ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :m108: บอร์ดเก่ามีคนแอบอ้างเยอะ มาเล่นบอร์ดใหม่มั้ง

จะบอกไว้ก่อนว่า GURU_NICK_PAKNAM ไม่ด่าพ่อ ล่อแม่ใคร ไม่นักเลง ไม่ข่มขู่ จะพูดเกี่ยวกับตลาดหมาอย่างเดียว

ใครอยากด่า เชิญ ไม่สน:m003:

หมาผมไม่ได้ดีเด่นไปกว่าใครหรอก แต่พอดีแถวบ้านหมาสวยๆเยอะ คลุกคลีทุกวัน ก็ขอวิจารย์ให้เกิดสีสรรหน่อย จะได้ไม่เงียบเหงา:m073:
  • เยี่ยมครับ
  • เห็นด้วยครับว่ากันไปตามความจริง..ขออย่างเดียวอย่าด่ามั่วครับ ชอบครับคนพูดตรงๆ
  • ดีครับ พูดกันตรงๆเลย ชอบๆ :o043::o043:
  • เอาหนักๆเลยครับ เพื่อเด็กใหม่ๆ
  • Guru....นีคืออะไรคับ

กูรู้ทุกอย่างรึป่าวคับ....?
  • :o001: นายแนมากมาย :m001: