ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการซื้อ หมาโตอายุ 8-14เดือน ครับ
  • เงื่อนไข อยากได้ที่เป็น Pocket Bully ความสูงไม่เกิน 14 นึ้ววัดจากหลังของสุนัข
    จะเป็น Gotti หรือ RE ก็ได้ ไม่จำกัดสีครับ แต่ข้อเป็นสุนัขที่สรีระสมประกอบ ราคาตามความเหมาะสมของสุนัข ราคาสูงหน่อยไม่เป็นไรแล้วแต่ความพอใจของทั้ง 2 ฝ่ายครับ ขอเป็นเขต กทม และ ภาคกลางเท่านั้นครับ เนื่องจากอยากไปดูตัวจริงเองก่อนตัดสินใจซื้อครับ และที่อยากซื้อในประเทศ และขาดหวังสูง เนื่องจากผมเห็นการพัฒนา ของหมาพันธุ์นี้อย่างต่อเนื่องมาประมาณ 2 ปีแล้วครับ และบ้านเราก็มีสายพัธุ์ที่ดีไม่แพ้ต่างประเทศแล้วครับ และที่อยากได้หมาโตเลยเนื่องจากในการเลี้ยงหมา 1ตัวมันจะอยู่กับเราไปอีกนานครับ เลยอยากไปแบบสวยๆเลยครับไม่อยากเลี้ยงไปลุ้นไปครับ ยังไงรบกวน เพื่อนๆที่อยากขาย ส่งรูปมาที่
    Veeranat_88@hotmail.com ครับ สุนัขต้องมีใบ สมาคม หรือ UKC ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
  • ต้องการตัวผู้นะครับ ความสูง ไม่เกิน 15 นิ้วนะครับขอโทษทีครับ
  • ผมมีตามสเปคเลย แต่ติดอยู่ที่กาฬสินธุ์
  • ตรงดีครับ :063:
  • ขอให้ได้ไวๆนะครับได้แล้วอัฟรูปมาโชว์บ้างนะครับอยากเห็นฝีมือคนไทย
  • เป็นตัวเลือกครับ 7 เดือน รูปยังไม่ได้ถ่ายไหม่ครับ มีรูปนี้ละครับถ่ายเล่นๆ จากมือถือมาเมื่อว่านครับimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0182.jpg 26K
  • คุณ C รูปที่ถ่ายมาหมายสวยมากครับผมอยาได้เบอร์ติดต่อและหมาอยู่ที่ไหนนะครับผมจะได้ไปดูหมาที่บ้านครับและเป็นลูกของใครนะครับรบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • ครับผม ตัวนี้เป็น 2 HITMAN ครับ พ่อเป็นลูก hitman แม่ก็เป็นลูก hitman แต่คนละแม่นะครับ ผมอยู่โคราชครับ 084-3591589 ครับ ลายละเอียดเพิ่มเติมครับ รูปตอนเล็กๆ และ 2 เดือน แล้วก็ตอน 5 เดือนครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV35652.JPG 37K
    SNV36175.JPG 47K
    ภาพ0153.jpg 30K
  • ขอบคูณครับที่สนใจ ถ้าไม่ถูกใจก็ปล่อยผ่านนะครับผม :)
  • รบกวน คุณ Cอีกครั้งครับอยากเห็นรูปปัจจุบันนะครับเพื่อประกอบการตัดสินใจครับขอบคุณมากครับ ขอโทษทีที่รบกวนนะครับ
  • รูปปัจจุบันคือรูปแรกเลยครับถ่ายมาเมื่อวาน นี้เองครับมีรูปเดียวครับผม แต่ถ้าจะเอาไหม่เดียวต้องเลิกงานตอนเย้นจะไปถ่ายมาลงให้ดูพรุ่งนี้นะครับผม แต่ถ่ายจากมือถีอมันไม่ค่อยชัดนะครับขอโทษด้วยจริงๆ พอดีแฟนเอากล้องกลับไปที่บ้านต่างอำเภอครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16377.JPG 50K
    SNV36406.JPG 72K
  • คุณ C รอได้ครับตอนเย็นก็ได้รบกวนหน่อยนะครับ ตัวนี้ Breed เองปะครับตัวเล็กดีนะครับถ้าเทียกับในครอกของเค้าสวยดีครับ แล้วยังไงเดี๋ยวผมโทรไปคุยตอน บ่ายนะครับขอบคุรมากครับที่เป็นธุระให้ครับ
  • ถ้าไม่เป็นการรบกวน ยังไงรบกวน ขอรูปพ่อแม่ด้วยนะครับ ใบเพดน่าจะเป็น ในไทยปะครับ
  • เดียวพรุ่งนี้ครับผมรูป หมาตัวนี้เป็นตัวที่ผมเก็บไว้ครับ เล็กที่สุดในคลอกครับ ใบมีทั้งใน และ UKC ครับชุดนี้ Breed เองครับผม พ่อแม่ครับ image
    ไฟล์แนบ
    SNV34577.JPG 93K
  • หน้าเหมือนแม่ครับ....
  • ถ้ายังไม่โดนก็ปล่อยผ่านครับผม อิอิอิอิ ;-)
  • สนใจอยู่นะครับแต่ขอรูป ที่ชัดกว่านี้หน่อยนะครับ ทั้งรูปด้านข้าง+หน้าตรงครับ ตอนยืนนะครับ และจะได้ขอไปดูตัวจริงครับ จะได้ตัดสินใจครับ
  • ได้ครับผม ถ้างั้นเดียวพรุ่งนี้จะเอามาลงให้ดูนะครับ
  • ตอนเล็กๆ...น่ารักมากกกกก... :006:
  • สวยจริงๆคับ ตัวนี้เห็นตัวจริงมาแล้ว :o043:
  • แม่หมาสวยกว่าหมาไทยหน่อยเดียวแหลมชิบหาย
  • 1 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    P1040099.JPG 131K
  • ตัดหูหมายาวไปหน่อยครับ...ไม่เหมาะกับรูปร่าง..แต่ก็ ok.... :012:
  • im looking for a pocket bully from thailand ...im from malaysia
    pls e-mail me to rutramedic@gmal.com or facebook acc
    http://www.facebook.com/home.php#!/profile.php?id=520568558