกันครับ ส่งลงทะเบียนธรรมดาก็ได้ ไม่เกิน 30 บ.+ซองกันกระแทก...:o023::o023:
  • จริงป่าวครับคุณ AA ผทอยากได้อ่ะครับ คุณ AA ไร้ท์ส่งมาให้หน่อยได้ป่ะครับ
  • อิอิ..ขอด้วยครับ กำลังอยากได้อยู่พอดีครับ นะ นะ
  • อ้าวๆๆทั้ง 2 ท่านยังไม่เคยดูเลยหรือครับ :o018:ผมมีแผ่นแรกอ่ะน่ะ ตัวนั้นเป็นหมาของคอกวิลลี่ชื่อ เฮอริเคนครับ ในแผ่นมีเจ้าไทเกอร์ของลุงมาร์คของเราด้วยเล่าเรื่องประวัติของพิทบลูให้ฟัง แล้วก็ตามไปดูการลากน้ำหนักด้วยที่จังหวัดสุพรรณฯ ผมก็ไปมาด้วยน่ะ ตอนนั้นเจ้าMAXไปด้วยอายุ 4-5 ด.เห็นจะได้ครับ เอ้าๆ...อยากได้เดี๋ยวไลร์ไปให้ดูล่ะกัน ลงที่อยู่ไว้น่ะ แล้ว คคห.แรกเข้าจะด่าผมไหมเนี้ย..555 ปล.แม้ทั้งโซ่ทั้งซีดีเลยน่ะ...คู่นี้อิอิ:002:
  • หวัดดีครับคุณ AAท่าพระ เผื่อผมมั่งได้ป่ะครับอยากดูเหมือนกันครับ
  • ลืมคัยอีกป่าว ผมอยากได้ มาเก็บไว้เป็นข้อมูล :o023::o023:
  • :o001:คุณเอเอ ครับผมขอ email. ด้วยครับเดี๋ยวผมจะได้ส่งที่อยู่ไปให้ครับ...:o003: ขอบคุณครับ :o016: email..ผมครับ neo-101@windowslive.com ครับ:o046:
  • :o001:นี่ๆไม่ต้องแย่งกัน ผมไปซื้อที่โลตัสอ่ะ มีวางขายอยู่ ซื้อแต่แผ่น แรกสีขาวอ่ะ ที่มีป๋ามาร์คกะเจ้า ไทเกอร์
  • ใช่..แล้วอย่างอย่างที่คุณ พิทฯวา บอกเลยกร๊าบๆๆ.....555:m001:
  • email ของผมมีปัญหาครับ ผมไม่ได้เข้าไปเช็ค รู้สึกว่าประมาณ 2-3 อาทิตย์ พอไปเปิดดูมันเข้าไม่ได้ ไม่รู้เขาลบเมล์ของผมอ่ะป่าว เดี๋ยวลองใหม่อีกที จะมาบอกน่ะครับคุณ CHOPPER+VIGO...:o018:
  • ผมไปหาซื้อมันไม่มีครับ
    ใครมีก็ส่งมาให้มั่งดิคร้าบบบบบบบ