ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull Tv ตอน ครัวหมา หมา ทำให้หมาแหล๊ก !!!
  • สวัสดีครับ หลังจากปล่อย เทปแรกที่ไป อำนาจเจริญ ไปแล้วผลตอบรับกลับมาดีมาก 555+ แต่ เป็นที่เสียดาย ที่ ตอน 2 ของอำนาจนั้นหาย เกิดจากการผิดพลาดของข้อมูล > < จึงทำให้ทางทีม งาน ( พูดเหมือนจิงจังเลย หุุหุ ) ต้องหาตอนใหม่มา นำเสนอให้ได้รับชมกัน ก็เลยเกิดความคิดทำรายการอาหารให้หมากิน เห็นคนทำให้แต่คนกินมาเยอะแล้ว 555+ เป็นเสมือนรายการสด เพราะว่าไม่มีสคิปเลย ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้น่ะที่นี้ ด้วยครับ

ปล. อาหาร F1 นั้นคนกินได้จริงๆ ชมดูในคลิปเลยครับ ( มี 2 ตอนน่ะครับยาวไปนิส ) แหะๆ

ขอบคุณทุกคอมเม้น และครับ ติชม ครับ
  • เเจ๋วเลยครับ เพ่ๆๆๆ
  • เดี๋ยววันที่ 22 ที่พัทยา ทีมงานทั้งหมดไปพบผมที่บู๊ทเอฟวันด้วย มีเรื่องต้องเคลียร์ ฮ่าๆๆๆ
  • -*- เราจะไปกันมั้ย เนี๊ยย !! 555+ เหมือนมีรางร้าย คิ้ว ขวากระตุก ตั้งแต่ อัพ ลง ยูทูบ แล้วครับ ฮ่าๆๆ
  • ชอบมากเยคับพี่ :063:
  • กัวไร ตั้งสามสี่คน พี่คนเดียวเอง มาเถอะนะ ฮิ้วๆๆๆ
  • ค๊าฟฟฟฟ เด๋วเอา เบียร์ ไฮเนเก้น กระป๋อง ไป ฝาก ครับ :o027:
  • เข้าใจนะทั่น ฮ่าๆๆ
  • ลึกซึ้ง เกินบรรยาย
    แล้วทำมาให้ชมบ่อยๆๆๆๆๆ น๊ะ
  • หนุ่มใหม่ไฟแรง ทําออกมาได้ดูดี น่าติดตามมากครับ แอบถ่ายรูปพี่ไปไม่เอามาแบ่ง
    กันดู แสดงว่าไม่หล่อเหมือนตัวจริง งวดหน้าถ่ายคู่กันดีกว่า ถ่ายคนเดียวเขิน... :015:
  • ยมเจ้าของกิน แค่ฉีกซองเทน้ำร้อนใส่แล้วก็กิน แต่หมาใช้เวลาเตรียมเป็นชั่วโมง พวกมันก็ซัดกันกระจายเลยดิเพ่

ตอนเตรียมอาหารให้ลูกให้เมีย จะพิถีพิถันขนาดนี้กันบ้างไหมหนอ ฮ่าๆๆ
  • เออ..ป๋ามาร์คคับ..งานนี้ตากล้องไม่เกี่ยวนะฮะ..
  • เอ๊า จะเชิญมารับรางวัล ทำไมไม่มีใครอยากมาเลย เสียใจนะเนี่ย

เห็นความมุ่งมั่นทุ่มเทของพวกท่านแล้วชอบใจ อย่าลืมเก็บต้นฉบับไว้นะ
    เผื่อวันหนึ่ง พี่ทำรายการทีวีดาวเทียมจะมาเอาไปออก ฮ่าๆๆ
  • ได้ขอรับป๋า เอ่อ...บูธมันว่าง ขออณุญาติขายลาบร้อยเอ็ดได้รึเปล่าครับ หาตังค์ค่ารถกลับบ้าน555
  • ไอ ย๊ะ ถ้าเป็นรางวัล นี้ทางทีมงาน น่าจะส่งผมไป รับ คนเดียวครับ น่ะ 555+

ทำกันสนุกๆ ครับพี่ มาร์ค อยากลองสร้างอะไรใหม่ๆ ใส่ สาระ+ความรู้(เท่าที่มี)+ความบ้า ลงไปนิดหน่อยครับพี่

ไว้เดี๋ยวผมไปเรียนตัดต่อมาก่อน พี่เปิดทีวีดาวเทียม ขอไปสมัครงานด้วย คับ หึหึ

ฝากรูปให้พี่ Tek ครับผม image
    ไฟล์แนบ
    พี่เต๊ก-Pantip.jpg 217K
  • 5555 ฮาดีอ่ะคิง..
  • ตัวใครตัวมันละงานนี้ฮุๆๆ แต่ก็ขอบคุณครับ :-"
  • พิเศษแบบนี้ให้มันทุกมื้อป่ะค่ะ ระวังพุงมันห้อยน่ะ555 ชอบชอบมากเลยฮาาดีด้วย
  • มันคงอะหร่อยสุดๆอะจากที่ผมดู555ชอบๆๆมากๆครับท่านพี่555
  • โอ้ย มักแฮงครับ :-D
  • ถึง

MakotoHIN29 - ขอบคุณมากๆครับแหะ
    tutie - ผมก็ติดตามการฝึกหมาของคุณตี๋ทุกตอนครับ
    Tek - รูปผมลงให้แล้วน่ะครับพี่ อยากได้ CD ของพี่ Tek พร้อมลายเซ็น จังเลย ค๊าฟ ฟรีด้วยน่ะพี่ หึหึ
    pear - ขอบคุณค๊าฟฟ ตอนฮาๆ ตัดออกเยอะเลย เสียดายเหมือนกัน
    samoorai - ทุกมื้อครับ แต่บ้างวันก็ไม่ใส่น้ำมันพืช ครับ ราคาแพง มากมาย
    ozaka - ขอบคุณมากครับผม กินเหมือนเท เยยย

• โอ้ยแก้งค์นี้แต่ละคนเห็นละปวดตับๆๆๆๆจริงๆ555
  • สุดครับ ฮาดี ได้สาระด้วย จะรอชมต่อไปครับ ฮ่าๆๆ
  • สุดยอดเลยครับท่านโตและคณะ ผมขอเป็นแฟนคลับคอยติดตามชมนะครับ ... หนุกดีครับ
  • ถ่ายวีดีโอออกมาส้วยสวย แต่ทําไมรูปพี่ออกมามันไม่หล่อเหมือนตัวจริงเลย

CD ฟรีพร้อมลายเซ็นรับได้ที่งานพัทยาเลยครับ เดี๋ยวพี่แถมใบกํากับภาษีให้ด้วย... :013:
  • -ให้ครบทุกคนนะครับพี่ แต่ใบกำกับม้ายเอาคร๊าบ...
    -ขอบคุณครับท่านประธานเห MVท่านก็สุดยอดครับ
  • เป็น Pitbull TV Fanclub ด้วยคนครับ ^ ^
  • หนับหนุนๆ ครับ ทำผลงานออกมาเยอะๆน้าคร๊าบบบ
  • ขอบพระคุณ มากครับ แหะๆ ตั้งใจจะทำกันเอา ฮาๆ ตอนหน้า คิดว่าหน้าจะเป็น งานที่พัทยา แต่ยัง ตั้ง ทรีมของตอนต่อไปยังไม่ได้เลย ปวดหัว จิงๆ
  • ท่านประธานโต ท่านน้องข้น ท่านน้องอาร์ม หลังจากงานพัทยาแล้ว มาถ่ายทำงานอำนาจต่อเลยนะครับ 4 มิ.ย. งานมีตติ้งรออยู่เด้อ....
  • งาน นี้ น่าจะมัน ลุย อำนาจไป เจอป๋ามาร์ค หึหึ น่าจะมี เซอร์ไพส ชัวร์ 555+