ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการซื้อ8-15เดือนครับ
  • ต้องการหมาแบบ สวยและสมส่วนครับ สูงไม่เกิน 15นึ้วครับ ขาหลังไม่ตึง หางไม่คต ตัวผู้นะครับ หมาต้องมีใบนะครับ แบบ Hotman นะครับชอบเป็นการส่วนตัวครับอยากได้จริงๆครับ ราคาพอสู้ได้ครับ ผมดูแล้วถูกใจจะไปดูเลย และตัวจริงผมดูแล็วชอบผมซื้อเลยครับ รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆสนใจแบ่งขาย ขายแบบมีเงื่อนไขก็ได้นะครับ เช่น นำแม่หมามาผสมฟรี กี่แม่ ว่าไป ส่งรูปให้ดูด้วยนะครับ ผมศึกษามาได้สักระยะแล้วครับมันมีอะไรพิเศษอยู่ในตัวมันมากมายครับ ผมซื้อมา ไม่คิดจะเพราะ พันธุ์นะครับ เลียงไว้เป็นเพื่อน เพราะผมเชื่อว่าผมไม่สามารถพัฒนา สายพันธุ์ได้แน่ครับ แต่ผมจะเป็นคส นึงที่ไม่ทำให้มันแย่ลงครับ ขอบคุณครับ
    อยากให้ลงรู ยืนด้านหนา ยืนด้านข้างครับ ไม่เอาท่านั่งนะครับ
    Veeranat_88@hotmail.com
    ที่อยากได้หมาโตเพระไม่อยากลุ้นนะครับ อยากได้แบบตัวเดียวจบ
  • ครับตามสัญญาครับ ถ้ายังไม่โดนก็ปล่อยผ่านนะครับพี่ อย่าซีเรียสครับ อิอิอิอิ ถ่ายคู่กับ ชาลี ตัวผู้ที่บ้านครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37883.JPG 45K
    SNV37881.JPG 49K
    ภาพ0181.jpg 30K
    SNV37875.JPG 40K
  • รูปยืนครับ แล้วก็รูปชาลีตอนอายุ ประมาณเดียวกันครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37878.JPG 43K
    112.jpg 67K
  • ชาลีเป็นหมานอกนำเข้าครับ :)
  • ชาลีสวยมากครับ เจ้านี่เป็นลูกชาลีหรอครับ
    ถ้าใช่กับแม่ไหนครับ ขอชมหน่อยครับ
  • ไม่ส่งสารหมาเหรอครับ ซื้อมันตอนโต มันรักเจ้าของเดิมเสียแล้ว ไม่ต่างอะไรกับการแจกหมาโตฟรีหรอกมั้ง หรือจะเอาไปเพาะพันธุ์ก็ไม่ว่ากัน แต่สงสารอยู่ดี
    เอ้อ...คิดมาก
  • หมาสวยครับราคาเทาใหร่ครับของผมซื้อมา12,000บาท13เดือนใบukcครับ
    ลงรูปใม่ใด้อ่ะ
  • ครับผม ไม่ใช้ลูกชาลีครับ ตัวนี้เป็น 2 HITMAN พ่อกับแม่เป็นลูก HITMAN ทั้งคู่ครับ ก้บอกแล้วนะครับไม่ชอบก็ผ่านครับ ตัวนี้อายุ 7 เดือนครับ
  • แล้วชาลีเป็นลูกใครครับ สวยดี อยากนำตัวเมียไปผสม
  • ชาลีเป็นลูก โบย่า กับ มาม่าซัง ครับ อายุ ประมาณ 12 เดือนครับ
  • สวยทุกตัวเลย :o008:
  • สำหรับพี่ที่โทรมาเมื่อคืน โคแนนเพิ่มให้ครับ ผม image
    ไฟล์แนบ
    SNV37746.JPG 45K