ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการซื้อหมาโตอายุ8-14เดือน
  • ขอลงอีกครั้งนะครับ
    เงื่อนไข อยากได้ที่เป็น Pocket Bully ความสูงไม่เกิน 15 นึ้ววัดจากหลังของสุนัข
    จะเป็น Gotti หรือ RE ก็ได้ ไม่จำกัดสีครับ แต่ข้อเป็นสุนัขที่สรีระสมประกอบ ราคาตามความเหมาะสมของสุนัข ราคาสูงหน่อยไม่เป็นไรแล้วแต่ความพอใจของทั้ง 2 ฝ่ายครับ ขอเป็นเขต กทม และ ภาคกลางเท่านั้นครับ เนื่องจากอยากไปดูตัวจริงเองก่อนตัดสินใจซื้อครับ และที่อยากซื้อในประเทศ และขาดหวังสูง เนื่องจากผมเห็นการพัฒนา ของหมาพันธุ์นี้อย่างต่อเนื่องมาประมาณ 2 ปีแล้วครับ และบ้านเราก็มีสายพัธุ์ที่ดีไม่แพ้ต่างประเทศแล้วครับ และที่อยากได้หมาโตเลยเนื่องจากในการเลี้ยงหมา 1ตัวมันจะอยู่กับเราไปอีกนานครับ เลยอยากไปแบบสวยๆเลยครับไม่อยากเลี้ยงไปลุ้นไปครับ ยังไงรบกวน เพื่อนๆที่อยากขาย ส่งรูปมาที่
    Veeranat_88@hotmail.com ครับ สุนัขต้องมีใบ สมาคม หรือ UKC ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
  • ยังไงรบกวนคุณ ชาญ โคราชลงรูปให้ด้วยนะครับ รูป Batmanนะครับ อยากเห็นรูปตอนชัดๆมากเลยครับ
    ขอบคุณนะครับ
    และเพื่อนๆท่านใด ตัดสินใจที่จะขายนะครับส่งรูปมาได้เลยครับตาม สเป็กด้านบนนะครับ ทางเมลก็ได้นะครับ
    แล้วผมจะรีบติดต่อกลับครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
  • ลองเปิดดูที่กระทู้ โคราชพิทบูลครับ
  • ใครพอจะมีรูป batman บ้างป่าวครับ ช่วยลงให้หน่อยครับ :024: