ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^+^ ## หมาแดงบ้านๆ สายเลือดดี ครับผม ## ^+^
  • ขออนุญาตเจ้าของบอร์ดด้วยครับ ขายลูกหมาแดงสายเลือดดี สายเลือด STONE COLD ลูกสุนัขเกิดวันที่ 20 เมษายน 2554 อายุ 33 วัน สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงทุกตัว พ่อคือ "STINGRAY" สูง 23” หนัก 40 กก. แม่คือ “DOLLA” สูง 21” หนัก 35 กก. หากเพื่อน ๆ ท่านใดสนใจและต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติม ได้ที่ 081-0453754image STINGRAY "พ่อ"
    ไฟล์แนบ
    IMG_3.jpg 89K
  • imageimageDOLLA "แม่"
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 84K
    DSC07931.jpg 161K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC07701.JPG 122K
  • พ่อแม่ สวย..ขอชมภาพลูก ๆ หน่อยครับ
  • image RED LION "ปู่"image RED PIG "ย่า"image RED MAMMOTH "ตา"imageRED BABIE "ยาย"
    ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะคับ ด้วยความเคารพ
    ไฟล์แนบ
    LION[1].jpg 15K
    Red%20pig[2].jpg 9K
    MAMMOTH[1].jpg 6K
    GetAttachment[3][1].jpg 42K
  • รอชมลูก
  • image
    ขาใหญ่ กินเก่ง ครับผมimage
    ขาจี๊ด กินดี ครับผมimage
    สีพ่อเหมือนพ่อ ค่ะimage
    น้องสุดท้อง ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF5174.JPG 97K
    DSCF520322.JPG 191K
    DSCF5187111.JPG 198K
    DSCF51834444444.JPG 178K
  • ขออภัยครับที่ลงรูปลูกหมาช้าไปหนอ่ย ไม่ค่อยเก่งครับผม :018: :015:
  • เป็นอีกชุดที่สายเลือดดี น่าเก็บครับ เชียร์ๆๆๆ ว่าแต่ลงราคาด้วยครับผีจะได้ไม่หลอกเอา น่าจะหมดไว้นะชุดเนี้ย 555+
  • ราคา เป็นไงครับ..ถ้าโดน ก็โทรหาครับ..
  • ติงเร หล่อขึ้นเยอะเลย ตัวจริงหล่อมาก หมดไวๆเน้อ
  • คอหมาแดงต้องทางนี้เลย
  • มาเป็นอีกหนึ่งแรงใจครับ..........ท่านแจ็ค :)
  • แดงๆสวยๆมาอีกแว๊ว
  • สวยคับ พีแจ็ค

ราคา ลงใว้เลยพี่ (อย่าลืมนะพี่ลงเลย)

อย่างที่พี่เคยคุยกับผมอะคับ

หมาดี สายเลือดดี ราคาก็ต้องเป็นไปตามสายเลือดและความเหมาะสมคับ

ติงเล สวยมากๆคับ

• หมาสวยครับ ขอราคาหน่อย สนใจหามาเลี้ยงอยู่ครับ
  • หัวข้อคุ้น ๆ วะ ลอกเค้ามาทั้งดุ้นเลยนี่หว่า ไม่คิดจะใช้สมองคิดเองบ้างเรอะ...
  • เลียนแบบพี่เค้า บอกเค้ายัง เดี๋ยวก็งานเข้าหรอก หวังดีนะ
  • หมาสายเลือดดีๆมาอีกแล้ว ขายหมดไวไวน่ะครับแจ็ค พี่เดินทางกลับจากพัทยาเพิ่งถึงบ้านเอง นึกว่าแจ็คจะไปงานด้วย
  • F1 สวยมากเลยตาก็ห่าง ... น่าสนใจครับ
  • ขอแสดงความยินดี มาล่วงหน้าสำหรับผู้ที่ได้ลูกสุนัขชุดนี้ครับ
  • ยาวดีแท้ งามครับ
  • พ่อหมาตัวนี้ โครงสร้างดีมากๆ ที่สำคัญจิตประสาท ไอคิวดี แม่หมาก็ตัวใหญ่ เชียร์เลยครับ ครอกเนี้ย
  • ขอราคาหน่อยครับพี่
  • หนุนๆแดงๆชอบๆ
  • ขอราคาด้วยครับ...
  • ขอบอก ซื้อเหอะ คุ้มขอบอก
  • โทรถามแล้ว 4500 ถึง 5000 เหมาะสมคับ ราคานี้