ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::รบกวนพี่น้องชาวชัยนาทหน่อยครับ::
  • รบกวนพี่ๆน้องๆชาวชัยนาทหน่อยครับ....พี่ๆชาวชัยนาทท่านใดที่ชอบพระเครื่อง
    แล้วพอจะมีพระเครื่องรุ่นนี้แบ่งให้บูชาบ้างครับ...พอดีแฟนอยากได้แล้วให้ผมช่วยหา
    แต่ผมหาไม่ได้ครับ...เลยอยากจะรบกวนพี่ๆในที่นี้หน่อยครับ...เผื่อท่านใดมีหลายองค์
    ....พี่ๆท่านใดมีแล้วพอแบ่งให้บูชาได้..รบกวนบอกช่องทางในการติดต่อกลับด้วยนะครับ
    แล้วเดี๋ยวผมจะติดต่อไปครับ

......ขอบคุณมากครับ.....
    <<<นางพญาเนื้อดิน หลวงพ่อพร้า วัดโคกดอกไม้ จ.ชัยนาท เข้าพิธีวัดชิโนรส 2512>>>imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_7710.jpg 41K
    DSC_7711.jpg 39K
  • ขออนุญาติพี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยนะครับที่นอกประเด็นพิทบูล
  • ไปเวปพระเครื่อง...www.uamulet.com...แล้วคลิกเลือกพระเกจิ จ.ชัยนาท....
  • หุ ๆ หลวงพ่อพร้า ปี 12 เลยรึ ต้องถามไถ่จากพี่น้องสรรคบุรี หรือห้วยกรดหล่ะครับ
    หลวงพ่อท่านอายุมากแล้วแต่แข็งแรงอยู่เลยครับ เป็นศิษย์หลวงพ่อกวย โฆษิตาราม
    ท่านเก่งเรื่องทำน้ำมนต์มาก ๆ ที่วัดของออกมาทีไร แทบไม่เหลือเลย
  • ขอบคุณนะครับ..หายากอ่ะ...ไม่รู้แฟนไปเจอมาจากไหน..เหนื่อยเราดีแท้.. :o002: