ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ชุดแรก 2ตัวสุดท้าย พ่อนอก แม่นอก UKC
    สีดำ 80,000
    สีบลู 70,000imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ad_luna2.jpg 223K
    drizzy x luna black m.1.JPG 266K
    drizzy x luna blue m.2.JPG 216K
  • ชุด2 พ่อนอก แม่นอก UKC
    ตัวแรกตัวผู้ 90,000
    ตัวสองตัวเมีย 60,000 "SOLD"
    ตัวสามตัวเมีย 50,000imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ad_lin2 - Copy (2).jpg 281K
    humpty x lingerie m.3.JPG 222K
    humpty x lingerie f.3.JPG 240K
    humpty x lingerie f.4.JPG 237K
  • ชุด3 พ่อนอก แม่ใน UKC
    ตัวเมียทั้งคู่30,000 SOLD OUT ชุดนี้imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ad_ecstasy-copy[1].JPG 118K
    humpty x ecstasy f.3.JPG 228K
    humpty x ecstasy f.4.JPG 228K
  • เออ ดูเจ้านี้เค้าลงราคาชัดเจนดี ไม่กลัวฝรั่งเค้ามาต่อ มันยังไง? เห็นเจ้าใหญ่บางเจ้ายังไงก็จะไม่ลงราคา ฟังขึ้นไม่ขึ้นก็ไม่รู้ แต่ทำไมไม่ให้ลูกค้าพิจารณาสินค้าและราคาก่อนคุย มันไม่ได้กันเลยหรอ ไปห้างเค้าก็แปะราคาเอาไว้ ถ้าอันไหนไม่มีราคาเราก็ไม่อยากถามเพราะไม่อยากคุยกับพนักงานขาย (เพราะต้องการความเป็นส่วนตัว ไม่ทราบว่าพี่ๆ เคยรู้สึกเหมือนผมมั้ยครับ?) ดีซะอีกจะได้ให้คนทั่วไปเค้ารู้กันให้ทั่วว่าสุนัขเกรดไหนราคามาตรฐานค่ายใหญ่เค้าเซทไว้ประมาณเท่าไหร่ วงการพิทบูลจะได้ไม่มีลับลมคมใน ก็เหมือนกับของที่อยู่บนห้างล่ะครับเค้าจะมีราคาติดไว้เสมอไม่มีลับลมคมใน ไอ่เราก็ไม่เคยเป็นเจ้าของคอกหมาซะด้วยซิก็เลยยังไม่เข้าใจซักที แต่ถ้าลองให้โหวตสมาชิกในบอร์ดนี้ดูก็ได้
  • ขอบคุณครับน้าผี
    ราคาลูกสุนัข ต่อรองได้ครับ ให้ได้ก็ให้ครับ
  • อันนี้เห็นด้วยตรงไปตรงมาดี ช่วยในการตัดสินใจได้เยอะ :063:
  • แพงไป ไม่สมราคาและคุณภาพเลย
  • ฝีมือว่ะสามชุดขายได้จนเหลือเท่านี้ ขนาดราคาขนาดนี้นะเนี่ย
  • เห็นลูกหมา คุณหนึ่งมาแล้ว ตัวเป็นๆเลยทีเดียว ที่งานพัทยา สวยทุกตัว (*) (*) (*) (*) (*) ต้องติดดาวให้เลยทีเดียวครับ เร็วๆนี้เราคงได้เจอกันครับ
  • สวยทุกตัวเลยอ่ะ คุณภาพของแท้ :o019:
  • ช่วงนี้เห็นผมตัวดำๆ ไม่ต้องตกใจกันน๊ะครับ
    ช่วงนี้ตอบแทนบุญคุณหมาอยู่ จัดหนักกันทีเดียว ดูแลเองทุกขั้นตอน
    เสาเข็ม 6เมตร หลุมละ9ต้น คาน20x40
    คาน ฟุตติ้ง เสา ใช้เหล็ก5หุลหมด ใช้รถปูนซีแพคทำเสาคานทั้งหมด มุงหลังคาด้วยกระเบื้องซีแพค
    ก่ออิฐมวลเบาทั้งหลัง หลังคาปูฉนวนกันความร้อน พร้อมระบบปรับอากาศเย็นฉ่ำ
    หลังใหญ่16กรง หลังเล็กห้องลูกหมา รอบๆบ้านOPEN-AIR อีกหลายกรง
    ไว้เสร๊จสมบูรณ์แบบ เรียนเชิญทุกๆท่านครับ
    ***ขอขอบคุณผู้มีอุปการะคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ
    *****สำหรับน้าผีที่คอยดิสเครดิตผม ไม่ต้องห่วงว่าจะขายไม่หมด ช่วงนี้นอนกอดDOLLAไว้หลายหมื่นเหรียญครับ เหลือไม่เยอะแล้วครับ สงสัยทำบ้านเสร๊จ แทบจะไม่มีหมาเลี้ยง สงสัยกรงเหลือบาน ตะก่อนกรงไม่พอเลี้ยง
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8233.JPG 222K
    IMG_8235.JPG 200K
    IMG_8237.JPG 202K
  • สวยม๊ากมาก...ผ่อนได้เปล่าคุณหนึ่ง 555 :-D
  • เรื่องราคา มันเป็นความพอใจระหว่างคนซื้อกับคนขายครับ

รวยใหญ่แล้วเสียหนึ่ง
  • ตัวดำ ยังไม่เท่าไหร่ หัวแดงนี่ซิ สงสัยแดดเลีย ^ ^
  • บ้านรึหมาครับคุณต้อม ที่ว่าสวยอ่ะ
    ช่วงนี้เก็บดอลล่าอย่าเดียวเลยครับพี่มาร์ค แม่งจะใช้ทีก็ต้องไปแลก "แต่ก็ยอม...อิอิ"
    ที่ทำสีผมอ่ะ ปิดหงอกครับพี่ ผมไม่ได้ชอบหรอก แต่เมียชอบสีนี้555
  • HUMPTY X LINGERIE
    F.3 SOLDimage
    ไฟล์แนบ
    humpty x lingerie f.3.JPG 240K
  • สุดยอดครับ
    แต่ก็..หล่อไปอีกแบบนะพี่..
  • จิงอ่ะป่าวDOGGYDOG
    รอทำคอกเสร็จก่อน มีเลี้ยงใหญ ตอบแทนลูกค้าทุกๆท่านครับ
  • f1ของผมสวยมากพี่ humpty+lingerie
  • บอกผมบ้างนะพี่หนึ่ง :-j :013:
  • f.1มันแน่นอนอยู่แล้วครับคุณBIG
    ได้เลยครับคุณเจี๊ยบ
    ***เดี๊ยวคอกเสร๊จก่อน จะเปิดกระทู้เช็ครายชื่อ-แจ้งวัน-เวลา จะได้จัดเตรียมอาหารให้พอกับจำนวนคนครับ
  • อ่าวจะมีงานเลี้ยงคอกใหม่ !!! ส่งตั๋วเครื่องบินฟรีมาให้ผมด้วยอยู่ไกลครับ !!! อิอิ
    :013:
    image
    ไฟล์แนบ
    h1_resize.jpg 277K
  • HUMPTY X ECSTASY ขายหมดแล้ว.....แคร่บบบบบบ
  • ว้าว...!!!!
    ยินดีด้วยครับ
    ผมว่าคอกใหม่เสร็จ...ไม่มีหมาเลี้ยงแน่เลยครับ....555

สุดยอดครับพี่
  • ขอสรุปหน่อยครับ ชุดนี้ เหลือ2ตัวimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ad_driszy_luna-copy[1].1 - Copy (2).jpg 300K
    drizzy x luna black m.1.JPG 266K
    drizzy x luna blue m.2.JPG 216K
  • ชุด2เหลือ2ตัว ชุดฝั่งซ้ายมือ
    ตัวบนตัวผู้
    ล่างตัวเมียimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ad_newline.1.jpg 270K
    humpty x lingerie m.3.JPG 222K
    humpty x lingerie f.4.JPG 237K
  • ขอบคุณครับพี่หมู
  • ขอเช็คชื่อ วันเปิดคฤหาสไอ้หำตี๋ก่อนเลยได้มะเสี่ย5555
  • พี่หนึ่งคับ เลี้ยงวันไหนบอกผมด้วยเด้อ ผม อนัน เอฟ2 ฮัมตี้ ลินจีเล่ เดียวผมจะเข้าไปเอาน้ำมันไซมอล นะคับ พอดีงานพัทยาติดงานไม่ได้ไป
  • ฝากถึงเจ้าของf1 humpty+lingerie
    อยากเห็นรูปปัจจุบัน f1 humpty+lingerie
    หน่อยได้ไม๊คับ ผม f2 humpty+lingerie ส่งเข้าเมลผมก้ได้คับ anan_401@hotmail.com
    ขอบคุณคับ
  • f1ชื่อvinzy รูปอยู่ในกระทู้ทัวไป หน้า3ครับ
    ผมก็อยากดูf2ตอนปัจจุบันเหมือนกันครับ
    auau36@hotmail.comขอบคุณครับ
  • ได้คับวันหลังผมจะอัฟให้ดูคับ ตอนนี้ผมอยู่ กทม หมาอยู่ ตจว คับ